Ga mutanen Holland waɗanda ke karɓar fansho na AOW a ƙasashen waje, Bankin Inshorar Jama'a (SVB) yana gabatar da sabuwar hanya mai sauƙin amfani don tabbatar da cewa har yanzu suna raye. Tare da sabuwar ƙa'idar Wallet ta Digidentity, tsarin aika takardar shaidar rayuwa ba kawai a sauƙaƙe ba ne, amma kuma yana haɓaka, yana rage buƙatar takaddun takarda.

Kara karantawa…

Ina so in sanar da / gargadi masu karatu game da ayyukan da ba bisa ka'ida ba ta hanyar SVB (Bankin Inshorar Jama'a), wanda, ba tare da hujja ba, ya fara sayar da ni abokin tarayya a Thailand (Oh, Mr. van Dijk, kun fahimci cewa muna ɗauka cewa maza kamar ku a ciki). Thailand tana da abokin tarayya!) kuma fensho na tsufa ya ragu. Daga baya an hana ni zama na saboda: "babu dawwamammen dangantaka da Netherlands".

Kara karantawa…

A cikin 'de Tegel', mujallar kan layi ta Ƙungiyar Dutch a Bangkok, an buga labarin game da Bankin Inshorar Jama'a wanda ya ziyarci Thailand. SVB shine jikin da ke biyan AOW kuma yana lura da daidaitattun fa'idodin. An kuma ba su izinin gudanar da bincike a Tailandia, don bincika ko 'yan fansho na Holland suna ba da cikakkun bayanai.

Kara karantawa…

Tambayar mai karatu: Takaddar rayuwa na Bankin Inshora

Ta hanyar Saƙon da aka Gabatar
An buga a ciki Tambaya mai karatu
Tags: ,
Maris 29 2018

Hanyar samun takardar shaidar rayuwa a hukumance na Bankin Inshorar Jama'a ya canza. Shin har yanzu za mu iya samun takardar shaidar rayuwa a ofis a Chiang Mai?

Kara karantawa…

Hakan ya sake faruwa. Na sami wasika daga bankin inshorar jama'a yana gayyatara don in tabbatar da cewa ina raye.

Kara karantawa…

Na yi shekara da shekaru ban rabu da matata Ba Holland a Thailand. Har yanzu muna da aure a hukumance kuma har yanzu tana zaune a gidanmu na Netherlands. Saboda zaman da muke yi a halin yanzu, ni da ita mun sami fa'ida ɗaya.

Kara karantawa…

Binciken da Bankin Inshora ya yi ya nuna cewa yawancin da ake zargin ba su da inshorar inshorar lafiya an yi musu rajista ba daidai ba. Waɗannan mutanen, yawanci ƴan ƙasar waje ko kuma ƙaura, har yanzu an soke su a matsayin marasa inshora.

Kara karantawa…

Ga waɗanda ba su fahimci waɗannan amsoshi ba tare da bayanin da muka bayar, sun ga suna da ruɗani ko kuma ba su yarda ba, shawarar ita ce ku tuntuɓi SVB a Roermond da kanku.

Kara karantawa…

’Yan gudun hijirar da suka yi ritaya na iya tunawa da aika wa 5 ga Satumba a wannan shafin yanar gizon a ƙarƙashin taken “Ikon da ya dace na SVB”. Dangane da wannan labarin da ake karantawa da yawa da kuma halayen da yawa - wanda ya nuna cewa halin da ake ciki tare da takardar shaidar rayuwa da bayanin samun kudin shiga da SVB ya nema bai bayyana ga kowa ba - Thailandblog ya tambayi Bankin Inshorar Jama'a da dama tambayoyi. Anan akwai amsoshi daga SVB, ƙungiyar Dutch da ke da alhakin aiwatarwa da sa ido kan fa'idodin, gami da AOW.

Kara karantawa…

Don wasu dalilai na sirri, na yanke shawarar daina aiki ’yan shekaru kaɗan kafin in cika shekara 65. Hakan ya yiwu domin zan iya yin amfani da tsarin yin ritaya da wuri a asusun fansho, wanda aka haɗa ni da mai aiki na. Babu wani abu na musamman a cikinsa, wanda duk an tsara shi cikin tsari, tare da kowace shekara ina samun wasiƙa daga asusun fansho don duba ko ina da rai. Ana kiran wannan Attestation de Vita, (takardar rayuwa)…

Kara karantawa…

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau