Boulevard a bakin tekun Jomtien yana fuskantar metamorphosis. Mai ido shine 'kwale-kwalen' a farkon rairayin bakin teku. 

A farkon Jomtien Beach kusa da ofishin 'yan sanda, kwale-kwalen siminti ya kasance mai ɗaukar ido na gaske. Ya bayyana a fili Jomtien Pattaya Beach (duba hoto). Ga mutanen da suke jin cewa ''yan kasuwa' na Thai sun ɗauke su cikin jirgin, wannan jirgin ruwa alama ce ta tafiya zuwa ofishin 'yan sanda.

Maido da rairayin bakin teku na Jomtien yanzu an yi rabin tafiya. Yanzu an sake gyara komai a soi 10 da soi 11. Wataƙila, lokacin da komai ya shirya, Nooh Nooch zai shigar da shimfidar wuri.

An tsara jadawalin a kan jirgin kusa da "jirgin ruwa" don masu sha'awar bin abubuwan da suka faru.

3 martani ga "'An ɗauke shi a cikin jirgin ruwa a bakin tekun Jomtien'"

  1. willem in ji a

    Ina tsammanin duk zai yi kyau idan an gama.
    Amma ina shakka ko yana aiki, akwai ƙarancin sarari don tafiya tare da duk waɗannan masu shuka na mita 2 zuwa 2, musamman a cikin keken guragu, na hango matsaloli. (mita 1 kawai ya rage don tafiya)
    Wannan mita kuma yana ƙunshe da murfi na ramuka, wanda sau da yawa yakan tashi, don haka ina tsammanin haɗarin haɗari na lokaci-lokaci.
    Yawancin fale-falen da aka yi amfani da su sun riga sun yi datti sosai, wanda ba shi da kyau ga bayyanar gaba ɗaya.
    Ban fahimci dalilin da ya sa ba a sake kwato bakin tekun da +/- mita 20 ba kuma hanyoyin ba su dace da yawan karuwar motoci da mopeds ba, kuma an rage yawan wuraren ajiye motoci sosai.
    Gabaɗaya, haɓakawa ga Jomtien.

  2. Renato in ji a

    Kyawawan bishiyoyi dole ne su ba da hanya don akwatin simintin. Wannan ba wani cigaba bane, ko? A baya can, mutane da yawa suna yin picnic a cikin inuwar waɗannan bishiyoyi, abin da ke da kyau a gani. Yanzu ba komai sai kankare da rana mai zafi. Da sun fi kashe wannan kuɗin don inganta waɗancan magudanan buɗaɗɗen wari.

  3. Keith 2 in ji a

    An yi maraba da Ashtrays a "kwale-kwalen": akwai riga 100 butts a saman (da kewaye).

    Tiles ɗin sun riga sun ƙazantu. Irin wannan abin kunya da cewa bishiyoyi da yawa sun fadi.
    A baya akwai benci (tare da bishiyoyi) a wurare 3. Hakan ya fi daɗi da daɗi.

    Kishiyar Soi 7 ya kasance wuri mai daɗi: benci tare da bishiyoyi. Yanzu muna zaune a gefen boulevard.

    Abin da ya ci gaba da baya shi ne cewa ba a yi wani kyakkyawan matakai tsakanin soi 7 da soi 8 don samun damar bakin teku daga bakin titi: yanzu masu kula da kujerun bakin teku sun sake sanya matakan katako na banƙyama. Abin kunya!

    Har ila yau, ba su da wayo a fagen "gudanar da ruwa": a lokacin ruwan sama mai yawa, tsunami na ruwa ya fito ne daga soi 5 musamman. Maimakon ba da wannan sararin samaniya a gaba, dole ne ya fara motsa kimanin mita 20 zuwa dama. , bayan haka yana iya gudana zuwa bakin rairayin bakin teku (ta hanyar matakala mai fadi).
    Ƙananan ruwan sama yana yin wannan cikin biyayya, amma tare da fashewar gajimare yana gudana kai tsaye. Sakamako: sabuwar hanyar da ke gaban soi 5 ta lalace kuma ta ruguje.

    Gaba ɗaya, ba nasara mara cancanta ba.


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau