Kuna tafiya zuwa Thailand ta Schiphol wannan bazara? To, ba kai kaɗai ba! A cikin shekarar da filin jirgin sama ya kasance na ƙarni, suna karɓar adadin matafiya a lokacin hutu: fiye da 200.000 kowace rana. Kuma ba sau ɗaya kawai ba, amma a kan kashi uku cikin huɗu na kwanakin rani.

A cikin Yuli da Agusta, kusan fasinjoji miliyan 12,7 za su yi tafiya ta filin jirgin sama na Schiphol. A cikin 2015, akwai fiye da miliyan 10,6. Ana sa ran Schiphol zai kai jimillar fasinjoji kusan miliyan 63 a bana.

Don tabbatar da cewa kun lura da wannan kadan gwargwadon yiwuwa, Schiphol ya shirya kansa da kyau. Bugu da ƙari, kuna iya tabbatar da cewa tafiyarku tana tafiya cikin sauƙi.

An ɗauki matakai da yawa don gudanar da ayyukan kololuwar da ake tsammanin. Misali, suna tabbatar da cewa tsarin yana aiki da kyau a bayan fage, an haɗa komai da kyau a gaba tare da kamfanonin jiragen sama da sauran abokan tarayya, kuma suna tura ƙarin ma'aikata da yawa. Amma ku tuna cewa za a yi layukan da za a yi saboda yawan jama'a, misali wurin shiga da tsaro ko kuma kula da fasfo.

Ta wannan hanyar za ku tabbatar da tafiya mai santsi

Idan kun bi shawarwarin da ke ƙasa, za ku rage damar da za ku fuskanci abubuwan ban mamaki kuma za ku wuce cak ɗin da sauri:

  • Bincika sosai kafin tashi ko fasfo ɗinku ko katin ID na aiki.
  • Sanin abin da aka yarda a cikin kayan hannun ku.
  • Kasance kan lokaci, kiyaye lokacin da kamfanin jirgin ya nuna.
  • Duba kan layi a gida ko a ɗaya daga cikin wuraren rajistar sabis na kai.
  • Ajiye takaddun balaguro, kayan lantarki da fakitin ruwa a kusa da hannu.

Babu sharhi mai yiwuwa.


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau