Daga Laraba 15 ga Satumba, Ofishin Jakadancin Belgium zai canza zuwa wani mai bada sabis: TLSContact. Daga nan, wannan kamfani zai karɓi aikace-aikacen visa na Schengen a madadin ofishin jakadancin Belgium a Bangkok.

Wannan mai ba da sabis na waje yana yin kasuwanci tare da ofisoshin jakadancin Faransa da Portuguese na shekaru da yawa kuma saboda haka ya riga ya sami ƙwarewar da ake bukata a wannan filin.

Adireshin na Tuntun TLS shine:

Ƙananan raguwa a farashi

Farashin biza da kansa ya kasance iri ɗaya, ba shakka, amma sabis ɗin TLS da kansa yana da alamar farashin ɗan ɗan bambanta: TLS yana ɗaukar 780 THB a farashin sabis. Ana iya biyan kuɗi ta hanyar banki ta Intanet (Biyan Lantarki ta Wayar hannu) ko - don ƙarin 100 baht - ta hanyar zare kudi / katin kiredit. Ƙarin ƙarin sabis ɗin shine: dawowar fasfo ta mai aikawa (205 THB), falo mai ƙima don ƙarin sabis (1755 THB), da ƙarshen mako na Firayim don aikace-aikacen ranar Asabar (1755 THB).

Don kwatanta, a halin yanzu neman ta hanyar VFS yana biyan THB 1.050 a cikin kuɗin sabis, kuma dawo da fasfo ta hanyar isar da saƙon kuɗi 220 baht.

Har zuwa Satumba 14, har yanzu dole ne ku ziyarci VFS Global don ƙaddamar da aikace-aikacen. Kuna iya ziyartar VFS har zuwa 14 ga Oktoba don karɓar fasfo ɗin, bayan haka za a mika shi ga ofishin jakadancin Belgium.

Sabunta fayil

A wani lokaci na gaba, lokacin da sabon tsarin ya fara aiki, ba shakka zan daidaita fayil ɗin Schengen anan Thailandblog. Feedback daga filin ba shakka maraba ne, ana iya ƙaddamar da gogewa ta hanyar Fom ɗin Tuntuɓar. Bayan haka, ya rage a ga yadda canje-canje za su gudana a aikace.

Daga Rob V. (na gode wa Ronny don bayar da rahoto!)

Albarkatu da ƙari:

NB: Tabbas, aikace-aikacen Netherlands kawai suna tafiya ta hanyar VFS Global.

Babu sharhi mai yiwuwa.


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau