Da yake amsa tambaya game da kin amincewa da takardar visa ta Schengen, Rob V. ya yi bincike a Ma'aikatar Harkokin Waje a Netherlands. Ba a sani ba ko har yanzu tsarin wucin gadi na masoya na nesa ya ci gaba, yanzu da aka ba Thais cikakken alurar riga kafi damar tafiya zuwa Netherlands tare da ingantacciyar takardar shaidar rigakafin.

Kara karantawa…

Shirin na wucin gadi na masoya na nesa ya fara aiki a ranar 27 ga Yuli. Wannan ƙa'idar ta shafi ƴan ƙasar Holland da ƴan ƙasar EU waɗanda ke son kawo ƙaunataccensu zuwa Netherlands na ɗan ɗan gajeren zama daga ƙasar da aka hana shiga. Thailand so. Ana ba da izini ga iyakar kwanaki 90 a cikin tsawon kwanaki 180. Wannan keɓancewar dokar hana shigowa daga Thailand zuwa Netherlands.

Kara karantawa…

Kamar yadda taken ya ce, ta yaya kuke hulɗa da dangantaka mai nisa a yanzu a lokutan Corona? Ban ga budurwata ba tun Fabrairu 2020. Na riga na san wannan zai kasance na tsawon shekara. Kuma a ciki ina zargin cewa ba zai yi aiki ba a 2021 ko. Ina fata na yi kuskure, amma ina tsoron cewa ga yawancin mu, ba za mu daɗe da ganin budurwar mu / matanmu ba. Idan dangantaka da ni ba ta yi zurfi sosai ba kuma ta ci gaba, da wataƙila ta ƙare tun da daɗewa, tunda babu sauran hangen nesa na gaba.

Kara karantawa…

Sakamakon rikicin corona, ana ɗan gwada haƙurin ma'auratan da ke da dangantaka mai nisa. Wasu ma'aurata ba su ga juna ba tsawon watanni saboda rufe iyakokin.

Kara karantawa…

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau