Shin farashin jirgin zuwa Thailand zai sake yin ƙasa ko a'a?

Ta hanyar Saƙon da aka Gabatar
An buga a ciki Tambaya mai karatu
Tags:
Disamba 6 2022

Yan uwa masu karatu,

Shin kun kuma lura cewa farashin tikitin jirgin a halin yanzu yana da sama idan kuna son tafiya zuwa Thailand a watan Yuli 2023. Kullum ina gyara tafiya ta a wannan lokacin daga BRU zuwa BKK tare da Etihad tare da tsayawa a AUH akan € 7 zuwa 800. yanzu € 1.100

Daga AMS ina ganin farashin € 1.400. Yanzu ina nufin kibau na a BRU ko kai tsaye daga Frankfurt tare da THAI zuwa BKK akan € 1.029.

Menene kuke tsammanin waɗannan farashin a halin yanzu suna da yawa wanda watakila za su yi kasuwanci zuwa farashin yau da kullun? Ko wannan shine sabon al'ada na biyan € 3 zuwa 400 akan kowane mutum ƙari.

Na fi son yin booking tare da kamfanin kanta.

Gaisuwa,

MrM

Editoci: Shin kuna da tambaya ga masu karatun Thailandblog? Yi amfani da shi hanyar sadarwa.

23 martani ga "Farashin jirgin zuwa Thailand zai sake yin ƙasa ko a'a?"

  1. thailand goer in ji a

    Ni ma na lura.
    Farashin ya zama da gaske tsada sosai.

    Ina zaune sosai a tsakiya, Dusseldorf, Amsterdam, ko da Frankfurt zaɓi ne (kankara daga Arnhem tsakiya) Frankfurt a halin yanzu shine mafi arha.

    Hakanan an tashi sau ɗaya tare da Thai daga Brussels.
    Ina duba Jirgin Google ko Kiwi.com

    • thailand goer in ji a

      Na tashi tare da Kasuwar Qatar a farkon Nuwamba don 3.500 da aka sayi Satumba 2022, tare da canja wuri a Doha.
      A cikin Yuli tare da Kasuwancin Klm kai tsaye akan 1.800, amma na riga na sayi tikiti a watan Nuwamba 2021.

    • zabe in ji a

      Kamfanonin jiragen sama na Thai a halin yanzu ba su tashi kai tsaye daga Brussels.

  2. Johan in ji a

    Tunda ana siyan kananzir a 2023 (kuma waɗannan sun fi na bara), tikitin jirgin su ma sun yi tsada. Tabbas wannan zai ci gaba da kasancewa har zuwa 2023. Idan kananzir ya zama mai rahusa a tsakiyar shekara mai zuwa, tikitin jirgin sama na iya sake zama mai rahusa a 2024 (idan har sauran abubuwan waje sun kasance iri ɗaya!).

    Za mu kuma tashi daga Frankfurt a watan Agusta 2023. Farashin yana da arha fiye da ta Brussels ko Amsterdam, har ma tare da otal ɗin da aka yi a baya. Haka yayi parking. Yayi wannan ƴan shekaru da suka gabata kuma yana son shi sosai (banda kasancewa mai rahusa).

    • Khun mu in ji a

      Johan,
      Ina so in bayyana muku mene ne sanadin hauhawar farashin.
      Farashin kananzir ya kai kashi 10% na kamfanin jirgin sama. na jimlar farashin.
      Don haka akwai wani abu da ke faruwa.
      Yana iya ɗaukar wasu yin amfani da su, amma farashin kowane abu, zama jirgin sama, mota, gida, kayan ado, ana ƙayyade ta abin da mabukaci yake son biya. Kamfanonin jiragen sama suna wanzuwa don samun riba.

    • yi in ji a

      Ban yarda da maganar da ka yi ba game da man.
      Idan kuna son tashi wata hanyar zuwa New York, misali tare da KLM, kuna biyan farashi mai rahusa.
      Ba KLM kadai ke karbar farashi mai yawa ba, duk kamfanonin jiragen sama ne.
      Da alama ya fi kamar yarjejeniyar farashin da aka yi, kamar yadda na rubuta kafin ku tashi zuwa wancan gefen duniya, da wuya a sami karuwar farashin.

    • Wien in ji a

      Muna tashi a cikin Jan. daga Dusseldorf ta Vienna tare da Eva-Air zuwa Bangkok gami da ajiyar wurin zama na Yuro 1016 na watanni 3

  3. Roger in ji a

    Shin kuna tunanin da gaske cewa mu, masu rubutun ra'ayin yanar gizo na Thailand, muna da ƙwallon kristal? Wanene zai iya sanin ko farashin zai sake faɗuwa? Lallai ba na yi kuma ba na yin maganganun gaggawa game da shi.

    Gaskiya ne, farashin ya tashi kaɗan kuma tare da ɗan hankali kowa ya san ainihin dalilin (s) na karuwa.

    Kamar yadda aka ambata a sama, akwai manyan bambance-bambance tsakanin filayen jirgin sama / kamfanoni. Dubi kayan aikinku da kyau kuma zaku iya ajiye wasu kuɗi. Tafiya matsala ce ta alatu. Kuma idan har yanzu yana da tsada sosai, mafita ɗaya ce kawai: zauna a gida 😉

  4. Peter (edita) in ji a

    Yana da kyawawan sauki. Tambayar wadata da buƙata. Waɗancan jiragen ruwa ne masu sadarwa. Bukatar tikitin zuwa Thailand a halin yanzu ya fi na samarwa, don haka kamfanonin jiragen sama za su kara farashin kai tsaye. Hakanan ana tsammanin bayan barkewar cutar lokacin da balaguro ba zai yiwu ba, yanzu kowa yana son komawa hutu. Kuna gani iri ɗaya tare da motocin haya, farashi mafi girma fiye da kafin cutar.

  5. Eric H in ji a

    ba kawai kananzir ba, har da harajin filin jirgin sama da sauran kuɗaɗen sun yi tashin gwauron zaɓe don haka za ku iya cewa waɗannan farashin za su zama daidai.
    ma'aikatan tashar jirgin sama suna samun ƙarin albashi kuma muna biyan cewa a matsayinku na matafiya, me kuke tunani game da duk bukatun muhalli a halin yanzu, KLM ya riga ya sayi gonaki don su ci gaba da biyan bukatun saboda yanayin nitrogen kuma hakan yana tsada. kudi masu yawa amma idan kun san ranar da za ku tafi hutu, yana da kyau ku sanya ido kan farashin tikitin a cikin lokaci, wanda wani lokaci yana adana kuɗaɗe masu yawa.

    • Ger Korat in ji a

      Sannan albashi, samun kudin shiga, fansho da kuma AOW a cikin Netherlands suma sun karu sosai, da sauri ta hanyar 10 zuwa 15% net kowane wata. Gabaɗaya, haɓakar farashin da mutane da yawa ke biya sau ɗaya kawai a shekara don tikitin tikitin ba daidai ba ne idan aka kwatanta da ƙarin kuɗin shiga. Amma a, ba ka ji wani ya yi korafin cewa sun sake karbar wasu makudan kudade, wannan bai shafi kowa da kowa ba, amma a matsakaita, tabbas hakan yana faruwa, domin tattalin arzikin yana tafiya kamar yadda aka saba.

  6. Frank in ji a

    Haɓakawa, hauhawar farashin mai, manufofin hana tashi sama, yin asarar hasara daga lokacin Corona, rushewar sarƙoƙi na dabaru, ƙarin farashin ma'aikata, ƙarin harajin jirgin sama, gamsar da masu hannun jari, rushewar tafiye-tafiye da tsarin hutu, kuna suna.

    Kuma a sa'an nan shi ne haƙiƙa tambaya na wadata da buƙata: muddin mutane suna shirye su biya mafi girma farashin, farashin ba zai fadi ba.

  7. Ron in ji a

    An yi ajiyar wuri guda Brussels - Bangkok jiya tare da tashi Emirates 1 ga Janairu akan 640 €
    An haɗa kaya 30 kg!
    Dubai ta tsaya na 3 hours.
    Ya sami giant mai kyau kuma bai yi shakka ba na ɗan lokaci.
    Ina zargin nan ba da jimawa ba za a fara gasar.
    Gaisuwa,
    Ron

  8. Wim in ji a

    An yi rajista jiya don ƙarshen Fabrairu kai tsaye tare da Eva akan Yuro 919
    Ta skyscanner wannan tikitin ya kasance Yuro 870

  9. Rene in ji a

    Tashi: 28 Maris 2023 - 11 Mayu 2023.
    Amsterdam-Bkk
    Eva Air: Babban Matsayin Tattalin Arziki: 1122 Yuro
    Ba shi da kyau sosai.

  10. petra in ji a

    dawowar Asabar ta hanyar Booking.com
    Farashin 765.38. tare da tsayawa a taiwan

  11. Stan in ji a

    Idan kun yi booking da wuri har yanzu kuna iya tashi da rahusa.
    Na yi rajista tare da KLM a watan Satumbar da ya gabata don tashi a cikin Maris, Yuro 700. Don haka rabin shekara a gaba.
    Idan zan yi ajiyar daidai wannan jirgin kai tsaye a yau, farashin zai zama (kada ku firgita!) Yuro 2179! Kuma a, wannan shine tattalin arziki!
    Tare da canja wuri a kan hanyar can a Paris zan zama 'yan 100 Yuro mai rahusa.
    Tashi kwana ɗaya daga baya kuma canja wuri a Singapore ya riga ya adana fiye da Yuro 1000.
    Daga abin da na fahimta ta shafukan yanar gizo daban-daban, galibi jirage masu saukar ungulu ne kusan ba su da sauki. Wannan kuma hakika shine mafi yawan bukata.
    Shawarata: Idan kuna son tashi kai tsaye a watan Yuli, kar ku jira dogon lokaci don yin littafi. Idan canja wuri bai damu da ku ba, zai iya zama mai rahusa da yawa kuma akwai zaɓuɓɓuka da yawa.

  12. Sander in ji a

    Idan ka kalli ci gaba a cikin gajeren lokaci da kuma dogon lokaci, farashin ba zai taba zama kamar 'da' ba. Kalli kawai dakin taron muhalli da ke kara sautin murya, wanda zai gwammace ya kawar da tashi a yau fiye da gobe a matsayin hanyar sufuri don wani abu maras muhimmanci kamar biki. Dakatar da albarkatun man fetur, samar da jirage masu amfani da wutar lantarki da za su yi kasa da na jirage masu saukar ungulu na yau, gwamnati ta fara sanya iyaka kan karuwar zirga-zirgar jiragen sama. Wannan ba ma magana ne game da rikice-rikicen 'na faruwa' kamar ƙwayoyin cuta da yaƙe-yaƙe waɗanda ke shafar farashin ba.

    • Stan in ji a

      Ba na tsammanin waɗannan kulake na muhalli suna da tasiri sosai, aƙalla akan matafiya. Aƙalla, ƙarancin ƴan jakar baya da ke yawo a duniya. Kuma bari mu fuskanci shi, za mu iya rasa wannan. 😉
      Man fetur (man) zai ƙare a ƙarshe, don haka dole ne a samar da sababbin jiragen sama. Idan ba a yi komai ba kuma muka shiga wani sabon rikicin mai (karanta: karancin mai) nan gaba, babu wanda zai iya tashi. Kamfanoni sun yi fatara, miliyoyin sun rasa ayyukansu.
      Idan jiragen sun zama masu tsabta, ƙungiyoyin muhalli za su sami ƙarancin koke-koke kuma ba za a iyakance haɓakar zirga-zirgar jiragen sama ba.

    • Stefan in ji a

      Tikiti masu rahusa ba su kan sararin sama, amma yana yiwuwa. A halin yanzu duk suna ƙoƙarin siyar da tsada sosai saboda buƙatun sun yi yawa kuma wadatar sun yi ƙasa fiye da da. Ina tunanin Thai Airways, wanda ba ya tashi kai tsaye daga Brussels zuwa Bangkok.

      Idan kamfani ya ga cewa akwai barazanar ƙarancin zama na wani wata ko mako, ba za su yi shakkar bayar da ƙasa da € 650 ko ma ƙasa da € 550 ba. Wurin zama "cikakken" a farashi mai sauƙi ya fi wurin zama mara kyau a €0.

      Bari mu yi fatan gasar ta karu don rage farashin.

  13. Emil in ji a

    Idan kana da kowane lokaci a duniya, koyaushe zaka iya samun wani abu mai arha. Amma idan ba ka da duk lokacin a duniya da kuma har yanzu da aiki ko da yara da dai sauransu da dai sauransu to, kai ne Sjaak kamar yadda suka ce, farashin ne kawai sosai high, hagu ko dama. Wadannan farashin na iya karuwa saboda kananzir amma ina ganin babban dalili shi ne; adadin jirgin. A halin yanzu babu adadin jiragen sama iri ɗaya a cikin iska kamar yadda kafin corona, aƙalla zuwa Asiya. Kuma kasuwa a ko da yaushe daidai ne. Idan akwai wadata da yawa, farashin yana da ƙasa. Idan akwai karancin wadata, farashin yana da yawa. Domin hutun bazara na shekara mai zuwa mun riga mun iya ganin farashin kusan Yuro 1000. (Ok yana da tsada idan kuna tafiya tare da dangin duka, amma tun daga 2016 ba za mu iya yin ajiyar kuɗi ƙasa da Yuro 800 ba yayin hutun bazara kuma a cikin 2019 wanda ya riga ya kasance Yuro 950)

    Don haka mutanen da ke da iyalai yanzu ba su da sa'a saboda ƙarancin wadata, mutanen da ke tafiya su kaɗai ko tare da abokin tarayya 1 kuma suna da kowane lokaci a duniya na iya yin sa'a.

    Nan ba dade ko ba dade kasuwa za ta sake faduwa idan an sami wadata, kasuwa koyaushe daidai ne.

    Gaisuwa,

    Emil

  14. Cor in ji a

    Nuwamba 23 aka yi rajista a masarautu tashi Janairu 21 dawowa Afrilu 19 864€ a cikin Maris na biya 487€

  15. yop in ji a

    muna tafiya tare da Eva na tsawon makonni 7 a ranar 6 ga Janairu, mun biya Yuro 815 ga kowane mutum kuma mutumin zai iya ɗaukar kaya kilo 46 tare da shi, don haka ina ganin ba shi da kyau.


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau