Tambayar mai karatu: inshorar lafiya ga ɗan Thai

Ta hanyar Saƙon da aka Gabatar
An buga a ciki Tambaya mai karatu
Tags:
26 May 2015

Yan uwa masu karatu,

A madadin abokina, muna neman inshorar lafiya ga mahaifinta Thai (dan shekaru 62) a Tailandia, idan akwai bukatar a kwantar da shi a asibiti (kwanan nan ya yi gwajin zuciyarsa).

Budurwata ta riga ta yi tambaya kuma an gaya mata adadin da ke sa ku ji, kamar € 1500 da ƙari a kowace shekara. Wataƙila suna ƙoƙarin sayar da ita wani inshorar rayuwa ne ko kuwa ainihin kuɗin ne?

Ana maraba da bayanin ku.

Gaisuwan alheri,

Frans

Amsoshi 18 zuwa "Tambaya Mai Karatu: Inshorar Lafiya na Thai"

  1. Daga Eng in ji a

    http://aseanhealthcare.com/

    Yi bincike a can kan shekaru 62…. da kyau…$2580…. Don haka watakila shine ainihin farashi….
    Aika musu imel, zan ce. Wannan dillali ne, ba mai insurer ba don haka kasuwancin su don nemo inshora mafi kyau (ƙananan farashi).

  2. Daga Eng in ji a

    Oh..Site kuma yana cikin Yaren mutanen Holland…http://verzekereninazie.nl/

    Kuma kuna da http://www.verzekereninthailand.nl/

    Nasara!

  3. kololuwa in ji a

    Mafi arha inshorar lafiya mai zaman kansa a Thailand shine Bupa, kawai duba gidan yanar gizon su. Yana yin babban bambanci tare da masu insurer na duniya.
    Hakanan zai iya ɗaukar inshorar baht 30 kawai, wanda ba na inshorar lafiya mai zaman kansa ba

  4. kololuwa in ji a

    Bincika gidan yanar gizon BUPA, wannan shine inshorar lafiya mai zaman kansa mafi arha, yana adana mai yawa tare da masu insurer na duniya. Ko kuma yana iya yin inshorar baht 30 ga mutanen Thai, amma wannan ba inshora bane ga asibitoci masu zaman kansu

  5. han in ji a

    Yawancin cututtuka na yau da kullun ana cire su tare da masu insurer Thai, don haka tambayar ita ce ko zai taimaka muku ga wannan ciwon zuciya.

  6. santo in ji a

    Bopa da duk sauran sun jefar da ku a 70. je pacificprime ba su da wannan.

    • Joop in ji a

      Wannan ba daidai bane Santo, Ni 71 ne kuma har yanzu ina da inshora tare da Bupa.
      Don haka Bupa kuma ba Bopa ba.

      • Santo in ji a

        To a nan akwai wani wanda ya yi inshora da Bupa shekara 10 kuma da ya cika shekara 70 aka kore shi, don haka ba ni da nawa, ilimi na ya yi ƙoƙari ya kai ga aia da bupa lokacin da ya zo nan da kyau. . An ƙi shi duka. Dalili : kun tsufa sosai, an yi sa'a za ku iya zama a ciki

        grt

    • SirCharles in ji a

      Idan an riga an ba ku inshora tare da su kafin ku cika shekaru 70, ba za su iya fitar da ku kawai ba, ina tsammanin. Ba sa son ku bayan cikar ku na 70th, wannan wani abu ne kuma ga wasu ko da bayan cikar ku na 60th.

      A hankali yawancinsu suna da wasu lahani a wannan shekarun, babu wanda ke son inshorar kona gida ko ta yaya.

  7. John Chiang Rai in ji a

    Don manufofin inshora da yawa, kun wuce shekaru 60, kuma ba a karɓi ku a matsayin mai tsare-tsare ba.
    Tare da manufofin inshora da ke karɓar mutanen da suka haura shekaru 60, an daidaita kuɗin kuɗi ta wannan hanya saboda karuwar haɗarin cewa suna da mafi girma, haka ma, suna son sanin duk cututtuka da cututtuka na baya a kan aikace-aikacen, don haka. inshora yana da ƙarancin haɗari kamar yadda zai yiwu, kuma mai inshorar kusan babu tabbas.

    • Santo in ji a

      Pacific prime ba ta shafa da cewa.. Dukan abokaina da ni yanzu muna tare da pacific prime.. Amma ok kun biya kadan fiye da a cikin Netherlands.. Amma jin yana da kyau. matsala.. Dukkanmu muna motsa jiki da yawa

      grt

  8. Matthew Hua Hin in ji a

    Za ku zo wurinmu (www.verzekereninthailand.nl) a duk wuraren da ke sama.
    Bupa ba zaɓi ne mai kyau ba, shiga yana da shekaru 62 yana nufin cewa inshora ya ƙare yana da shekaru 70. Kuma wannan yana cikin ƴan shekaru.

    Menene (kusan) kyauta ga mutanen da ke da asalin Thai?

    Kiwon lafiya na Thai ya kasu kashi 3:
    1. Tsarin Fa'idodin Likitanci na Ma'aikata:
    Wannan shine inshora ga jami'an Thai. Ma'aurata, iyaye da yara 3 na farko, duk da haka, ana iya samun inshora a nan. Don haka idan ku, a matsayinku na ɗan ƙasar Holland, kuna aure bisa doka da ma'aikacin gwamnati, kuna iya yin amfani da wannan.
    2. Asusun Tsaron Jama'a:
    Wannan shine inshora ga ma'aikatan kamfanoni masu zaman kansu kuma yana aiki ne kawai ga ma'aikatan da suka yi rajista da Ofishin Tsaron Jama'a.
    3.Tsarin Rufe Lafiya ta Duniya:
    Ga duk wanda bai faɗo ƙarƙashin rukuni na 1 ko 2 ba, ko kaso na zaki na al'ummar Thailand. Wannan tsari har yanzu ana kiransa inshorar baht 30 saboda a farkon lokacin marasa lafiya sun biya baht 30 ga kowane magani. Yanzu an soke biyan 30 baht saboda nauyin gudanarwa ya fi kudaden shiga.

    Bugu da ƙari, har yanzu akwai shirye-shiryen da yawa da ake samu akan kasuwar inshora. Koyaya, shekarun shiga (shekaru 62) kuma yana nufin cewa ƙimar kuɗi ta fi girma (ƙididdigar ƙima tana ƙaruwa da shekaru). Mafi kyawun shirin da ake samu ga wanda ke da ɗan ƙasar Thai yana kashe 95,407 baht don shirin marasa lafiya.
    Mafi arha shirin da zan iya samun farashin 62 baht kowace shekara a cikin shekaru 10,850, amma a fili iyaka yana da ƙasa a can.

    Na karanta cewa mahaifin ya riga ya je asibiti don duban zuciya. Idan an sami wani abu, wannan na iya haifar da keɓancewa. Ka kiyaye hakan a zuciya.

  9. Bacchus in ji a

    Kalli shafin da ke kasa.

    http://www.thaihealth.co.th/2012/index_eng.php

    Rayuwar Thai tana ba da inshora har zuwa shekaru 80 kuma zaku iya tabbatar da kanku har zuwa 66 ba tare da wata matsala ba. Kuna da manufofi daban-daban; daga sauki zuwa maxi, kamar yadda suke kira shi. Misali, idan kun dauki tsarin tsakiya, wanda ake kira masu arziki da lafiya, to kuna biyan kawai 62 baht kowace shekara don mafi arha manufofin yana da shekaru 16.000 sannan kuna samun inshora har zuwa baht 300.000 a kowace nakasa (ba ku san daidai ba). kalma a cikin Yaren mutanen Holland; da'awar) kowace shekara. Kada masu sanin yakamata su yaudare ku da suka ce “ana samun inshora na baht 300.000 kawai a shekara, saboda kuna samun kusan baht 300.000 a kowane da’awar. Don haka kuna iya ɗaukar har zuwa 300.000 baht sau da yawa a cikin shekara, misali ga karyewar ƙafa, karyewar hannu. Ko da karyewar kafafu 2 nakasassu ne daban-daban! Kuna iya tabbatar da kanku da wannan manufofin har zuwa iyakar baht miliyan 2. Wasu suna kiran wannan ƙarin inshora, amma zan iya tabbatar muku (dace) cewa kun fi isassun inshora a Thailand. A ƙasa akwai hanyar haɗi zuwa manufofin masu arziki.

    http://www.thaihealth.co.th/product_wealthy.php

    Na karanta wani abu game da inshorar baht 30, amma wannan ya shafi kowane Thai. Kuna iya zuwa asibitocin jihohi kawai kuma za ku fahimci cewa wannan inshora ba ya aiwatar da magunguna masu tsada. Alal misali, ba za ku sami aikin gyaran gwiwa ba, amma gwiwa za a gyara kawai. Sannan kuna da taurin kafa.

    Nasara!

  10. Jose in ji a

    Kyakkyawan kwarewa tare da Bupa, sun ji cewa thailife shima yana da kyau kuma in ba haka ba shirin 30 baht.

  11. Wani Eng in ji a

    http://www.verzekereninthailand.nl

    Na ce...na sake cewa….karin rahotannin….a ra'ayi na…sufi!

    🙂

  12. Soi in ji a

    Ga waɗanda ke neman ɗaukar hoto na rayuwa, bayanin da ke gaba: idan kun ɗauki inshorar lafiya tare da Bupa kafin shekaru sittin, za ku kasance cikin inshora har mutuwar ku, a wasu kalmomi har tsawon rayuwar ku. Idan kana zaune a Netherlands kafin shekaru XNUMX, amma shirya don matsawa zuwa TH bayan shekaru XNUMX, za ka iya kula da mafi ƙarancin ɗaukar hoto don 'yan shekarun farko. Sannan za ku ƙayyade ƙarin takamaiman ɗaukar hoto da zarar kun zauna a cikin TH. Kuna sabunta inshorar kowace shekara, don ku ga yadda ɗaukar hoto zai inganta kowace shekara. Babban fa'ida: ta hanyar ƙasidu da gidan yanar gizon za ku iya ganin adadin kuɗin da kuke biya don ɗaukar hoto da kuma shekaru nawa. Don haka ba haka lamarin yake ba kwatsam Bupa yana haɓaka ƙimar kuɗi, kamar yadda ake iƙirarin wani lokaci, ta hanyar ƙididdige komai a gaba.

    • Matthew Hua Hin in ji a

      @Soi: Tabbas bai kamata ya zama kamar yin hira ba, amma a yi sharhi a nan. Idan wani ya ɗauki tsari mai arha daga Bupa kuma daga baya yana son haɓaka shi zuwa mafi kyawun tsarin rufewa, to lallai ne a cika takardar tambayar likitanci koyaushe kuma akwai damar cewa Bupa zai ware wasu abubuwa idan wani abu ya canza a yanayin kiwon lafiya. ko kuma cewa ma sun ƙi haɓakawa kwata-kwata. Ba a taɓa juyawa a makance zuwa tsari mafi girma ba.
      Bugu da ƙari, ba lallai ba ne a ganina har yanzu ba a zauna a Thailand don ɗaukar inshora ba saboda iyakar shekaru 60 a Bupa. Akwai kamfanonin jiragen sama da yawa (mafi kyau) waɗanda ke da mafi girman shekarun hawan jirgi.

      • Bacchus in ji a

        Har yanzu wasu zargi! Hakanan, ko kuma daidai saboda Frans ya nemi inshora na yau da kullun.

        Abin baƙin ciki shine, waɗannan kamfanoni da ake zaton mafi kyawun kamfanoni koyaushe suna neman babban ƙimar kuɗi na Euro 350 zuwa 450 a kowane wata kuma suna da keɓancewa kuma wani lokacin ma iyakokin shekaru, kamar Bupa, AXA da Thai Life. Tare da waɗancan kamfanoni da ake zaton sun fi ku an rufe ku har dalar Amurka miliyan 1 ko 2; wato 33 zuwa 66 miliyan Thb! Don haka zaku iya canza kanku daga namiji zuwa mace kuma ku dawo sau 20 zuwa 40 a Thailand! Ko da kamfanonin da ake zato mafi kyau ba sa biya makaho kuma galibi suna son bayyani na farashi wanda kwararrun likitocin su ke tantancewa!

        Ok, Hakanan zaka iya zama a cikin ɗakuna masu famfo na gwal, amma hakan ba zai taimaka maka sosai ba idan kana cikin gadon asibiti.
        Ok, an ba ku inshorar komai, amma menene damar da za ku iya samun ciwon daji, da raunin kashin baya, da zubar jini na cerebral a lokaci guda kuma kuna buƙatar dashen gabbai?

        Ba zato ba tsammani, keɓancewar a, alal misali, AXA (kuma ina tsammanin Bupa) yana amfani da shekaru biyu kawai sannan ana biya su.

        A takaice, akwai ƙarin tsakanin sama da ƙasa fiye da mafi kyau (na duniya) da ƙananan kamfanonin inshora (na gida), ko da yake muna so mu yarda. Yana da ma'ana cewa kun sami mafi kyawun ɗaukar hoto don ƙimar kuɗi mafi girma. Tambayar kawai ita ce ko wannan ɗaukar hoto yana da gaskiya dangane da farashi kuma ya zama dole dangane da haɗari. Abin takaici, mutane kaɗan ne ke yin wannan tambayar kuma masu inshorar sun amfana da wannan!


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau