Ee, ya ku mutane, ɗan littafin da aka daɗe ana jira Mafi kyawun Blog na Thailand yana cikin samarwa. Mun gyara hujjoji kuma ana gudanar da aikin buga littattafai a wannan makon.

Tabbas kowa yana da hakkin ya ra'ayinsa, amma mun gamsu da sakamakon. Littafin ya cancanci farashin € 14,95 (600 baht).

Muna ba da wannan da farko ga marubuta goma sha takwas waɗanda suka zaɓi mafi kyawun labarunsu, da ƙari ga masu gyara da furodusa Free Musketeers.

Da zaran an kai wa Joseph Jongen littattafan a Zaltbommel, masu saye a Netherlands da Belgium za su iya yin odar ɗan littafin. Kuna iya karanta yadda ake yin hakan a shafi Hanyar oda. A cikin tallan kan shafin gida, danna kan 'Oda yanzu: danna nan' kuma wannan shafin yana buɗewa. Har yanzu yana cewa'Akwai nan ba da jimawa bar', amma sa'ad da Yusufu ya karɓi ƙasidun, mun canza rubutun.

Masu saye a Thailand za su jira ɗan lokaci kaɗan, saboda baƙi Thailand uku za su ɗauki littattafan da su a cikin kayansu (hannun) a tsakiyar watan Agusta. Muna yin haka ne don guje wa biyan harajin shigo da kaya. Kuna iya yin odar ɗan littafin riga. A shafi Hanyar oda ya gaya muku yadda ake yin hakan.

Muna fatan cewa littattafan za su sayar kamar kek mai zafi kuma bayan cire kuɗi za mu iya canja wurin adadi mai kyau zuwa Operation Smile Thailand.

A ƙarshe, ƙarin labarai guda biyu. Ambasada Joan Boer ya amince da karbar kwafin farko. Ƙarin sanarwa game da wuri da kwanan wata zai biyo baya. Kuma marubuci Hans Geleijnse ya yi kira ga abokan haɗin gwiwarsa da su ƙi kwafin marubucin kyauta da kuma biyan kuɗin ɗan littafin. Na farko sun riga sun yi alkawarin wannan.

Misali: Murfin ɗan littafin da aka daɗe ana jira.

Amsoshin 5 zuwa "Mafi kyawun Blog na Thailand (8): Muna farin cikin sanar da ku"

  1. GerrieQ8 in ji a

    Wannan ba zai daɗe ba! Aƙalla bisa ga sanarwar, amma nan da nan ya haɗa da hoton ɗaya daga cikin na'urorin buga wasiƙa na farko. Da fatan an danna shi ta wata hanya dabam, in ba haka ba yana iya ɗaukar lokaci mai tsawo. 😉

  2. Rudy Van Goethem asalin in ji a

    Sannu.

    @ edita…

    Har yanzu ina ƙoƙarin gano yadda zan iya ba da oda biyu daga Belgium... Ina ɗokin ganin sa...

    Gaisuwan alheri…

    Rudy

    @ GerrieQ8: naji dadin sauraron ku, zan aiko muku da sakon imel yau... gaisuwa...

    • GerrieQ8 in ji a

      Rudy, idan kuna so zan iya ba ku odar su kuma idan kun zo Q8 a cikin 'yan watanni za ku iya ɗaukar su tare da ku.

  3. Khan Peter in ji a

    Na ga hujjoji kuma littafin yayi kyau kwarai da gaske. Jauhari a cikin akwati na kowane masoyin Thailand!

  4. Bart Hoevenaar in ji a

    Barka dai
    Ni mai son karanta wannan shafi ne, kuma a Thailand, daga nan na dawo.
    Tabbas zan ba da umarnin kwafin wannan littafin, koda kuwa don tallafawa wani dalili mai kyau.

    Ina so in taya dukkan mutanen da suka ba da gudummawar wannan sakamakon murna a gaba.

    Gaisuwa
    Bart


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau