Mun dauko wannan sako mai ban sha'awa daga shafin Facebook na Gidauniyar Kasuwanci ta Thailand:

“Waɗannan lokuta ne masu wahala ga yawancin kamfanoni a yanzu. Don haka ne Gidauniyar ke ƙoƙarin taimakawa, ba da shawara da kuma taimakawa ta hanya mai amfani. Bayan haka, wannan ita ce manufar Gidauniyar kuma ana buƙatarta fiye da kowane lokaci! Tailandia Zakelijk ita ce tushen Yaren mutanen Holland na 'yan kasuwa na Holland waɗanda ke aiki a cikin al'ummar kasuwanci a Thailand.

Misali, Gidauniyar tana taimakawa saboda yana da wahala don tafiya zuwa Thailand yanzu kuma kuna buƙatar taimako daga wanda ya riga ya kasance kuma zai iya ɗaukar aikinku na ɗan lokaci.

Ko, alal misali, neman abokin tarayya a Tailandia don shiga cikin haɗin gwiwa don ayyuka ɗaya ko fiye.

Ko ziyarci kamfanonin da za ku yi da kanku amma ba za ku iya yi yanzu ba.

Ko kuma don yin kula da inganci kafin jigilar kaya da za ku yi da kanku.

Ko kuma kuna neman aiki a Thailand saboda kun rasa aikinku na yanzu daga Netherlands ko Thailand.

Ko… a matsayin dalibi har yanzu kuna neman horon aiki a wani kamfani a Thailand.

A takaice, idan kuna buƙatar taimako, bari a ji muryar ku!”

Don ƙarin bayani, je zuwa: www.thailandbusiness.com/demand-and-supply.html

Babu sharhi mai yiwuwa.


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau