Ɗaya daga cikin sababbin membobin Stichting Thailand Zakelijk shine Geonoise, wanda muke so mu gabatar muku. Geonoise yana siyar da samfur na musamman, wato….shiru!

"Mu a Geonoise muna ƙoƙari mu sanya shi ya ɗan yi shiru tare da nasihohin sauti, mita sauti, software da ingancin sautin sauti da kuma kayan yaƙi," in ji wanda ya kafa Geonoise kuma mai shi Michel Rosmolen.

tarihin

An kafa Geonoise Thailand a cikin 2002 a Udon Thani a matsayin mai ba da shawara na murya, amma shekaru 3 na farko babu abokan ciniki (sifili!)! Kasuwa a Tailandia ba a shirye ta ke ba tukuna. A hankali, Geonoise kuma ya fara sayar da kayan kida, kayan aikin da ke tantance sauti da kuma software da ke iya tantance sauti da hasashen sauti.

Yau

Yanzu bayan shekaru 17, Geonoise yana da ofisoshi a Bangkok, Kuala Lumpur, Singapore, Jakarta, Ho Chi Minh, Yangon, Hong Kong, Bangalore da Dhaka.

Geonoiser duk game da hayaniya ne da girgiza kuma musamman iyakance su. Geonoise yanzu yana aiwatar da ayyukan maɓalli, wasu misalan sune: gina ɗakin 'matattu', kafa dakin gwaje-gwaje mai sauti, ƙirar sauti a cikin masana'antar kera motoci, rage hayaniya a cikin gidaje. condos, Apartment, ofisoshi, da dai sauransu.

Lamiri

Ɗaya daga cikin ayyukan da Michel Rosmolen ya ɗauka tun lokacin da aka buɗe a 2002 shine samar da wayar da kan jama'a a kudu maso gabashin Asiya game da hatsarori da ke tattare da (mafi yawa) yawan amo da matakan girgiza. Michel ya ce: “Gwargwadon amo ba ta da ƙarfi kawai! A ko'ina (musamman a nan kudu maso gabashin Asiya) yana da hayaniya sosai kuma akwai ƙarancin doka kuma, idan akwai, tilastawa! Mu a Geonoise muna ƙoƙari mu sanya shi ya ɗan yi shiru tare da nasihar sauti, mita sauti, software da ingantaccen ingancin sauti da samfuran rigakafin ganga. "

A ƙarshe

Idan kuna da wasu tambayoyi, zaku iya tuntuɓar Michel kai tsaye a [email kariya] ko ta gidan yanar gizon su www.geonoise.com. Hakanan zaka iya jira har zuwa maraice na cocktail Stichting Thailand Zakelijk, inda babu shakka Michel zai kasance.

Source: Facebook na Gidauniyar Kasuwancin Thailand

Babu sharhi mai yiwuwa.


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau