Duk wanda ke tafiya zuwa Thailand ko wani wuri a wannan lokacin rani kuma ya yanke shawarar neman wani abin sha'awa da kuma kasada zai yi kyau ya duba ... inshorar tafiya duba. Daga cikin kowane manufofin inshora na balaguro guda goma, huɗu ba sa rufe haɗarin wasanni masu haɗari kwata-kwata, uku kawai na zaɓi tare da murfin wasanni na hunturu kuma ɗaya kawai idan an nemi murfin musamman.

 
Wannan ya bayyana daga bincike ta MoneyView, Cibiyar bincike mai zaman kanta da cibiya mai ƙima don masu ba da sabis na kuɗi.

Sanannen abu ne cewa wasan kankara da hawan dusar ƙanƙara ya ƙunshi ƙarin haɗari. Za a iya haɗa murfin wasanni na hunturu tare da kowane tsarin inshora na balaguro. Amma idan kun yanke shawarar yin tsalle-tsalle ba da gangan ba, ku tafi parasailing, hawan igiyar ruwa ko ɗaukar tsalle-tsalle a lokacin hutun bazara?

Duk wanda ke son yin irin waɗannan ayyukan a lokacin hutu zai yi kyau ya fara bincika yanayin inshorar balaguro. Yawancin lokaci yana lissafin waɗanne wasanni da ayyuka ne kuma ba su da inshora. Don biyan kuɗin likita sakamakon yin wasa mai haɗari/na ban sha'awa, dole ne a ba da inshorar farashin magani. Keɓancewar hatsari (biyan kuɗi a yayin mutuwa ko naƙasa na dindindin sakamakon haɗari) an cire shi a fili ta hanyar masu samarwa da yawa idan wannan ya kasance saboda wasanni/aiki mai haɗari.

6 martani ga "Babban bambance-bambance a cikin ɗaukar hoto don inshorar balaguron wasanni masu haɗari"

  1. Steven in ji a

    Ko da inshorar balaguron balaguro bai rufe ba, har yanzu akwai inshorar lafiya, kuma ba shakka yana ɗaukar kuɗaɗen magani.

    • Khan Peter in ji a

      Har zuwa matakin kiwon lafiyar Dutch, don haka har yanzu ana iya fuskantar ku da lissafin dubban Yuro. Kar ku manta cewa Asibitin Bangkok asibiti ne mai zaman kansa kuma wani lokacin yana cajin farashi sama da na Netherlands

  2. l. ƙananan girma in ji a

    Akwai adadin tsare-tsaren inshorar balaguro ga mutanen da suka kai shekaru 70 zuwa sama waɗanda ba sa son tabbatar da ku!

    Idan wani ya kai shekaru 70, da alama ana ɗaukarsa nau'in dabbobi masu barazana ga rayuwa
    za a ƙara ƙimar kuɗin kowane wata da € 140.

    A taƙaice, sanya kuɗin da ba za a iya araha ba kuma ba za ku ƙara damuwa da tsohuwar “Muk” ba saboda an tilasta musu barin fita!
    Kuma VGZ yana bugawa a yau cewa kiwon lafiya na iya zama mai rahusa!

    Ana nuna wa tsofaffi wariya sosai, ba wai kawai tare da fa'idodin fensho ba (duba wani wuri) har ma
    a fannin inshora.Tsofaffin da har yanzu ba su iya karatu ba, su ma ba a yi la’akari da su ba!

    • Cornelis in ji a

      Shin kun tabbata cewa haɓakar Yuro 140 a kowane wata ya shafi inshorar balaguro? Ba zan iya tunanin haka ba kwata-kwata. Ko kuna magana ne game da inshorar lafiyar ku?

      • l. ƙananan girma in ji a

        Wannan shine inshora na lafiya, yi hakuri!

        Inshorar lafiya na yanzu ya kai €393 a kowane wata tare da kamfanin Ofishin Jakadancin Faransa-Afrilu.

  3. Henk in ji a

    Yawancin lokaci ana haɗa ɗaukar hoto azaman ƙari.
    Koyaya, ba duk manufofin inshorar balaguro bane ke da ɗaukar hoto na shekara guda. Don haka idan za ku daɗe, kuma duba iyakar lokacin da za ku iya zama. Kuma tabbatar da cewa kuna da ɗaukar hoto na duniya.

    Tsohuwar ita ce Turai.


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau