KLM na son duk fasinjoji su sanya abin rufe fuska a duk jirgi daga mako mai zuwa. KLM ta kuma ba da sanarwar cewa za a sake farawa da adadin jiragen na Turai a matakai.

Daga wannan makon, kamfanin jirgin zai tashi sau ɗaya a rana zuwa Barcelona, ​​​​Madrid, Rome, Milan, Budapest, Prague, Warsaw da Helsinki.

KLM ta sanar da cewa za a duba fasinjojin da ke sanye da abin rufe fuska a bakin kofar. Wadanda ba su da isasshen kariya za su sami abin rufe fuska daga KLM. Idan wannan hannun jari ya kare, za a hana matafiyi shiga.

Kamfanin na fatan kara yawan zirga-zirgar jiragen sama a watan Mayu zuwa kusan kashi 15 na al'amuran da suka saba. Ba zato ba tsammani, jiragen KLM ba su tsaya cik ba. Idan aka kwatanta da kafin rikicin corona, kusan kashi 10 na jirage a yanzu ana gudanar da su.

Source: NOS

Amsoshi 11 ga "KLM zai sa yawo da abin rufe fuska ya zama tilas"

  1. Cornelis in ji a

    Tabbas ba zai fi kyau idan kun zauna tare da irin wannan abu daga / zuwa Thailand na sa'o'i 12 - amma na fahimci ma'auni, a halin da ake ciki yanzu. Amma sha'awar tafiya mai tsawo baya karuwa ko kadan....

  2. Rob in ji a

    Na tambayi kaina: Shin za a ba da abinci yayin waɗannan jirage masu rufe fuska na KLM?
    Ba za ku iya cin abinci tare da abin rufe fuska ba. Ko ana tunanin cewa Coronavirus ba ya aiki yayin cin abinci? Na zo daga Bangkok a cikin jirgin abin rufe fuska a karshen watan Janairu (Mask ɗin fuska ba dole ba ne a lokacin, amma kusan duk mutanen Asiya sun sanya abin rufe fuska). A lokacin cin abinci, abin rufe fuska ya fito kuma bayan abincin dare sun sake mayar da abin rufe fuska.

    • Patrick Maprao in ji a

      A makon da ya gabata na sadu da Bajamushe, wanda a ƙarshe ya sami damar komawa a ranar 30 ga Afrilu tare da Lufthansa zuwa heimat.
      Ya ce da ni, ba a ba da abinci da abin sha ba, don haka jika ƙirji, ba kome ba na 11 hours.
      Ya ce yana da abinci tare da shi, amma ina mamakin ko har yanzu an yarda da wannan tare da waɗannan bukatun tsaro.

    • Hans Pronk in ji a

      Dear Rob, tabbas tambaya ce ta ku, amma har yanzu ina so in amsa ta a matsayin ban da: A'a, ba a tunanin cewa kwayar cutar corona ba ta aiki yayin cin abinci. Ba ma Jaap van Dissel ba zai yi tunanin haka (hakika ba ni da babban ra'ayi game da Jaap da matakansa idan kun kammala hakan). Ni ba shakka ba gaskiya bane, amma faffadan fassarorin sun bayyana a gare ni kuma wani lokacin ma yana da fa'ida rashin sanin duk wadannan bayanai. Kuma wannan babban layin shine koda ba tare da ma'auni ba - masu ɗaukar corona tari, alal misali, kawai je bikin carnival - mai ɗaukar hoto yana cutar da wasu mutane 3 kawai a matsakaici. Ko da yake ya isa ga annoba, kusan kamuwa da cuta guda ɗaya ne kawai a kowane kwanaki 4 idan kun ɗauka cewa mai ɗaukar hoto na iya cutar da wasu na kusan kwanaki 12. Kadan sosai a idona. Kuma su wanene wadanda suka kamu da cutar? Tabbas 'yan uwa da sauran mutanen da kuke da dogon lokaci da kusanci da juna. Za a iya kawar da kamuwa da cuta a kan titi ta hanyar dama da gamuwa na ɗan lokaci, maiyuwa ban da mutanen da ke da ƙarancin lafiya. Kuma 12 hours a cikin jirgin sama? Idan akwai mai ɗaukar korona a tsakani, to tabbas akwai (hakika ba zan yi ba, kamar Jaap, a hanya) kaɗan don damuwa saboda yaduwar ƙwayoyin saliva ba zai yi muni ba matuƙar akwai. ba tari, atishawa, tari, kururuwa da waƙa. Kuma idan ya zo ga haka, za a sanya wanda ake magana a wani wuri a baya. Kuma yana da kyau a san cewa iskar da ke cikin jirgin tana farfaɗowa kowane daƙiƙa 90. Wannan ya ɗan bambanta da na mashaya na carnival. Don haka a cikin mafi munin yanayi ina tsammanin za ku yi ɗan rashin lafiya kaɗan kaɗan kuma damar da za ku iya cutar da wasu daga baya kadan ne. Ba zato ba tsammani, yana da kyau kada ku tashi idan kun riga kuna da rashin lafiya. Shin yana da ma'ana don amfani da abin rufe fuska? Haka ne, ba shakka, domin hakan na iya nufin bambanci tsakanin yin rashin lafiya kaɗan da rashin rashin lafiya kwata-kwata. Ko da matsakaita abin rufe fuska zai dakatar da kimanin kashi 85% lokacin fitar numfashi da tari, saboda sabbin ɗigon ɗigon ruwa suna da girma kuma, kamar yadda kowa ya sani, yana da ɗanɗano sosai. Lokacin shakar za ku riƙe baya da yawa saboda a cikin busasshen iskan ɗigon ruwa ya zama ƙanƙanta da ɗan ɗanɗano. Ka ce 40%. Don haka ku (na m) kiyasin cewa kuna samun ƙarancin ƙwayoyin cuta 91% ta waɗancan abubuwan rufe fuska. Kuma idan ba ku sanya abin rufe fuska kashi 20% na lokaci ba, raguwar zai kasance kusan kashi 73%. Har yanzu mahimmanci. Domin ba shakka kuna samun abinci da abin sha a hanya. Rashin shan zai zama hari ga lafiyar ku a cikin wannan busasshiyar iska.

  3. Diederick in ji a

    Tare da waɗannan matakan, Thailand har yanzu tana da nisa.

    Ni cikakken abin rufe fuska ne, musamman a cikin jigilar jama'a da manyan kantuna. Kuma tashi ma sufuri ne, ba shakka. Amma awanni 12 a cikin wani yanayi na danniya tare da abin rufe fuska… Zan jira har sai an yi allurar.

    Amma yana da kyau aƙalla mutane suna da damar yin balaguro zuwa dangi, abokai ko waɗanda suke ƙauna a Turai. Shine matakin farko na gaba. Kuma na farko shine mafi mahimmanci.

  4. Maryama. in ji a

    A ranar 26 ga Maris, mun dawo Netherlands da iskar gas, amma duk da haka sai kowa ya sa abin rufe fuska, har yanzu ana ba mu abinci da karin kumallo.

    • El in ji a

      Me yasa yake da wahala game da abin rufe fuska kuna kare kanku da wasu
      Ƙarshen kan ic ba ze zama zaɓi ba

      • Rob V. in ji a

        Tare da abin rufe fuska mai sauƙi ko gyale (tasirin iri ɗaya) kuna kare wasu kaɗan kaɗan daga fantsama tare da ɗigon ku, gamsai da snot. Masks na asibiti baya dakatar da duk ɗigon ruwa, don haka baya taimakawa sosai a kan fantsama daga wasu kuma yana da hikima a kiyaye nesa mai kyau. Don kare kanku kaɗan kusa da wasu, dole ne ku sa abin rufe fuska na filastik tare da nau'in tacewa mai nauyi (FFP2 ko FFP3, N95 ko N99). Ko kuma ainihin abin rufe fuska na gas.

        Mutane suna 'wuya' saboda damuwa game da haɗarin, abin takaici akwai mutanen da suke tunanin cewa abin rufe fuska mai sauƙi yana ba da kariya. Sannan kuna fuskantar haɗarin amfani da ba daidai ba ko rashin cika ƙayyadaddun matakan da suka dace (tsare nisan ku, wanke hannu, da sauransu).

      • Endorphin in ji a

        Tare da abin rufe baki ba za ku kare kanku ba, amma kuna kare wasu daga kanku. Don haka idan kowa ya yi haka, akwai babban tsari na kariya.

  5. willem in ji a

    Na tashi komawa Netherlands a ranar 5 ga Afrilu tare da KLM. Ba lallai ba ne, amma kashi 95% na mutane suna da abin rufe fuska. A kan kujera akwai wani katon buhun kayan ciye-ciye, 'ya'yan itace, ruwa da sanwici. Bayan farawa, ana ba da ɗan ƙaramin abinci mai zafi ba tare da ƙarin sabis na sha ba. Tiren abinci kawai. Shi ke nan. Babu ƙarin sabis.

    Sa'o'i 12 tare da abin rufe fuska na bakin ciki ba shi da kyau sosai. idan ka dauki abin rufe fuska na N95 wanda ke rufewa sosai kuma ya fara matsewa bayan rabin sa'a, to wannan labari ne na daban. Gwada duka biyun kuma har yanzu kiyaye abin rufe fuska na bakin ciki (blue). Lafiya.

  6. Rob V. in ji a

    Ya kamata kanun labarai ya kasance 'KLM ya sa kariyar fuska ta zama tilas' maimakon ' wajibcin abin rufe fuska'. NOS ya rubuta:

    “KLM ya ba da shawarar sanya hanci da mon

    Rufewa ya zama tilas a kan dukkan jiragensa daga mako mai zuwa. Dole ne matafiya su tabbatar da kariya mai kyau da kansu. "Yana game da kariyar fuska a cikin ma'anar kalmar," in ji mai magana da yawun. "Shima gyale yana da kyau idan ya dace sosai." ”

    Na yarda da KLM, kyalle mai kyau ko sauran masana'anta don baki shima yana da kyau. Matukar dai wani nau'in gyale ne wanda ke kare wasu kadan daga fantsama. Ko wannan kunnen doki ne ko hular da za a iya zubar da ita ba za ta yi kadan ba. Ba ya ba da kariya mai kyau sosai, amma idan kun dage kan zama a saman leɓun juna, wani abu ya fi komai kyau. Idan ba ka so ka yi kasada, ka nisanci wasu kuma kada ka tashi, jirgin kasa ko bas.

    https://nos.nl/artikel/2332767-klm-stelt-gezichtsbescherming-verplicht-sjaal-ook-goed.html


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau