Akwai sabon kayan aiki don fasfo da katunan ID akan Netherlands a duk duniya. Kayan aiki yana sauƙaƙa wa baƙi don neman fasfo ko katin ID a ƙasashen waje (Thailand) ko a gundumar iyaka. Godiya ga kayan aiki, zaku iya ƙirƙirar jerin abubuwan dubawa akan layi na takaddun da kuke buƙata don aikace-aikacenku.

Kuna iya samun sabon kayan aiki a shafukan aikace-aikacen fasfo da katunan ID na duk ƙasashen duniya. A can kuma za ku iya karanta duk ƙayyadaddun buƙatun ƙasa waɗanda ke da mahimmanci ga aikace-aikacen ku.

Misali, don Tailandia, dole ne koyaushe a gabatar da shaidar zama ta doka ta hanyar ingantaccen biza (da takaddun da ke goyan bayan wannan).

'Yan ƙasar Holland da ke zaune a ƙasashen waje na iya samun fasfo ko katin shaida daga ɗimbin wakilcin Dutch, kamar ofisoshin jakadanci da ofisoshin jakadanci. Ko kuma a ɗaya daga cikin abin da ake kira gundumomin kan iyaka a cikin Netherlands. Takardu daban-daban da yawa suna shiga cikin irin wannan aikace-aikacen. Idan kun bi ta kayan aiki, za ku san ainihin takaddun da kuke buƙata. Wannan yana sake ceton lokaci.

Source: Netherlands a dukan duniya

9 martani ga "Sabon kayan aiki don neman fasfo na Dutch ko katin ID a Thailand"

  1. hansman in ji a

    Godiya, editoci don wannan bayanin!!

  2. Henk in ji a

    Neman fasfo a ofishin jakadancin yana da sauƙi.
    Duk da haka, farashin ya wuce gona da iri.
    Jimlar farashin kudade da sauransu ya zo mani akan Yuro 165.
    Da farko kuma ana nuna shi a cikin baht Thai.
    Bayan biyan kuɗi tare da katin kuɗi, an kuma sami canji zuwa Yuro tare da mummunan ƙimar.
    Ana iya fahimtar cewa fasfo yana kashe kuɗi, amma idan aka kwatanta da Netherlands yana da babban bambanci.
    Kuma har yanzu wata mata mai magana da Ingilishi tana kula da shi. Dole ne ofishin jakadancin ya biya farashi.

    • Leo Th. in ji a

      Ah, Henk, don tsawaita izinin zama a cikin Netherlands a IND saboda zama tare da abokin tarayya na Dutch, kuna biyan € 240. =! Izinin, katin filastik a tsarin lasisin tuƙi, yana aiki na tsawon shekaru 5, yayin da a zamanin yau fasfo na Dutch yana ɗaukar shekaru 10.

    • theos in ji a

      An biya ni da katin kiredit na ING a Ofishin Jakadancin NL a cikin Yuro. An yi ta hanyar Netherlands daga bankin ING zuwa harkokin waje. Babu ƙarin farashi.

  3. su in ji a

    A Kathu, Phuket, za a ba da abin sha mai ɗaci a gidan abinci na Eddy ranar Juma'a 8 ga Yuni!
    Sabon jakada da karamin jakadan kuma zasu kasance a nan.
    Kuma akwai yiwuwar neman fasfo

  4. Peter Stallinga in ji a

    Tambaya kawai ina da takardar iznin ritaya kuma zan nemi sabon fasfo mako mai zuwa, yanzu ya ce a gefen ofishin jakadancin cewa kuna buƙatar takaddun da ke goyan bayan wannan. Amma ba zan san wanne ba. Ina tsammanin bizar ritaya ta isa, don Allah a amsa, na gode peter stallinga

    • RonnyLatPhrao in ji a

      Lallai yana da matukar ruɗani yadda aka kafa wannan.

      An rubuta cewa dole ne ka tabbatar da cewa kana zaune bisa doka a ƙasar da kake zama.
      A cewarsu, ya kamata a yi haka da:
      (1) takardar visa mai aiki (da takaddun da ke goyan bayansa)
      of
      (2) ingantaccen izinin zama

      A ra'ayi na, za ku iya tabbatar da cewa kuna zama a ƙasar bisa doka ta hanyar nuna ingantaccen izinin zama / izinin zama.

      Wannan yana yiwuwa:
      - zama lokacin tsayawa da aka samu tare da shigarwa (a cikin fasfo ɗin ku)
      - tsawaita lokacin zaman da ya gabata (a cikin fasfo ɗin ku)
      – ko takaddun shaida na Dindindin Mazauni. (A nan kuna da ƙarin takaddun ciki har da littafin jajayen baƙi - watakila abin da suke nufi ke nan)
      amma bayan haka, waɗannan kuma duk takardun izinin zama ne masu inganci, wato abin da suke buƙata a cikin (2).

      Abin da suke nema a cikin (1) (takardar biza) ba ta ce komai ba game da ko kana zaune a ƙasar bisa doka ko a'a a lokacin.
      Tare da ingantaccen visa za ku iya samun lokacin zama (iznin zama).
      Lokacin da aka ba da izini ne kawai zai ƙayyade ko kuna zaune a ƙasar bisa doka ko a'a, ba ingantacciyar biza ba.
      Ex. Ta wannan hanyar za ku iya kasancewa da cikakkiyar takardar izinin shiga, misali. METV, Ba Ba-Ba-Immila Baƙi Mai Shigarwa da yawa Visa. Amma idan (bayan kwanaki 60 ko 90) ba a kunna sabon lokacin tsayawa ba ("borderrun") ko tsawaita cikin lokaci, kun kasance cikin "sauƙi".
      Sannan kana cikin kasar ba bisa ka'ida ba, duk da samun ingantacciyar biza a fasfo dinka.

      Wataƙila ya kamata ku rubuta abubuwan da kuka samu game da neman sabon fasfo don 'yan uwanku a kan blog.
      Hakan zai amfani kowa.
      Sa'a a gaba.

      • Henk in ji a

        Lokacin da nake nema a ofishin jakadancin, sai kawai in cika fom ɗin neman aiki.
        Hoton fasfo 1 da mika kobo.
        Babu tambayoyi ko fom.
        Ana iya ɗauka bayan kusan makonni 2.

        Har ila yau, jigilar kayayyaki ya yiwu, ta hanyar.

        • RonnyLatPhrao in ji a

          To, ina tsammanin yawanci zai yi.

          Ina amsa kawai ga tambayar Peter Stalinga da abin da mutane ke rubutawa a wannan gidan yanar gizon.
          Ba kamar baƙon abu ba ne a gare ni cewa ofishin jakadanci zai bincika ko mai nema yana cikin ƙasar bisa doka a lokacin da ake buƙatar.


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau