Terminal 21 a Pattaya

By Lodewijk Lagemaat
An buga a ciki cin kasuwa, Cibiyoyin siyayya
Tags: ,
23 Oktoba 2018

A wannan makon na buɗe kwanan nan NUMarshen 21 a Pattaya kuma an sake duba shi cikin nutsuwa. Koda yake waje da garejin yayi parking sosai, bai yi muni ba a wurin siyayya.

Wasu abubuwa sun same ni. Wataƙila mutum ya sami "amfani ko lalata" tare da irin waɗannan manyan wuraren kasuwanci, amma ban sha'awar wannan sabon ƙari ba. Pattaya.

Garajin ajiye motoci ya yi ƙanƙanta sosai, idan aka kwatanta da adadin baƙi da ake tsammani. An tilasta ni in tuƙi daga ƙasa zuwa sama na sake komawa! Babu wuri. Shi ya sa aka ajiye motar a gaban motocin da ke wuraren ajiye motoci ta hanyar tafiya, amma ta yadda (a tsaka tsaki) za a iya tura motar a bar wani ya fita. Akwai filin ajiye motoci sau biyu a ko'ina akan dukkan benaye! Wataƙila mutum zai iya yin fakin motar a wurin ajiye motoci na Big Eyes. Titin gefen bayan Terminal 21. Wannan ƙofar har yanzu tana rufe kuma mutum yana iya shiga garejin ajiye motoci ta hanyar Pattaya Nua Road.

Girman wannan Terminal 21 ya yi ƙasa da na Korat kuma ya bayyana ɗan bakararre. Dangane da haka, na fi son Babban Biki inda filin ajiye motoci koyaushe zai yiwu, koda kuwa wani lokacin yana kan bene na shida. Kewayon kuma ya fi yawa tare da bankuna don ma'amalar biyan kuɗi, akwatuna, jakunkuna, kayan ado, injinan dafa abinci, takalma da gidajen abinci da yawa. Kuma kyakkyawan ra'ayi na teku.

Ko yana da daraja tsayawa a cikin cunkoson ababen hawa na dogon lokaci don ziyartar wannan, kowa ya yanke shawarar kansa. Zai fi hikima a zaɓi ranar mako.

7 Amsoshi zuwa "Pattaya Terminal 21"

  1. wani wuri a thailand in ji a

    ko ka tafi da bath van guda 10 ko da babur saboda eh duk manyan wuraren cin kasuwa ba su da filin ajiye motoci kaɗan (Ina tsammanin) musamman ma a ƙarshen mako idan ana zafi sosai mutane da yawa suna zuwa tafiya su kaɗai saboda a lokacin suna da arcio haha

  2. rudu in ji a

    Lokacin da na je gari yawanci ba na samun nisa fiye da banki da Topps a Tsakiya.
    Bugu da ƙari, ban taɓa son ƙirar irin wannan kantin ba.
    Ba a ƙera shi don kai ku inda kuke son zama cikin sauri ba, amma don ɗaukar ku shaguna da yawa gwargwadon yiwuwa.
    Wannan yana nufin cewa kuna ɗaukar mintuna akan tafiye-tafiye don tashi daga kanti a bene ɗaya zuwa shagon da ke wani bene.
    Nice ga masu siyarwa, amma ba ga abokin ciniki ba.

    Af, ina fatan sun daidaita wannan jirgin da kyau kuma an haɗa shi da ƙarfi.
    In ba haka ba zai iya tashi a cikin hadari.
    Ina tsammanin jirgin yana kama iska mai yawa.

    • Keith 2 in ji a

      Guguwa mai tsananin gaske (ƙarfin iska 12) na nufin saurin iskar 117 km/h.
      A saukake jirgin sama yana buƙatar 300 km/h ko fiye don tashi.

      Bugu da ƙari, za mu iya ɗauka a amince cewa mutanen da ke da ilimin kasuwanci sun sanya wannan jirgin.

  3. Mai gwada gaskiya in ji a

    Yin kiliya da babur ɗin ma bai yiwu ba a ranar buɗewar. Komai ya cika. Kuma cikin kantin sayar da kayayyaki ya kasance na Sinanci, Jafananci da Koriya, amma komai sai Thai! Kuma cewa akwai Hasumiyar Eiffel, "Montmartre" da Hasumiyar Pisa, bai yi kama da Turai ba. Jimlar filin bene (benaye 3 zuwa 4) shima ya bata min rai. Haka kuma, wuraren cin abinci da yawa (wadanda duk sun cika, ta hanya…) idan aka kwatanta da yawan shaguna.
    Abin da na fi so kuma yana zuwa bikin Tsakiyar Tsakiya, mafi daɗi, mafi amfani da bayyananne!

  4. janbute in ji a

    Da ma masu ilimin kasuwanci sun yi iya ƙoƙarinsu a nan.
    Sannan, kamar yadda na sani, kwafin Hasumiyar Pisa a cikin hoton ya kamata ya zama karkace.

    Jan Beute.

    • l. ƙananan girma in ji a

      To, Thais suna gina wani abu madaidaiciya, to, ba shi da kyau kuma! 555

  5. Tony in ji a

    Yawancin wuraren cin abinci na Thai na yau da kullun da ɗan boma-bomai, amma kuma zaɓi Babban Biki saboda dime ne dozin mall…. (matsalar yin parking)
    Abin da kuma ke damuna shine jirgin ba tare da tallafin gaba ba…….
    Ina da wuya a ciki kuma ina fatan an yi la'akari da shi sosai (ba a ƙarƙashin tafiya ta shawara)
    (TIT)
    TonyM


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau