Tafiya ta Thailand (bidiyo)

Ta Edita
An buga a ciki bidiyo na thailand
Tags: , , ,
Afrilu 14 2022

Kuna so Tailandia tafiya to akwai zaɓuɓɓuka da yawa. Misali, zaku iya zaɓar yawon shakatawa da aka shirya ko tafiya zagaye.

Yin tafiya da kanku shima yana da kyau. Tailandia tana ba da damammaki masu yawa don hakan, tabbas shine babban dalilin da yasa Thailand ta shahara tsakanin masu fakitin baya.

Tafiyar Tailandia da ƙungiyar balaguro ke bayarwa galibi ana shimfiɗa su a cikin ƙasidan tafiye-tafiye. Kuna iya zaɓar balaguron Tailandia daga tayin mai shirya balaguron balaguro ko haɗa shi da kanku.

Tafiya zuwa Thailand

Yawancin matafiya zuwa Thailand sun isa filin jirgin saman Suvarnabhumi, a kudu maso gabashin Bangkok. Ita ce babbar cibiyar kudu maso gabashin Asiya. Lokacin tashi na jirgin mara tsayawa daga Amsterdam zuwa Bangkok yana tsakanin sa'o'i 10 zuwa 12. Jiragen suna tashi daga Amsterdam da rana ko maraice, za ku isa Bangkok da safe ko maraice.

Samun damar Thailand daga ƙasashen da ke kewaye

Hakanan ana samun sauƙin Thailand ta ƙasa. Akwai haɗin jirgin ƙasa tsakanin Singapore da Bangkok. Idan ana so, matafiya za su iya tsayawa a wurare kamar Kuala Lumpur da manyan biranen Thai a kudu. Daga Tailandia kuma kuna iya tafiya zuwa ƙasashen da ke kewaye kamar Laos, Cambodia, Vietnam da Myanmar (Burma).

Transport a Thailand

Tafiya a Tailandia abu ne mai sauƙi kuma mai arha. Hatta kusurwoyi mafi nisa na Thailand ana iya isa ta hanyar jigilar jama'a kamar bas ko jirgin kasa (wani lokaci tare da lokutan tafiya mai nisa da yawan canja wuri). Tabbas kuna iya ɗaukar jirgin sama ko hayan mota (wataƙila tare da direba). Akwai kamfanonin jiragen sama na kasafin kuɗi da yawa waɗanda ke ba da jiragen cikin gida arha.

Video

Bidiyon da ke ƙasa yana nuna hotunan tafiya ta Thailand, don haka za ku ga hargitsi na Bangkok, kyawun bakin tekun Lonely, yanayin Pattaya da kuma birnin Chiang Mai inda za ku ga fasahar gargajiya. Bai kamata a rasa ziyarar zuwa Khao San Road da abinci a rumfar titi ba. Za ku kuma ga kasuwar da ke iyo, Damnoen Saduak, da ziyarar haikalin Buddha. A Chiang Mai, shaida bikin fure tare da rawa da kiɗa na Thai. Bidiyon ya ƙare da ziyarar annashuwa a shahararriyar tsibirin Koh Chang.

Bidiyo: tafiya Thailand

Kalli bidiyon anan:

Babu sharhi mai yiwuwa.


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau