THAI Airways International yana ba da kuɗin talla don tashi daga Phuket zuwa Chiang Mai. Wannan ƙimar ta musamman ta shafi jirage biyu: TG722 da TG2212.

Ana iya yin tikitin tikitin hanya ɗaya don ƙimar talla na 2.280 baht, kusan Yuro 54 (ban da ƙarin ƙarin kuɗi da haraji).

Fasinjoji na iya yin ajiyar wannan tallan har zuwa Oktoba 31. Akwai ragi na 56% idan aka kwatanta da adadin da aka saba.

Wannan tayin yana da ban sha'awa ga masu yawon bude ido waɗanda, bayan rairayin bakin teku masu a kudu, kuma suna son ganin wasu kyawawan yanayi a arewacin Thailand, ba tare da fara tafiya zuwa Bangkok ba sannan kuma canja wurin can don jirgin zuwa Chiang Mai.

Bayanan sanarwa: www.thaiairways.com/offers/special-fare-promotions/

2 martani ga "THAI Airways: babban rangwame akan jiragen Phuket - Chiang Mai"

  1. Gerard in ji a

    Karamin gyara ... ba Thai Airways International ne ke ba da tikitin ba, amma kamfanin jirgin saman Thai Smile mai rahusa. 2 kamfanoni daban-daban na aiki, kowannensu yana da ma'aikatansa da gudanarwa. Thai Airways International shine kawai mafi girman hannun jarin Thai Smile. Me yasa wannan sharhi? Surukina darakta ne a Thai Airways International. Thai Smile an ƙirƙira shi azaman jirgin sama 'mai rahusa' don jigilar hanyoyin da ba su da fa'ida ga Thai Airways. Sabis ɗin kuma ya ɗan ragu kaɗan.

    Wataƙila ba mahimmanci a gare mu ba, amma Thai ya ɗan fi kula da wannan.

    Edita: Don Allah kar a haifar da rudani. Bayanin ku ba daidai bane: http://www.thaiairways.com/offers/special-fare-promotions/en/hkt_cnx.htm

  2. YES in ji a

    Thai Airways ko Thai Smile duk ya kasance iri ɗaya ne.
    Canje-canje na kwaskwarima kawai. Gaskiyar ita ce
    har yanzu ba zai iya yin gasa da kasafin kuɗi ba
    jirgin saman Airasia. Ko da wannan abin da ake kira super tayin shine
    har yanzu ya fi tsada fiye da farashin Airasia na yau da kullun.
    Kada in ce komai game da tayin Airasia saboda
    Kamfanonin jiragen sama na Thai ba za su iya daidaita hakan ba kwata-kwata. Thai Airlines yana da kasuwa
    raba kan jiragen cikin gida na 80% kuma kashi 30% kawai ya rage.
    Kamfanin jiragen sama na Thai wani kamfani ne da ba a sarrafa shi ba tare da da yawa masu ritaya
    janar-janar a saman. Suna baya shekaru don haka kullum a baya
    ga gaskiya.

    gaisuwa,

    YES


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau