Shirin 'Test & Go' yana sake samuwa don sabbin rajista daga yau 1 ga Fabrairu. Dokokin sun yi kama da na da, an ƙara gwajin PCR na biyu a cikin kwana na 5 na zaman ku.

Kuna iya zuwa ko'ina cikin Thailand don shirin 'Test & Go', amma a rana ta 1 da rana ta 5 dole ne ku kasance a lardin da akwai otal ɗin SHA Extra Plus ko AQ don gwaje-gwajen PCR ɗinku da yiwuwar kwana ɗaya. Dole ne ku yi ajiyar otal (s) da aka tabbatar - SHA Extra Plus ko AQ - don rana ta 1 da rana ta 5. Otal ɗin da za ku zauna dole ne su shirya muku gwajin PCR ɗaya (a cikin otal ko a asibiti kusa). Sannan dole ne ku kwana a cikin otal yayin jiran sakamakon. Idan sakamakon ya kasance mara kyau, za ku iya ci gaba da hanyarku ba tare da tsangwama ba. Don haka dole ne otal ɗin ya aika da tabbacin cewa za a kashe dare 1 (ko 2) + gwajin PCR (+ canja wurin filin jirgin idan ya kasance daren farko). Dole ne mai nema ya loda wannan ajiyar otal a cikin tsarin Thailand Pass.

Takaitacciyar hanya:

  • Kuna iya zuwa Thailand daga kowane tashar jirgin sama a duniya.
  • An keɓe ku daga keɓe bayan gwajin rashin lafiyar COVID-19 (gwajin PCR) bayan isowa Thailand, amma dole ne ku yi gwajin PCR na biyu a rana ta 5 a otal ɗin SHA Extra+/AQ da aka riga aka yi.
  • Dole ne a yi muku cikakken rigakafin COVID-14 kwanaki 19 kafin tashi.
  • Dole ne ku yi ajiyar otal ɗin SHA Extra+ ko AQ da aka amince da shi na tsawon kwanaki 2 (ranar 1 da rana ta 5).
  • Samun sakamakon gwajin COVID-19 mara kyau (RT-PCR) da aka bayar cikin awanni 72 na tashi. Idan gwajin ya kasance tabbatacce, ana buƙatar takardar shaidar dawowa ko shaidar murmurewa na covid aƙalla kwanaki 14 kafin tafiya, amma ƙasa da kwanaki 90 daga ranar gano farko, ana buƙatar.

Ana buƙatar takaddun:

  • Fasfo.
  • Takaddun rigakafin (Lambobin QR na allurai 1 da 2).
  • Inshorar likita tare da ƙaramin ɗaukar hoto na USD 50.000.
  • An biya AQ / SHA Extra + tabbacin ajiyar otal na kwanaki 2 (ranar 1 da rana ta 5, kuma yin rajistar dole ne ya haɗa da kuɗin gwajin RT-PCR 2 da canja wurin filin jirgin sama na ranar 1). Yana iya zama biyu daban-daban hotels.

Kuna iya duba otal a nan:

SHA Extra+

AQ Hotel

Hanyar yarda

  1. Ana iya neman hanyar wucewa ta Thailand a cikin kwanaki 60 kafin tafiyar da aka shirya zuwa Thailand.
  2. Bayan ƙaddamar da rajistar Pass ɗin ku na Thailand, otal ɗin ku zai tabbatar da ajiyar ku (ɗakin rana ta 1 da ranar 5 + canja wurin filin jirgin sama + 2 farashin gwajin RT-PCR) kuma aiwatar da buƙatar a cikin awanni 24.
  3. Otal ɗin zai ƙi duk wani takaddun da bai cika ba ko mara izini kuma za a aika imel don sake ƙaddamar da ƙarin takaddun. Da fatan za a tuntuɓi otal ɗin ku kai tsaye don kowace tambaya a wannan matakin.
  4.  Bayan tabbatarwa da amincewa daga otal ɗin, Sashen Kula da Cututtuka (DDC) zai tabbatar da Takaddun rigakafin ku kuma za a aika muku da lambar QR ta Thailand Pass a cikin kwanaki 3 - 7 na amincewa.
  5. DDC ba za ta aiwatar da kowane takaddun da ba cikakke ko kuskure ba kuma za a aika sanarwar imel a cikin kwanaki 3 – 7.

* Lura cewa lokacin aiki don Tafiya ta Thailand shine kwanaki 3 - 7. An shawarci masu neman izini su shirya gaba kuma su gabatar da rajista don Tafiya ta Thailand aƙalla kwanaki 7 kafin tafiya kamar yadda ake tsammanin babban adadin aikace-aikacen wanda zai iya haifar da tsawon lokacin aiki.

* Ana ba da shawarar sosai cewa matafiya su rubuta masaukin otal ɗin su (ɗaki + canjin filin jirgin sama + 2 gwaje-gwaje na RT-PCR) kai tsaye tare da otal (watau ba ta hanyar dillalai irin su Booking, Agoda, Trivago. da sauransu) don hanzarta tantancewa ba. tsari ta hotels .

Idan ka gwada inganci fa?

Idan ba ku da sa'a, za ku iya gwada inganci a gwajin farko ko na biyu. Me zai faru to? Hakan ya danganta da halin da ake ciki. Labarun ban tsoro na ɗauke da motar daukar marasa lafiya zuwa asibiti ko asibitin filin don shafe kwanaki 10 a keɓe sun yi yawa. Ana bincika mafi kyawun zaɓi akan kowane hali. Otal din yana yin hakan ne tare da tuntubar likita. Kuna iya zama a cikin otal ɗin na ƴan kwanaki, amma kuma ana iya barin ku ku fita.

Amsoshin 29 ga "Tafiya zuwa Thailand yanzu yana yiwuwa kuma tare da Gwaji & Tafi - hanya"

  1. Shekarar 1977 in ji a

    Idan kun kasance tabbatacce? Cewa za ku iya barin kawai bayan kyakkyawan sakamako ya zama kamar ba a cikin tambaya a gare ni. Ka yi tunanin ya kamata ka yi farin ciki cewa za ka iya zama a otel din kuma ba dole ka je asibiti ba. Shin gwajin na 2 a zahiri yana sa ya yi wahala yin rajistar hutu. Idan kun ci nasara a matakin farko, kawai ku jira ku ga menene sakamakon gwajin na 1nd. Yana iya zama daidai, amma kuma yana iya zama kuskure. Wataƙila za ku iya iyakance haɗarin ta hanyar ɗaukar sauƙi don kwanaki biyar na farko kuma ba ku haɗu a cikin taron jama'a ba. Don haka mu guji Bangkok. Ban tabbata ba game da yin rajista kuma. Abin farin ciki, babu wani shiri har zuwa Nuwamba kuma fatan cewa a lokacin za su kasance masu sassaucin ra'ayi tare da dokoki.

  2. Andrew van Schaik ne adam wata in ji a

    A sarari sosai kamar yadda aka bayyana a nan. Kowa na iya ganin yadda ake hada abubuwa.
    Babu wani abu da zai canza: yawon shakatawa ba zai karu ba. Ya kasance halaka da duhu.

  3. DaveDB in ji a

    Wannan gwajin na biyu da gaske ne mai warware yarjejeniya.
    Na yi hulɗa da SHA extra Plus a Udon Thani, kar ka firgita…..
    Gwaji & tafi don dare 1 tare da abinci 3 da PCR gwajin 11.200 baht na mutum 2 !!
    Wato 9x farashin da kuke biya a can na dare 1.

    • saniya in ji a

      Ina tsammanin farashin yayi kyau sosai. Gwajin PCR kadai yana biyan 3.500-5.000 ga kowane mutum

      • DaveDB in ji a

        Na fahimci 2100 baht don gwaji.

      • Sojan Sama in ji a

        Farashin gwaji 2 ta hanyar Phuket Sandbox (an yi sa'a duka mara kyau) shine 4200 baht. Jiya da safe da karfe 11 na safe na yi gwaji na biyu - na sami sakamakon karfe 2 na dare.

      • DaveDB in ji a

        Ok, ban sani ba fiye da cewa gwajin PCR ya kusan 2100 baht ga mutum ɗaya.

        • Patrick Van Damme in ji a

          Farashin ya bambanta dangane da inda aka gwada ku. A gwada shi a asibitin Hua Hin a farkon watan Janairu. A can farashin ya kasance 1600 baht ga Thai da 2000 baht na afraag (masu yawon buɗe ido). A asibitin Bangkok a cikin Hua Hin dole ne ku biya 3500 baht.

  4. kun mu in ji a

    Yawon shakatawa zai murmure yadda ya kamata ne kawai idan aka ɗaga duk matakan hanawa da yanayi kafin 2020 ya taso.

    A baya, 'yan yawon bude ido kaɗan ne suka je hutu a ƙasar da aka ce za a yi amfani da matakan hana zirga-zirga.

    Ba zan iya tunanin cewa halin matsakaita masu yawon bude ido ya canza yanzu.

    Ya kamata hutu ya kasance tare da jin daɗin hutu kuma ba tare da ƙa'idodin gwaji, keɓewa, ƙarin inshora da rashin tabbas game da lafiya ba.

  5. Henk in ji a

    Ina da tambaya game da batu na 2 musamman ma canja wurin filin jirgin sama:

    Bayan ƙaddamar da rajistar Pass ɗin ku na Thailand, otal ɗin ku zai tabbatar da ajiyar ku (ɗakin rana ta 1 da ranar 5 + canja wurin filin jirgin sama + 2 farashin gwajin RT-PCR) kuma aiwatar da buƙatar a cikin awanni 24.

    Ina shirin tafiya kai tsaye zuwa Chiang Mai bayan isowa kuma in zauna a can na tsawon makonni 3 a wani otal na SHA Extra +. Ina tsammanin na cika ka'idodin zama a otal na SHA Extra + a rana ta 1 da ranar 5 amma ban fahimci ɓangaren canja wurin filin jirgin ba. Shin wani zai iya bayyana mani wannan?

    • Peter (edita) in ji a

      Lokacin da kuka isa Bangkok, zaku yi gwajin farko a can, sannan zaku iya zuwa Chiang Mai ku gwada gwajin ku na biyu a can.

      • Cornelis in ji a

        Lallai! Bugu da ƙari, bai isa ya zauna a kowane otal na SHA Extra + ba - ba duk otal ɗin da ke da wannan cancantar ke ba da haɗin gwiwa tare da asibitin da ake buƙata don shirin Gwaji & Go.

    • Jahris in ji a

      Ba za ku iya tafiya kai tsaye zuwa Chiang Mai ba. Dole ne ku yi gwajin farko ta otal a Bangkok da kewaye, wanda zai ɗauke ku daga filin jirgin sama tare da motar motsa jiki (canja wurin filin jirgin sama). Ba a yarda da tafiya da kanku nan da nan bayan isowa. Duba kuma aya ta 6 akan hoton.

  6. Mika'ilu in ji a

    Assalamu alaikum jama'a

    Ina so in je Koh Samui da sauransu don hutu. Na tashi tare da KLM zuwa Bangkok tare da tafiyar awanni 3,5 sannan tare da titin jirgin sama na Bangkok zuwa Koh Samui zuwa otal ɗin SHA extra Plus yayin da nake jiran sakamako na.

    Idan na fahimta daidai, wannan ba zai yiwu ba kuma bayan gwajin covid a Bangkok dole ne ku je otal ɗin SHA extra Plus kusa. Bayan ingantaccen sakamako na gwajin covid ba zan iya tashi zuwa Koh Samui kawai ba.

    Kawai don dubawa: shin dalilina daidai ne?

    Assalamu alaikum,
    Mika'ilu

    • Peter (edita) in ji a

      Dalilin ku ba daidai ba ne. Kuna iya tashi zuwa Koh Samui bayan isa Suvarnabhumi, AMMA jirgin dole ne ya kasance ɗaya daga cikin jiragen da aka keɓe, wato PG5125 da PG5171, wanda Bangkok Airways ke sarrafawa.

      • Cornelis in ji a

        ……kuma kawai tare da tikiti ɗaya – ta hanyar – tikiti daga AMS.

      • Mika'ilu in ji a

        Masoyi Bitrus,

        Na gode da wannan bayanin! Jirgin na Bangkok Airways ne: Jirgin da ke da PG5179 sun fi tsada daga PG5125 da PG5171. Kun san abin da ke sa waɗannan jirage kusan 150, mafi tsada?

        Gaisuwa,
        Mika'ilu

        • Peter (edita) in ji a

          Domin jirage ne na musamman.

        • Cornelis in ji a

          Sun fi tsada, kawai saboda za ku iya: ba ku da wani zaɓi idan kuna son ci gaba da tashi. Kuma sake: kar a yi rajista daban tare da Bangkok Airways, amma tikitin ta hanyar KLM.

  7. Henk in ji a

    Ina kwana,

    Ina tsakiyar tsarin matata da ke son ziyartar danginta.
    Ina tsammanin zan iya cika in shirya komai cikin nutsuwa a ranar Lahadi da yamma. Kwafin fasfo, tabbatar da jirgin sama (Sigar Turanci) da bayanin Ingilishi daga inshorar balaguron balaguro na ANWB (kewayon duniya da ƙaramin ɗaukar hoto na € 50.000) duk a shirye suke.
    Kawai yin otal. Anan abun yayi kuskure. Ba kowane otal da aka jera akan Booking.com ba kamar yadda SHA+ ta tabbatar yana ba da shirin Gwaji&Go. Bugu da ƙari, ba zai yiwu a yi wannan ta hanyar dandali na refraction ba.

    A ƙarshe, otal ɗin yana son ajiyar da aka nema kai tsaye ta imel, wanda kuma yana buƙatar kwafin fasfo, tabbatar da jirgin sama, kwafin inshorar balaguro da hanyar biyan kuɗi.

    Bayan biyan kuɗi ta hanyar hanyar haɗin yanar gizo ta musamman, za a aika da takardar shaidar refraction bisa ga jagororin kamar yadda ake buƙata don wucewar Covid.
    Matsalar ita ce otal ɗin yana aiki sosai wajen sarrafa wannan wasiƙar. An aiko da wannan ne bayan wahala mai yawa a safiyar Litinin. Babu tabbaci tukuna, don haka hanyar biyan kuɗi.
    Sannan dole ne a nemi izinin Covid. Sannan a samu misalin kwana 5 gobe har zuwa ranar da aka tsara za a tashi ranar litinin # yatsu :)

    • Jacqueline in ji a

      Sannu Na yi ajiyar gidan wasan ƙwallon ƙafa na Pattaya ta wasiƙa da misalin karfe 17.00 na yamma kuma bayan an biya komai (kuma ba shakka na ba da cikakkun bayanai) an shirya kafin karfe 20.00 na yamma kuma don neman biza.
      Sassan ajiyar ba sa aiki sosai . Zan duba don ganin ko imel ɗinku ya isa gare su.
      Succes

  8. Leo in ji a

    Leo ya ce sakamakon gwajin da aka yi a wannan rana da yamma an dauko shi a nan Ayutthaya a asibitin phra kuma an yi sa'a an gwada shi mara kyau sau biyu Bath 2600 (don haka ba lallai ne ya yi tsada ba) mun tashi komawa Netherlands gobe da yamma kuma muna da kwanaki 7 na AQ keɓewa a cikin Daga nan Bangkok aka ba mu damar yin balaguro cikin 'yanci kuma mun ji daɗi sosai a nan Thailand, amma mun lura cewa a yanzu akwai 'yan yawon bude ido kaɗan a Thailand, Ina so in yi wa kowa da kowa hutun farin ciki.

  9. Leo in ji a

    Leo ya ce yau
    Gwajin RT-PCR sau biyu da aka yi yau da rana a nan Ayutthaya farashin wanka 2600 a asibiti (don haka ba lallai ne ya yi tsada ba) kuma an yi sa'a mara kyau.

  10. Antonio in ji a

    Jiya an yi Inshorar AXA akan layi a cikin 10 kuma farashin 780 B
    An yi rajista a yau a otal ɗin IBIS Phra khanong na kwanaki 5, gami da tattarawa da gwaji akan 1 kuma ranar 5 farashin 11500 B. Dole ne a cika takarda da yawa, nemi adadin bayanai mara hankali da kwafin Fasfo, Alurar riga kafi, Katin Kiredit. Saƙonnin imel ɗin da kuke karɓa daga IBIS na iya zama mai ban mamaki da rudani amma ku karanta a hankali sannan zai yi aiki.
    Sannan an yi aikace-aikacen ta hanyar gidan yanar gizon Thailand Pass, da yawa an sake shigar da su, wani abu mai ban haushi shine kawai suna karɓar jpeg, don haka fayilolin PDF ɗin da kuka karɓa dole ne a canza su zuwa jpeg / print screens don loda su.

    Gabaɗaya dole ne ka sami ilimin da ake buƙata na kwamfuta da juriya. Gabaɗaya ya ɗauki ni aƙalla awanni 3 zuwa 4 don loda duk fom da bayanan da ake buƙata don aikace-aikacen.

  11. Cornelis in ji a

    Ina fatan kuna nufin 'sai dai' maimakon 'idan', in ba haka ba ban fahimci dalilinku ba.

  12. Henk in ji a

    Batu na 2: Ban gane wancan ba dangane da amsar. Lokacin neman izinin Fas ɗin Thai, dole ne in gabatar da ajiyar kuɗi da shaidar biyan kuɗi, sannan otal ɗin da ajiyar an aiwatar da su. Ko…. ?

    • Antonio in ji a

      Haka ne, dole ne ku iya bayar da booking (bayani daga otal) da kuka biya.
      Yana da mahimmanci cewa wannan otal ne a cikin jerin kuma dole ne sanarwa ta bayyana cewa suma suna bayarwa (kuma sun biya ko za su biya) 2 x Gwaji daga asibitin haɗin gwiwa.

      • UbonRome in ji a

        Bugu da ƙari, ya kamata kuma a bayyana cewa a ranar zuwa za su ɗauke ku a filin jirgin sama don kai ku kai tsaye zuwa otal (canja wurin filin jirgin sama).


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau