Uber na son nuna sakamakon rarar mota a biranen Asiya tare da wani bidiyo mai ban mamaki. Wata hukumar Sweden ce ta shirya wurin TV kuma galibi ana harbi a Bangkok.

Wanda ya yi bidiyon ya yi amfani da karin abubuwa sama da 200 a wurin. Tare da akwatunan kwali waɗanda ke nuna motoci, taksi da dandamalin raba motoci suna nuna yadda rarar motar a Bangkok ta kasance.

Waƙar ta fito ne daga fim ɗin Disney 'Littafin Jungle' (ana kiran waƙar 'Bare Bukatun'). Tare da kasuwancin, Uber yana fatan shawo kan masu siye don raba mota ko yin odar taksi akai-akai.

“Muna nuna yanayin zirga-zirga da akwatunan kwali. Muna haskaka abubuwa masu ban dariya, marasa hankali da kuma wasu lokuta masu ban haushi da muke fuskanta kowace rana a kan hanya," in ji darektan tallace-tallace na Uber Asia Esh Ponnadurai.

Bidiyon Uber da aka yi rikodin a Bangkok

Kalli bidiyon anan:

Tunani 4 akan "Bidiyo mai ban mamaki na Uber da aka yi rikodin a Bangkok (bidiyo)"

  1. DJ in ji a

    Duk da haka kuna son yin tunani game da Uber, Ina tsammanin suna da ma'ana anan. Ba don komai ba ranar Lahadi ita ce ranar da na fi so a Bangkok, ranar da za ku sami damar yin tafiya ta hanyar taksi ta yau da kullun ba tare da kasancewa cikin cunkoson ababen hawa ba.
    Na yi tunanin sau da yawa yadda zai zama mai girma idan a cikin birane kamar Bangkok, akwai da yawa a duniya, sufurin jama'a da taksi ne kawai aka ba da izinin a tsakiyar, to, birni zai zama mai sauƙin rayuwa da yawa kuma damar samun dama. .
    Wannan ba shakka zai yiwu ne kawai tare da manyan filayen ajiye motoci a gefen babban cibiyar daga inda mutane ke ci gaba da jirgin kasa, metro, bas ko taksi, wanda ba shakka za a yi amfani da su ta hanyar baturi da makamashin hasken rana a cikin dogon lokaci.
    Wataƙila ba za a yi tunanin ba a yanzu, amma wata rana zai faru, ba shakka, da zarar hayaƙin hayaki mai ɗaci ba za a iya jurewa ba kuma zirga-zirgar ba ta da sauri fiye da mita 10 a cikin sa'a.
    Ba zan sake dandana shi ba, amma a cikin shekaru 50, idan muka waiwayi lokacinmu, mutane za su yi dariya game da "tsakiyar zamanai" na motsi, wani abu kamar haka.

  2. pw in ji a

    Babban bidiyo.

    Af, an sanar da ku halin da ake ciki yanzu a Delhi?…
    Da alama mun haukace.

    https://nos.nl/artikel/2202153-noodsituatie-door-smog-in-gaskamer-new-delhi.html

  3. Nicky in ji a

    Abin da ban taba fahimta ba a Bangkok, me ya sa ba su da wuraren ajiye motoci a tashoshin BTS. Yanzu kuna buƙatar ɗaukar taksi don isa tashar. Zai zama da sauƙi

    • Chris in ji a

      Shin kun taɓa biyan kuɗin ajiye motoci a Bangkok? To… Wuraren ajiye motoci suna ɗaukar sararin ƙasar da ya cancanci kuɗi da yawa kuma masu haɓakawa sun nutse cikin ɗan lokaci kaɗan da suka wuce. Waɗannan sai su haɓaka ayyukan da za su iya samun kuɗi (condo, sarari dillali) kuma tunda babu Thai da ke son biyan (yawanci) don yin kiliya, garejin da aka biya ba shi da fa'ida.
      Zan yi tunanin cewa filin ajiye motoci a BTS MoChit ba zai cika rabin ba idan mai motar ya biya 200 ko 300 baht a rana a can. Yanzu yana buɗewa kowace rana: kyauta….


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau