Kirkirar Edita: Hoto na Dutchmen / Shutterstock.com

Idan kuna son tafiya cikin sauri da kwanciyar hankali a Schiphol, Privium shine mafita. Tare da memba na Privium, zaku iya amfani da layukan daban-daban a tsaro da hanyoyin kan iyaka, don ku iya shiga cikin cak ɗin da sauri kuma ku sami fifiko kan kayanku kuma ku wuce sarrafa fasfo. Tare da Privium Plus, ba kawai ku shiga cikin cak ɗin da sauri ba. Hakanan zaka iya duba ajin kasuwanci, shakatawa a cikin Falo na Privium kuma kuyi kiliya a gaba.

Amma yana samun ma fi kyau! Ba kwa buƙatar nuna fasfo ko katin shaida a wurin binciken tsaro, saboda kawai kuna amfani da katin Privium ɗinku da na'urar duba iris don samun damar shiga yankin da ke bayan iyakar. A cikin dakiku kun shirya don tafiya kai tsaye zuwa gate! Kuma idan kun koma Schiphol daga wata ƙasa da ke wajen Schengen, zaku iya haye kan iyaka da sauri tare da taimakon duban iris. Wannan yana sa tafiya a Schiphol sauƙi da sauri!

Idan kuna son yin aiki ba tare da damuwa ba, ku ci abinci ku shakata na ɗan lokaci, ku ɗan ɗan ɗan ɗan yi tafiya a cikin keɓancewar Zauren Privium. Anan kuna da duk sarari don kanku kuma zaku iya fara tafiya cikin nutsuwa.

Sabon Privium ClubLounge West yanzu yana buɗe kuma yana ba da ƙarin sarari da kwanciyar hankali. Tare da wuraren aiki daban, sabbin jita-jita daga kicin namu, wuraren tsafta da isassun wuraren caji a kowane wurin zama.

Akwai Lounges na Privium da yawa da ake samu a Schiphol, kowanne yana da lokutan buɗewar sa. Tashi na Privium ClubLounge yana buɗewa kowace rana daga 05:30 zuwa 21:00 kuma yana nan kafin tsaro tsakanin Tashi 1 da 2, diagonal a bayan counter 9. Don kunna membobin ku ko neman sabon katin Privium, zaku iya nan daga 06:00 zuwa 20:30.

Zauren Privium ExpressLounge yana buɗe kowace rana daga 05:30 zuwa 13:00 kuma yana bayan tsaro a bene na biyu na Lounge 1, a farkon Pier D (Schengen).

Sabon Privium ClubLounge West yana buɗe kowace rana daga 05:30 zuwa 21:00 kuma yana kan Holland Boulevard kusa da Pier E. Kuna iya shiga nan ta ƙofar bayan Bar & Kitchen (ba Schengen ba).

Ana samun memba na Schiphol Privium don kuɗin shekara-shekara kuma yana ba da fa'idodi da yawa ga matafiya masu yawan amfani da Filin jirgin sama na Schiphol. Saka hannun jari ne mai dacewa ga waɗanda ke neman haɓakawa da sauƙaƙe ƙwarewar tafiyarsu.

Bayanan sanarwa: https://www.schiphol.nl/nl/privium/ Neman zama memba nan take ba zai yiwu ba, amma za a sanya ku cikin jerin jira.

13 martani ga "Babu sauran jira a Schiphol tare da memba na Privium"

  1. Bitrus in ji a

    Me ya sa ba za a sake jira ba?

    Neman sabon memba na Privium ba zai yiwu ba na ɗan lokaci
    Muna baƙin cikin cewa a halin yanzu ba zai yiwu a nemi sabon memba na Privium ba. Wannan yana da alaƙa da ɗimbin buƙatun sake kunnawa (bayan corona) da buƙatun sabbin membobinsu. Sakamakon haka, ajandanmu na kunna katin Privium zai cika a cikin watanni masu zuwa kuma abin takaici ba za mu iya karɓar sabbin mambobi a halin yanzu ba.

    • Peter (edita) in ji a

      Kyakkyawan karatu al'amarin. Wannan yana a kasan labarin: Ƙarin bayani: https://www.schiphol.nl/nl/privium/ Neman zama memba nan take ba zai yiwu ba, amma za a sanya ku cikin jerin jira.

      Wannan ya faru ne saboda yawan aikace-aikacen da aka yi a lokacin matsalolin tare da layi a Schiphol. A lokacin, kowa yana son Privium ya shawo kan wannan matsalar.

      Ni ma ina cikin jerin masu jiran aiki, amma na sami memba na a wannan makon. Kawai buƙatar duban iris.

      • TheoB in ji a

        Kuma nawa ne waɗanda "ba sa sake jira" asali, da, gwaji, abokin tarayya, da membobin kamfanoni a zahiri sun kashe Bitrus (masu gyara)?
        A kan gidan yanar gizon zan iya ganin farashin mambobi daban-daban. ba za a iya samu ba, kawai farashin falo-fala daban-daban don amfani na kwatsam:
        Tashi Na Zauren Kulab ɗin Privium: € 50
        Privium ClubLounge West: € 60
        Zauren Mai Sirri: € 40

        https://www.schiphol.nl/nl/privium/ontspannen-of-werken-in-de-privium-lounges/

      • Kunamu in ji a

        Ina sha'awar yanzu nawa ne kudin. Za ku iya raba mana hakan?

        • Peter (edita) in ji a

          A cikin 2022, biyan kuɗi na shekara-shekara zuwa Privium Plus zai ci €260 kowace shekara. Tare da Privium Basic zaku iya shiga cikin sauri ta hanyar iyaka akan € 155 kowace shekara.

  2. Sonny Floyd in ji a

    Kuma kowa zai iya shiga bayan jerin gwano kuma, wannan abin ban dariya ne kuma, kowa da kowa a cikin Netherlands ya yi tunanin sun kasance daidai ... Abin mamaki idan an yarda da wannan, na yi imani cewa Efteling kuma ya so ya yi wani abu tare da tikiti na musamman. 'yan shekarun da suka gabata, ta yadda mutane za su biya ƙarin, amma daga baya dole ne su tsaya a layi kuma su iya shiga. Ba a yarda da wannan ba a lokacin.

    • Peter (edita) in ji a

      Eh da kyau, ƴan giya kaɗan ko kaɗan fakitin shag ƙasa kuma kuna iya samunsa ma. Ya dogara kawai akan abin da kuke kashe kuɗin ku. Bayan haka, filin jirgin sama na kasuwanci ne kuma suna iya haɓaka irin wannan kasuwancin. Hakanan kuna biyan farashi mafi girma a Schiphol don sanwici da kopin kofi, amma ba lallai ne ku saya ba. Kawo sandwiches naka.

      • Ronald in ji a

        Gaba ɗaya yarda Bitrus, tsantsar kishi. Ina tashi ajin kasuwanci kuma na yi aiki tuƙuru don shi duk rayuwata. Bashin mutane da kuɗi ya shahara sosai ga klootjesfolk ɗin mu.
        Lokacin da nake karami na ga wani yana tuka mota kirar BMW mai sanyi, mahaifiyata ta ce, a kalla ya yi iya kokarinsa a makaranta.

  3. Eli in ji a

    Na yi ta tono kan farashin wannan fa'ida mai fa'ida.
    Adadin da na samu kawai an jera su don zama membobin kamfani kuma ba a ɗan fayyace su. Tare da ma'aikata 11-25 kuna samun ragi na 5% kuma kuna biyan € 247 a kowace shekara ga mutum, (Ina ɗauka).
    Don asali na asali da sauran membobin ba zan iya samun wani bayani game da farashi ba, amma tabbas suna da alaƙa da membobin kamfani.
    Ina tsammanin dole ne ku sha taba kuma ku sha da yawa don ku sami damar adana wannan adadin ta hanyar yanke baya.
    Akalla ba za ku ganni na wuce wannan layin da katin privium ɗina tare da murmushi ba.
    Duk da haka, ina kira ga duk wanda yake so kuma zai iya ajiye wannan kuɗin don siyan irin wannan kyakkyawan kati.
    Yana sa layukan kklojesvol ya fi guntu kuma.
    Idan rajista zai yiwu kuma, ba shakka, saboda yanzu akwai lokacin jira na wasu watanni.

  4. Sheila in ji a

    Na yi amfani da keɓantacce tare da kasancewa memba tsawon shekaru.
    Kyakkyawan sabis da saurin juyawa.
    Falo cikin annashuwa da kyakkyawan sabis.

  5. m mutum in ji a

    Kasance memba na Skyteam Elite na China Airlines shekaru da yawa. Kyauta kuma babu jira a Schiphol, samun damar zuwa falo da kuma kasancewa ɗaya daga cikin na farko don sanya akwatunan akan bel. Don haka babu wani sharadi mai tsada. Shawara sosai.

    • Peter (edita) in ji a

      Wannan ya bambanta sosai. Ko kuma an yi maka na'urar duban iris?

    • Cornelis in ji a

      Wannan ba kome ba ne a gare ni face wani takamaiman matsayi mai saurin tashi wanda ke 'kyauta' idan kun sami adadin 'mil' da ake buƙata kowace shekara. Kuna kwatanta apples and lemu.


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau