Ina bukatan adaftar wuta a Thailand?

Ta hanyar Saƙon da aka Gabatar
An buga a ciki Tambaya mai karatu
Tags:
Janairu 10 2019

Yan uwa masu karatu,

Zan tafi Thailand a karon farko. Abin da nake so in sani shine kuna buƙatar filogi don cajin wayarka a otal ɗin ku? Ko akwai wasu abubuwan da ya kamata in yi la’akari da su domin nima na kawo laptop. Shin WiFi a cikin otal ɗin yana da sauri isa? Me kuma zan iya yi?

Gaisuwa,

Masu aure

14 martani ga "Ina buƙatar adaftar wutar lantarki a Thailand?"

  1. Steven in ji a

    Wifi zai kasance a hankali fiye da yadda kuka saba, amma saurin isa 🙂

    Toshe duniya ba lallai ba ne.

  2. Rob V. in ji a

    A cikin otal 9 cikin 10, filogi na Turai shima yana shiga cikin soket na Thai. A aikace, ban taɓa buƙatar adaftar wuta a zahiri ba. Ko da yake a wasu lokuta tuntuɓar ta kasance sako-sako kuma filogi cikin sauƙi ya faɗo daga bangon, amma idan kun kunna shi a hankali kuma ba ku sake taɓa shi ba, yana aiki lafiya.

    WiFi yana da kyau / mara kyau kamar a cikin Netherlands. Idan kun yi rashin sa'a, kun yi nisa da eriya ko a kan hanyar sadarwa a hankali, wanda kuma zai iya faruwa a cikin Netherlands. Sannan ku gwada lokaci daban, daki daban ko otal daban. Ko je kantin kofi tare da WiFi kyauta.

  3. Bert in ji a

    Kamar yadda aka riga aka ambata, filogin wutar lantarki ba lallai ba ne, amma wani lokacin filogin yana ɗan kwance a cikin soket. Don magance wannan, koyaushe ina ɗaukar igiyar wuta (tare da kwasfa 4) tare da filogi na ƙasa. Waɗannan sun ɗan fi kauri kuma sun fi tsaro a cikin soket fiye da filogi da aka gano.
    Hakanan kuna da wasu ƙarin kwasfa masu samuwa.

    • Ferdinand in ji a

      Wannan a gare ni shine mafi kyawun mafita, kamar yadda Bert ya ce, ni ma ina yin haka.
      Kuma WiFi ko da yaushe ya dogara da inganci da nisa na mai watsawa.
      Sannan kuma yawan na’urorin da suke yin mu’amala a lokaci guda, domin hakan ma yana kawo tsaiko.

  4. Jack in ji a

    A 7/7 zaka iya samun adaftar don 'yan baht. XNUMX/goma sha ɗaya akan kowane lungu na titi.

  5. Dirk in ji a

    Babu toshe doka da ake buƙata.
    A cikin otal masu kyau kuna da fiye da 100 Mbps.
    Tabbas ba a cikin otal ɗin Charlie masu arha ba.
    Amma a yawancin wuraren jama'a kuna da WIFI kyauta.

  6. Shugaban BP in ji a

    Filogin naku na iya dacewa wani lokaci, amma dole ya zama lebur. Na yi hutu zuwa Thailand tsawon shekaru 20 da suka gabata kuma ban taɓa samun lokacin da ban buƙaci adaftar wutar lantarki ta ba. Shawarata: dauka tare da kai. Na kuskura in ce ina bukatan shi akalla kashi 80% na lokaci.

    • Dirk in ji a

      Ina zaune a Thailand. Tafiya daga arewa zuwa kudu da gabas zuwa yamma.
      Ya yi tafiyar kilomita 30000 a wannan shekara. KADA KA taɓa buƙatar filogin wuta…

      • labarin in ji a

        Ina da tambaya: ta yaya za ku toshe filogi a cikin soket tare da ƙananan sanduna masu lebur guda biyu? Hakanan kuna ci karo da irin waɗannan nau'ikan kwasfa a Tailandia, wani lokacin tare da sandar zagaye na uku.
        Amma hakika matosai na adaftan kuma ana siyarwa a 7/11. Amma kuma ina ɗan ɗan tafiya a wannan shekara, a duniya sau 4 tare da adaftar filogi na duniya, wanda koyaushe yana da sauƙi, koda kuwa yana kan tasha a filin jirgin sama.

        • Bert in ji a

          Filogin NL ya yi daidai da kyau, ƙananan ƙirar ƙira (marasa ƙasa) wasu lokuta suna ɗan sako-sako.
          Babu matsala da masu kauri

  7. Erik in ji a

    Zai fi kyau a sayi katin SIM na Thai nan da nan lokacin isa filin jirgin sama. Kudin wanka 650 na tsawon kwanaki 30 na kusan amfani da intanet mara iyaka. Babu ƙarin matsala tare da WiFi, don haka intanet a ko'ina kuma babu wani lissafin mamaki daga mai bada ku lokacin da kuka dawo gida.

  8. Frits in ji a

    Daga Netherland, kawo filin wuta daga Gamma, Praxis, Action ko makamancin haka: ƙasa da/ko mara ƙasa. Sayi filogi wanda ya zama ruwan dare a cikin TH a 7/11, MiniBigC, MaxValue ko makamancin haka.
    Yanke wayar daga NL daga wayar wutar lantarki kuma haɗa waccan waya zuwa filogi da aka saya a cikin TH.
    Manta da kawo insulation tef da screwdriver? Sa'an nan saya wancan a lokaci guda da toshe(s)!

  9. Jan in ji a

    ba a wuraren yawon bude ido ba

  10. Tony in ji a

    A Tailandia kuna magance matsaloli kamar Thai. Don haka ku nemi mafita lokacin da matsalolin suka taso. Na karɓi wannan, kuma yana aiki sosai a nan. 🙂
    An kwace tsiri na wuta a filin jirgin sama na Singapore (yana da hadari???). Ranar farko a Tailandia na sayi sabon filogi mai lebur, igiya mai tsayin mita 3, da soket mai-hanyar Thai 3. An kashe 120 baht. An tambayi liyafar wurin shakatawa don harhada komai. Bayan awa 1 ina da tsarin aiki. Fitolan lebur, siraran zagaye da kauri masu kauri sun dace.


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau