An riga an canza Matsayin Kasuwancin Duniya na Boeing 747-400. Yanzu jirgin Boeing 777-200 Klm lokaci ya yi don cikakken metamorphosis. Baya ga ciki na Kasuwancin Kasuwancin Duniya, mai tsarawa Hella Jongerius yanzu ita ma ta tsara ajin Tattalin Arziki.

Sabbin kujerun Ajin Tattalin Arziƙi suna ba matafiya ƙarin ɗaki da sabon tsarin nishaɗin jirgin sama wanda ya haɗa da manyan allon taɓawa na inch 9 a cikin ingancin HD, taswirar 3D mai mu'amala da zaɓi don sadarwa ta hanyar 'tattarar zama' tare da matafiya waɗanda ba su kusa.

Juyin 15 Boeing 777-200s za a kammala a karshen 2015. Wannan zai biyo bayan Boeing 777-300, da sauransu. Bugu da ƙari, sabbin 2015-777s guda biyu tare da sabon tsarin nishaɗi na ciki da na jirgin sama za a haɗa su a cikin jirgin KLM a cikin 300. Jimlar jiragen 777 za su ƙunshi jirage 25.

Ƙarin ɗaki a cikin Ajin Tattalin Arziƙi

Godiya ga ƙwaƙƙwaran ƙira na sabon kujerun Ajin Tattalin Arziƙi, an ƙirƙiri ƙarin ɗakin ɗaki, wanda ke tabbatar da ƙarin kwanciyar hankali. Kuma akwai ƙari, ergonomically ingantattun headrest yana ba da ingantaccen tallafin wuyansa. Matashi na musamman da aka ƙera, kayan ɗorewa masu ɗorewa da soket ɗin wuta suna ba fasinja kwanciyar hankali da iko. Kuma a ƙarshe amma ba kalla ba, tsarin nishaɗin jirgin sama yana ba da dama ga fiye da fina-finai 150 da shirye-shiryen talabijin 200 a cikin yaruka da yawa, gami da fina-finai na gida da yawa.

Wani muhimmin ci gaba shine sabbin kujerun sune mafi sauƙi a cikin ajin su. Ƙananan nauyi yana nufin tanadin man fetur, wanda hakan ke haifar da ƙananan hayaƙin CO2.

Gabatar da sabon tsarin nishaɗin jirgin sama a cikin Kasuwancin Kasuwanci da Ajin Tattalin Arziki yana ba da isassun hankali don balaguron balaguro a duniya da bayan! Tare da abokan tafiya, tare da sabbin fasinjojin da suka sadu da su ko kuma su kaɗai.

Wuri mai daɗi na sirri a cikin Ajin Kasuwancin Duniya

A daidai lokacin da aka gabatar da sabon Tsarin Tattalin Arziki, KLM yana gabatar da sabon Kasuwancin Kasuwancin Duniya akan Boeing 777. A zahiri, wannan yana ba da babban ma'auni kamar Kasuwancin Kasuwancin Duniya wanda aka gabatar a bara a cikin jirgin ruwa na B747. Abin da aka fi mayar da hankali a nan shi ne kan sabon cikakken wurin zama.

Matsayin sabbin kujeru a cikin gida da zaɓuɓɓukan ƙira iri-iri suna tabbatar da iyakar sirri yayin barci ko aiki. Launuka masu dumi - waɗanda suka bambanta kowane wurin zama - da wadataccen wurin ajiya suna ba da kwanciyar hankali na ƙarshe da ƙarin sarari na sirri ga fasinja. Tare da manyan matashin kai masu laushi da sabbin barguna masu ban sha'awa, wannan yana ba sabon Ajin Kasuwanci yanayi mai daɗi da abokantaka.

Allon mai inci 16 na sirri, wanda ake sarrafa shi tare da wayar hannu mai taɓawa, ya kammala ƙwarewar Ajin Kasuwanci na alatu. Bugu da ƙari, ana ba da ƙwarewar allo biyu saboda fasinja na iya yin wasa da hira a lokaci guda yayin kallon fim.

31 martani ga "KLM ya gabatar da sabon gida na cikin gida da nishaɗin jirgin sama akan jiragen ruwa 777-200"

  1. Cornelis in ji a

    To, ƙarin legroom - amma KLM kuma yana amfani da wannan aikin don 'haɓaka' wannan tsofaffin 777-200 jerin daga kujeru 9 a fadin (3-3-3) zuwa 10 (3-4-3), tsarin da wannan jirgin sama ya riga ya yi amfani da shi. a cikin 777-300. Wannan 'jirgin sama' fadin kujeru da mashigin ruwa……………….

  2. Nick Kasusuwa in ji a

    Don haka gaskiya ne cewa nishaɗin jirgin sama na KLM na yanzu shine ainihin dodo na tsarin. Lokacin amsa kunkuru akan Valium. Hoton yana da kaifi na falcon makaho. Kuma idan kun danna tsayawa bayan mintuna 50 a cikin fim ɗin, zaku iya sake kunna fim ɗin gabaɗaya kuma ku fara sauri gaba minti 10 don ci gaba da fim ɗin ku! Haha, kawai ma tsanani a 2014. Idan ya kasance EasyJet yanzu, à la.

    Duk da haka, har yanzu ina son tafiya tare da KLM. Gabaɗaya, suna samun darajar wucewa daga wurina. Kuma ina jin daɗin kallon fim ɗin a cikin jirgi. Amma KLM nishaɗin jirgin sama yana samun gazawa daga wurina. Yana da wuya a fahimta cewa KLM ya taɓa karɓar rabin wannan samfurin yayin bayarwa. Watakila AirFrance ya sake kammala wani yajin aikin matukin jirgi.

  3. same in ji a

    Abin farin ciki, yawancin kamfanonin jiragen sama suna mai da hankali ga jin daɗin fasinja na tattalin arziki.
    A cikin ɗan gajeren jirgi a Turai ko, misali, tare da AirAsia, ba kome ba ne a gare ni, amma an yi sa'a jahannama wanda ya kasance dogon jirgin zuwa BKK yana bayan mu. Muna farin ciki da cewa ma ƙarin ta'aziyya yana zuwa mana.

    • Cornelis in ji a

      Idan 'ido don jin daɗi' ya haifar da ƙarin kujeru, zan fi son idan ba su da wannan idon…….

      • same in ji a

        Dole ne kuɗin ya fito daga tsayi ko faɗi.
        Ƙarin ɗaki mai kyau, mafi kyawun matsayi, soket ɗin wuta, duk ƙarin abubuwa a gare ni.

  4. martin in ji a

    Ta'aziyya da KLM abu ne na baya.
    Na fuskanci kujeru a matsayin mafi girma, wanda ya sa ya zama kamar kuna da ƙarin sarari, amma wannan mafarki ne.
    Matsayin wurin zama yana da nisa daga manufa kuma kujerun sun fi na Eva da China Air kunkuntar.
    Bugu da ƙari, kujeru suna da ƙarfi, aƙalla wannan shine yadda nake dandana shi.
    Kar ka sake KLM gareni.
    Ta hanyar tsoho za a sanya ku a tsakiyar kujera, idan kuna son canzawa dole ku biya ƙarin.
    Suna ci gaba da cin karo da ku ta cikin ƴan ƴan iska.

    • BA in ji a

      Wannan ba daidai ba ne, idan na duba kan layi kawai zan iya zaɓar wurin taga ko wata hanya.

  5. Theo in ji a

    Allon taɓawa a kujera bala'i ne. Idan fasinja a bayanka ba shi da gwiwoyi a bayanka, to shi ko ita yana matsawa akan allo da yatsunsa.
    Ka ba ni wannan na'ura mai sarrafa na zamani.

  6. Nico in ji a

    Babu inda aka ambaci fadin kujera. Ba a shafin yanar gizon Thailand ba, kuma a KLM kanta. Airbus ya ce wurin zama na “misali” yana da faɗin inci 18, amma kamfanonin jiragen sama suna da yanke shawara. Boeing yana da inci 17,2 a matsayin "misali". Don haka yana iya yiwuwa a saka 3-4-3 a cikin Boeing 777-200 kuma a gaya wa kowa cewa za a sami sabbin kujeru masu nauyi, tare da babban allo mai faɗi, kuma a ɓoye a ƙara wurin zama a faɗin faɗin.

    Mafi muni ga KLM, akwai intanet kuma fasinjojin sa sun san game da shi da wuri fiye da yadda suke tsammani a can Amstelveen.
    Ba na jin wannan yaudara ce masu karatu, amma kawai yaudarar abokan cinikin ku ne.

    Wassalamu'alaikum Nico

    • Cornelis in ji a

      Nico, tabbas akwai magana game da shi akan Thailandblog. duba, da sauransu, martani na farko ga wannan labarin. An kuma tattauna a wasu lokuta cewa wasu kamfanonin jiragen sama suna sanya wurin zama mafi faɗi a cikin 777, alal misali, ban da KLM, Emirates kuma tana yin wannan. Kamfanonin jiragen sama ne suka yi wannan zabin - bisa la'akari da jin dadin abokan cinikinsu - saboda ma'aunin Boeing na 777 lokacin da aka fitar da wannan samfurin ya kasance kujeru 9 fadi, a cikin tattalin arziki.
      Hakanan kuna ganin wannan lamari a Kasuwanci: yayin da Singapore Airlines, alal misali, yana amfani da 777-1-2 a cikin wasu 1s, Emirates yana amfani da 2-3-2. Kamfanin British Airways ma ya sanya shi 2-4-2, tare da kowane kujera yana fuskantar baya ta yadda wanda ke ciki ya zauna tare da bayansa zuwa hanyar jirgin yana kallon maƙwabcinsa a fuska.

  7. francamsterdam in ji a

    Ga mutane da yawa, rashin sararin samaniya ba tsayi ba ne, amma a fadin. Kujeru 10 a jere ba ci gaba ba ne, amma koma baya.
    Don haka zai ɗauki wasu ƴan shekaru kafin a kawo rundunar zuwa matakin da ya riga ya tsufa.
    Kuma yayin da tare da Thai Airways, alal misali, koyaushe ina jin cewa suna farin ciki cewa ina so in tashi tare da su, tare da KLM koyaushe ina jin cewa ya kamata in yi farin ciki cewa zan iya tashi tare da su.

    • v tsiro in ji a

      Fransamsterdam Ni ma ina da wannan ra'ayin, na dawo daga Bangkok makon da ya gabata, na sake samun wannan ra'ayin daga malamin KLM.

    • Faransa Nico in ji a

      Mataki na gaba shine cewa masu kiba za su yi ajiyar kujeru biyu.

  8. Theo in ji a

    Dawowa daga Bangkok tare da Qatar Airways, watakila ra'ayin waɗancan KLM masu ƙirƙira don yin jirgi tare da Qatar !!!
    Dukansu Boeing 787Dreamliner da 777.300 sun tashi a cikin sanyi 3-3-3 tare da yalwar ƙafafu, ma'aikatan abokantaka sosai, musamman ga dare, "jakar" tare da safa, kunnuwa da abin rufe fuska don idanunku!
    Kuma wannan don farashin € 596.00 Brussels-Doha-Bangkok vv tare da tsayawa na sa'o'i 1.40 a Doha.

  9. Theo in ji a

    PS ya manta da wadannan:
    Lokacin yin ajiya akan rukunin yanar gizon Qatar, zaɓi kuma tabbatar da wurin zama da kanku ba tare da ƙarin farashi ba!!

    • Faransa Nico in ji a

      Tabbas zan gwada Qatar.

    • same in ji a

      Hakanan yana yiwuwa tare da KLM, nan da nan lokacin yin rajista.
      Dole ne ku biya kawai idan kuna son yin tanadin kwanciyar hankali na tattalin arziki ko kujeru tare da ƙarin kujerun kafa (kujerun fita) Duk sauran kujerun tattalin arziki suna hannunku.

    • SirCharles in ji a

      Wannan ba shine na musamman ba, yana yiwuwa kuma tare da KLM da wasu kamfanonin jiragen sama da yawa ba tare da ƙarin farashi ba.

  10. Marcel in ji a

    To za su iya mayar da wancan a aljihunsu, su ci gaba da tashi da China ko Hauwa, kawai su bar abin shudi a ƙasa.

  11. Leo Th. in ji a

    Abin ban haushi shine akwatunan da ke ƙasa ƙarƙashin wasu kujeru don tsarin jirgin sama. Da fatan za su sami mafita kan hakan.

  12. rudu in ji a

    Idan ya shafi irin nau'in "ingantawa" da Lufthansa ya riga ya aiwatar, zai fi kyau a bar shi kadai.
    Tun da ginin ya fi bakin ciki, ana buƙatar harsashi mai wuyar filastik a baya.
    Roba mai wuyar dutsen baya na waɗancan kujeru yana manne gwiwoyinku da zafi lokacin da kujerar da ke gabanku ta koma baya.
    Tun da waɗancan kujerun ma sun yi ƙasa da ƙasa, ba za ku iya ƙara dacewa da ƙafafunku a ƙarƙashin kujerar da ke gabanku ba kuma za ku yi tafiyar gaba ɗaya tare da matse gwiwoyinku a kan wannan robobin mai wuya.

  13. Daga Jack G. in ji a

    A yau manyan guda a cikin jaridun Dutch game da Schiphol da KLM. Dole ne abubuwa su canza don ci gaba da aiki ga Netherlands. A tsakanin ku ku karanta adawar kamfanonin jiragen saman Turkiyya da na Gabas. Ina son shi idan KLM ya sami nasarar dawo da matafiya Dutch cikin jirginsu. yaya? Ina ganin sauraron mutanen da a yanzu suke jigilar wasu jiragen sama mataki ne na farko.

  14. Khaki in ji a

    To, tabbas kowa yana da nasa muradin kuma akwai ‘yar bayarwa da karba. Ni (78kg) ba zan ƙi ba idan nauyin matafiyi ya ƙayyade farashin. Amma hakan zai zama rashin adalci ga mutanen da ba su da tasiri akan nauyinsu. In ba haka ba, zai zama rashin adalci idan KLM ya fara caji don 2 ko 3 kilogiram na karin kaya (an yi sa'a ba tukuna ba).

    Mako daya da ya wuce na sake tashi zuwa BKK tare da KLM. Haƙiƙa wannan bala'i ne, yayin da yake da girma sosai shekaru 4 da suka gabata. Amma a lokacin tashi daga Cathy, Finnair da China ba abin da za a rubuta a gida game da su ma.

    Abin da ya ba ni mamaki da gaske kuma ya dame ni shi ne cewa a farkon, an bayyana ƙa'idodin aminci a cikin Faransanci kawai. Wataƙila za ku iya daidaita wannan da kanku, amma da zarar kun kasance cikin iska, mai da hankali kan aminci ya ɓace kuma ma'aikatan jirgin suna da wani abin da za su yi (sha, abun ciye-ciye) fiye da bayyana wa matafiyi yadda zai yi.

    Mu fasinjoji muna son tafiya cikin arha, amma kada mu manta cewa kowane kamfani dole ne ya sami riba don tsira, musamman ma KLM, wanda har yanzu yana yin kyau tare da ballast na Air France a wuyansa!!!!!!! Wataƙila KLM zai fi kyau a zaɓi abokin tarayya daga Gabas ta Tsakiya, to, ba za su sami irin wannan damuwar kuɗi ba ...... amma muna son hakan?

    • Faransa Nico in ji a

      Maganar Haki ta ji min dadi. Gaba ɗaya yarda. Af, KLM bai zabi Air France a matsayin abokin tarayya ba, amma Air France ya karbi KLM.

  15. Cornelis in ji a

    A cikin martani ga halayen wasu wurare akan intanit, na kwatanta shimfidar wurin zama na KLM 777-200 na yanzu da sabon shimfidar da aka sanar yanzu.
    Daga nan sai ya zama sabon ajin kasuwanci yana ɗaukar sarari da yawa fiye da na tsohon, wanda ke nufin cewa jeri na farko na sauran kujeru (ta'aziyyar tattalin arziki da tattalin arziki), yanzu 10 a jere, an koma baya. Domin ya shafi layukan guda ɗaya - layuka 10 zuwa 44 - babu makawa cewa sun kasance kusa da juna kuma an fitar da ƙarin legroom ɗin da aka sanar saboda haka ya samo asali ne daga kaurin kujerun kuma, watakila, kuma wurin zama. Anan akwai tsare-tsaren wurin zama, lura da matsayi na jere na 10 dangane da babban gefen reshe.
    Sabon shimfidawa: http://www.seatguru.com/airlines/KLM/KLM_Boeing_777-200.php
    Tsohuwar shimfidar wuri: http://www.klm.com/travel/gb_en/prepare_for_travel/on_board/seating_plans/777-200ER.htm

    • Cornelis in ji a

      Gyara: Na gauraye hanyoyin. Don haka hanyar haɗin KLM tana nuna sabon tsarin da aka tsara, yayin da Seatguru yana nuna tsarin da aka yi amfani da shi zuwa yanzu.

    • rudu in ji a

      Ƙarshen ku ba daidai ba ne, saboda jere 27, jere 28 da jere 30 sun ɓace daga sabon ciki.
      An kuma bayyana filin wurin zama kamar inci 31 a cikin na'urorin biyu.
      Mafi zafi shine a cikin kujerun kunkuntar, wanda ke nufin ka zauna kusa da maƙwabcinka.
      Musamman idan an gina shi da ɗan faɗi.
      Kuma musamman idan kuna da irin wannan babban ginin mutum a bangarorin biyu.

  16. francamsterdam in ji a

    Mai gudanarwa: don Allah kar a yi taɗi.

  17. Faransa Nico in ji a

    Dangane da tsohon da sabon rarrabuwa, na isa ga sakamako mai zuwa.

    – Jimlar kujeru iri ɗaya ne a duka shimfidar wuri, 318.
    – An rage yawan kujerun Kasuwancin Duniya da kujeru 1 daga 35 zuwa 34.
    – An kara adadin kujerun aji na Tattalin Arziki (Comfort) da kujera 1 daga 283 zuwa 284.
    - An ƙaddamar da jimlar sararin Kasuwancin Duniya zuwa gaban fuka-fuki a farashin sararin samaniya don yankin Tattalin Arziki (Comfort).
    - Ajin Tattalin Arziki (Ta'aziyya) Don haka dole ne ya yi tare da ƙarancin sarari. Don haka an mayar da sahu na 10 layuka 2 baya.

    – Wurin zama (ciki) na kujerun a cikin Tattalin Arziki (Ta'aziyya) Ajin ya kasance iri ɗaya, inci 31/35 (a faɗin). Hanyoyin tsaka-tsakin kuma da kyar za su iya zama kunkuntar saboda masana'antar dafa abinci ba za su iya wucewa da kurusansu ba.

    Ya biyo bayan cewa ana samun bambanci a cikin maƙallan hannu (mai kunkuntar), ƙananan baya da kuma siffar / matsayi na kujeru. Sakamakon zai zama cewa 'yancin motsi don haka ta'aziyya zai ragu.

  18. martin in ji a

    Haka dai na samu a jirgina na BKK AMSTERDAM a watan Yulin da ya gabata
    Shi ya sa ba za a sake KLM ba, kamar herring a cikin ganga mai kujerun dutse.
    Babban KLM yana tunanin cewa mu a matsayin abokan ciniki wawa ne, daga swan shuɗi zuwa linzamin kwamfuta mai launin toka.


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau