Tambayi babban likita Maarten: Vitamins da kari

Ta hanyar Saƙon da aka Gabatar
An buga a ciki Lafiya, Babban likita Maarten
Tags: ,
Nuwamba 9 2022

Don haka na ɗauki bitamin da kuka ba da shawarar, musamman na zaɓi abun da ke tattare da bitamin da na saya a Belgium, waɗanda za a iya samu a cikin: “VITANZA duoFit” tablets.
Hannuna ya kusa ƙarewa kuma zan iya tambayar wane samfurin Thai yayi daidai kuma ya ƙunshi kusan adadin (ko fiye) na bitamin?

Kara karantawa…

Ina zaune a Thailand shekaru da yawa kuma ina da shekaru 57, kiba kilo 20 amma in ba haka ba lafiya, ko dai babu tarihi. Wadanne shirye-shiryen bitamin zan iya ɗauka, yayin da na ci kayan lambu kaɗan kaɗan. Kada ku kai gram 500 a mako guda!

Kara karantawa…

Ni mace ce yar shekara 64 kuma gashi na ya yi sira sosai a shekarar da ta wuce. Ba wani yawa da ya rage daga babban kan gashin kai har ma da farar gashin gashi nan da can. Shin wannan zai iya nuna ƙarancin bitamin? In ba haka ba ina cikin koshin lafiya.

Kara karantawa…

"Ya kamata ku karanta Thailandblog da kyau"

By Joseph Boy
An buga a ciki Shafin, Yusuf Boy
Tags: ,
Fabrairu 14 2017

Bayan zama memba na mashahurin ƙungiyar dafa abinci na shekaru da yawa, na yi ƙarfin hali in ce zan iya riƙe kaina a cikin kicin. Amma Yusufu ya yi girki sosai amma bai yi tunanin lafiyarsa ba. Ya kamata ya kara duban bitamin a cewar budurwata. Wanene ya ƙara da cewa: "Ya kamata ku karanta Thailandblog da kyau sosai".

Kara karantawa…

Cewa ƙwaya marasa gishiri suna da lafiya sosai ba sabon abu ba ne. Suna samar da muhimman bitamin da ma'adanai kamar bitamin B1, bitamin E da baƙin ƙarfe. Har ila yau, sun ƙunshi kitsen da ba su da yawa. Kwayoyi zabi ne mai kyau ga masu cin ganyayyaki da mutanen da suke son cin nama kadan.

Kara karantawa…

Rigakafin: 'Rashin bitamin yana sa ku kiba'

Ta Edita
An buga a ciki Lafiya, kiba, Hana, Gina Jiki
Tags:
Agusta 10 2016

Idan kun sha bitamin kaɗan saboda rashin cin abinci mara kyau, za ku sami nauyi. Wannan shi ne ƙarshen masana kimiyya daga cibiyoyin bincike na Faransa INSERM da INRA.

Kara karantawa…

Mutanen da suke cinye yawan adadin bitamin B6 suna da ƙarancin haɗarin cutar Parkinson fiye da mutanen da ke da ɗan ƙaramin bitamin B6 a cikin abincinsu.

Kara karantawa…

Multivitamin kowace rana yana sa ku slimmer

Ta Edita
An buga a ciki Lafiya, Hana
Tags: ,
1 Satumba 2015

Lokacin da kuka girma, yawanci dole ne ku yi yaƙi da kiba. Wannan kuma ya shafi, ba shakka, ga ƴan ƙasar waje da ƴan fansho a Tailandia. Baya ga iyakance yawan adadin kuzari da isassun motsa jiki, yana iya zama hikima a sha kwaya mai kyau na multivitamin. Masu amfani da multivitamins sun fi slimmer fiye da waɗanda ba masu amfani ba.

Kara karantawa…

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau