Bangkok, birni mafi kyawun dare a duniya

Bangkok ita ce kawai yankin Asiya don matsayi na goma a cikin jerin biranen da ke da mafi kyawun rayuwar dare a duniya. Fiye da baƙi 27.000 na duniya Hotels.com ya zabi biranen da suka fi dacewa da rayuwar dare.

Idan kuna fama da rashin barci ko kuma kawai kuna son jin daɗin maraice, zai fi kyau ku je New York. An zaɓi 'Birnin da ba ya barci' a matsayin birni mafi kyau idan ana maganar nishaɗin dare. Amsterdam tana matsayi na bakwai a duniya.

Bayan New York, aljannar caca Las Vegas ita ce wuri na biyu na rayuwar dare a duniya, sai London a matsayi na uku. Duk da cewa zinare da azurfa na zuwa Amurka, shida daga cikin manyan biranen zaman dare goma biranen Turai ne. Baya ga London da Amsterdam, Paris, Barcelona, ​​​​Berlin da Madrid suma suna cikin manyan biranen rayuwar dare a duniya. Los Angeles da Bangkok – zagaye na saman goma.

Manyan biranen 10 tare da mafi kyawun rayuwar dare a duniya (bisa ga Hotels.com):

  • New York
  • Las Vegas
  • London
  • Paris
  • Barcelona
  • Berlin
  • Amsterdam
  • Madrid
  • Los Angeles
  • Bangkok

Kasada mara misaltuwa

"New York da Las Vegas sun ba da tabbacin kasada mara misaltuwa," in ji Alison Couper na wurin ajiyar otal. "A Turai, babban bambance-bambancen juna ne ke sa biranen su sha'awa sosai matafiya daga ko'ina cikin duniya. Nahiyar tana da abubuwa da yawa don bayarwa. Ka yi tunanin wani dare a cikin shahararrun kulake na Berlin, wuraren cin abinci na Amsterdam da shagunan kofi ko kuma ɗaya daga cikin manyan wuraren shakatawa na yanayi a Paris.

6 martani ga "Bangkok a cikin manyan biranen duniya 10 tare da mafi kyawun rayuwar dare"

  1. Fransamsterdam in ji a

    To, me ya kamata ku yi da irin wannan bincike? Yi tafiya zuwa Amsterdam wannan karshen mako kuma ku kwana a gidan cin abinci mai iyo?
    Kuma Amsterdam yana da wuri a cikin manyan 10 kuma Pattaya, alal misali, ba ya?
    A'a, ba zan yi amfani da wannan jeri azaman jagora ba.

    • Ku Chulain in ji a

      @Fransamsterdam, Na san cewa ba a ba ku izinin taɓa ƙasar Tailandia na mutanen Holland da yawa ba, saboda sannan ku taka yatsunsu masu mahimmanci. Amma da gaske kuna son sanya Pattaya sama da birni kamar Amsterdam? Shin kuna tunanin cewa Pattaya, wanda ƙauyen kamun kifi ne mara ma'ana kimanin shekaru 40 da suka gabata, amma galibi saboda Amurkawa da ke ziyartar R&R, ya girma ya zama wurin jima'i, don sanya Pattaya sama da Amsterdam? Ina tsammanin cewa Amsterdam yana da ɗan ƙaramin tarihin arziki, idan kawai saboda Golden Age.

      • Jack in ji a

        Muna magana ne game da rayuwar dare a nan, ba zan iya fahimtar cewa ƙauye kamar Amsterdam yana cikin Top 10 ba, wannan wasa ne.

        • ilimin lissafi in ji a

          Zan ce Jack: Goyi bayan ra'ayin ku maimakon kawai ihu wani abu.

      • jogchum in ji a

        Mai Gudanarwa: Da fatan za a tsaya kan batun, in ba haka ba wannan tattaunawar za ta sake fita daga kan batun.

  2. Gash in ji a

    Ee, muna buƙatar ɗan ƙarin bayani don sanin ƙimar wannan binciken: ta yaya ƙungiyar masu amsa ta ƙunshi (ban da girman, har ila yau adadin masu amsawa, shekaru, namiji – mace, ilimi, matsayin kuɗi, ayyukan nishaɗi), amma kuma me ake nufi da zaman dare? Bugu da ƙari, ta yaya aka haɗa takardar tambayar? Shin akwai yuwuwar ƙin wannan binciken ta wani binciken? An kafa binciken ne bisa ingantacciyar hanya? Akwai wasu sako-sako da ƙare kamar yadda na damu kuma ina mamakin ko za a iya haɗa sakamakon zuwa ƙungiyoyi da yawa. Mun kuma san cewa rayuwar dare ta Bangkok tana da alaƙa sosai da "Hangover II" wanda ya sanya rayuwar dare ta Bangkok cikin "ba don kowa ba" a ra'ayi na.


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau