'Mafarki mai ban tsoro ga kowane matafiyi'

Ta Edita
An buga a ciki Shafin
Tags: ,
Janairu 20 2019

A ce kana da nisan dubban kilomita daga gida a Tailandia kuma ka sami sakon cewa an kwantar da wani dangi a asibiti cikin gaggawa, a takaice, mafarki mai ban tsoro ga kowane matafiyi.

Kara karantawa…

PattayaOne ya ba da rahoton cewa Ofishin Hukumar Inshora da kamfanonin inshora 16 sun haɗa kai don ƙirƙirar tsarin inshorar balaguro mai rahusa na musamman don kare matafiya daga haɗari yayin bikin Sabuwar Shekara mai zuwa.  

Kara karantawa…

Ina so in yi tafiya a duniya nan gaba kadan, tare da Thailand kuma ana ziyarta akai-akai na 'yan watanni.
Shin kowa yana da gogewa tare da Inshorar Globetrotter daga Allianz Global Assistance?

Kara karantawa…

A matsayina na ɗan ƙasar Holland mai ritaya, ina zaune a ƙasar Belgium kuma ina da alaƙa da Mutuality masu sassaucin ra'ayi dangane da Mutuality. Ina zama a Tailandia na tsawon shekara kuma na ci gaba da ci gaba da inshorar balaguro don hakan. Yanzu na sami sako daga Mutuality wanda ya ba ni matsayina na mai ritaya wanda ba ya biyan haraji a Belgium, babu buƙatar zama memba na Mutuality. Koyaya, don samun damar ci gaba da ci gaba da inshorar balaguro a Belgium, dole ne in tabbatar da cewa ina da alaƙa da asusun inshorar lafiya (a matsayina na ɗan ƙasar Holland da ke zaune a Belgium, ba zan iya ɗaukar inshorar balaguro mai ci gaba a cikin Netherlands ba?) .

Kara karantawa…

Abu na ƙarshe da kuke so shine soke hutun da kuka samu. Duk da haka akwai dalilai da yawa da ya sa biki ba zai iya ci gaba ba. Kuma kusan ko da yaushe dalilai ne da ke damun kansu, kamar rashin lafiya, mutuwar dangi ko kora. Don sa'an nan kuma dole ne a biya kuɗin hutun da ba za a taɓa jin daɗinsa ba yana da ninki biyu.

Kara karantawa…

Ba da daɗewa ba za a fara hutun bazara ga yawancin mutanen Holland. Domin a cikin shekarun da suka gabata an sami rahotanni sau da yawa cewa mutanen Holland sun tafi hutu a matsakaici zuwa rashin shiri. Sakamakon wannan binciken ya nuna cewa mun koya daga darussan da suka gabata kuma a cikin 2018 mutanen Holland suna shirya sosai don hutun bazara.

Kara karantawa…

Wani sabon rahoto ya nuna cewa Thailand ita ce wurin hutu mafi hatsari a duniya ga masu yawon bude ido na Biritaniya. Wannan kimar ta dogara ne akan adadin da'awar inshora a cikin 2017. An gudanar da binciken ne ta kamfanin Burtaniya na Endsleigh Insurance Services.

Kara karantawa…

Duk wanda ke tafiya zuwa Tailandia ko wani wuri a wannan lokacin rani kuma ya yanke shawarar neman wani abin farin ciki da kasada zai yi kyau ya fara duba inshorar balaguron sa. Daga cikin kowane manufofin inshora na balaguro guda goma, huɗu ba sa rufe haɗarin wasanni masu haɗari kwata-kwata, uku kawai na zaɓi tare da murfin wasanni na hunturu kuma ɗaya kawai idan an nemi murfin musamman.

Kara karantawa…

Baƙi da ƙaura da ke zaune a Tailandia na iya ɗaukar inshorar tafiye-tafiye na ɗan gajeren lokaci na likita tare da Taimakon Duniya na Allianz lokacin da suke tafiya zuwa Turai ko wani wuri a duniya.

Kara karantawa…

Kare batacce ya cije shi, ko kayan sata, ko asibiti, ba kowane biki ke tafiya lafiya ba, don haka yana da kyau idan za ku iya kiran cibiyar agajin gaggawa ta Allianz Global Assistance awanni 24 a rana, kwana bakwai a mako don neman taimako da shawara.

Kara karantawa…

Masu insurer sun gano masu laifin zamba 10.001 a bara, kusan kashi 20 cikin 2015 fiye da na 8.000 lokacin da aka gano sama da masu zamba 83. Abubuwan da aka bincika sun haura sama da Yuro miliyan 25. A farkon rabin wannan shekara, an gano adadin damfarar inshorar balaguron balaguron balaguron balaguron balaguron balaguron balaguron balaguron balaguron balaguron balaguron balaguron balaguron balaguron balaguron balaguron balaguron balaguron balaguron balaguron balaguron balaguron balaguron bala'i ta tafiye-tafiye ya yi da ya ninka na shekarar da ta gabata. Mutanen da ke tsakanin shekaru 35 zuwa XNUMX musamman ke kirkiro satar kaya a lokacin bukukuwa.

Kara karantawa…

A cewar wata majiya, ma'aikatar yawon bude ido da wasanni tana aiki kan wata shawara ta bukaci 'yan yawon bude ido na kasashen waje da su ba da tabbacin cewa suna da inshorar kudin magani a Thailand. Bayan shiga Tailandia, za a nemi irin wannan bayanin inshora, wanda, kamar fasfo, dole ne a nuna shi a ma'aunin ƙaura.

Kara karantawa…

Kuna zaune a Tailandia kuma kuna son ɗaukar inshorar balaguro na ɗan gajeren lokaci tare da biyan kuɗin likita? Kuna iya yin hakan a Reisverzekering-direct.nl. Ga mutanen Holland (da Belgians) a Thailand, Inshorar Haɗarin Balaguro daga Taimakon Duniya na Allianz kyakkyawan zaɓi ne lokacin da kuke tafiya daga Thailand zuwa wani wuri.

Kara karantawa…

A wannan makon an sake samun asarar rayuka a wani hatsari a Hua Hin. Wani tuk-tuk mai sauri ya bugi wanda abin ya shafa. Ga masu yin biki ba za a iya nanata sosai cewa dole ne su fara duba HAKKIN zirga-zirgar zirga-zirgar da ke tafe a Thailand. Wani batu shine cikakken ba tafiya ba tare da inshora ba.

Kara karantawa…

Budurwata tana da fasfo na Thai da Dutch. Muna rayuwa watanni 6 a nan kuma wata 6 a can. Lokacin da muka je Tailandia sai ta fita da fasfo na Dutch kuma ta tafi Thailand tare da fasfo na Thai. Mun shafe shekaru da dama muna yin hakan.

Kara karantawa…

Mutane a koyaushe suna ji ko karanta labarai game da baƙi, baƙi da masu yawon bude ido waɗanda ba su da isasshen magani a asibitin Thai kuma waɗanda ba su da inshora (tafiya). Wani lokaci ma sai ka ga kamar asibitocin gwamnati na ba da kulawar jinya kyauta sai ka ji cewa lallai an biya kudin. Jaridar Phuket ta je ta yi bincike.

Kara karantawa…

Duk wanda ya tafi hutu zuwa Tailandia ya kamata ya tabbatar da cewa shi ko ita ma sun yi inshorar balaguro mai kyau tare da biyan kuɗin magani. Duk wanda ya yi tunanin cewa kuɗin da ake kashewa na kula da lafiya a cikin 'Ƙasar Smiles' ba su da yawa, zai ji kunya.

Kara karantawa…

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau