Yan uwa masu karatu,

Ina da tambaya mai karatu, kuma ita ce...

Nan ba da jimawa ba a ranar 7 ga Disamba, 12 zan tashi zuwa lardin Nakhon Ratchasima na tsawon watanni 2013.

Wanne wuri kusa zan zaba don gudanar da biza? Na san wasu kaɗan a Arewa da Arewa maso Gabashin Thailand, amma ba kusa ko kusa da Nakhon Ratchasima ba.

Shin wani daga cikin masu karatu zai iya ba ni amsa kan hakan?

bvd

Leo

Amsoshi 5 zuwa "Tambaya mai karatu: Visa ta gudana daga Nakhon Ratchasima"

  1. Harry Bonger in ji a

    Hi Leo.
    Na kasance ina zaune a Korat sannan na tafi Laos.
    Kuna ɗaukar jirgin da dare daga Korat zuwa Nongkai kuma kuna isa kan iyaka da misalin 05.00:XNUMX na safe.
    A can mu kan yi taxi da sauran masu gudu kai tsaye zuwa ofishin jakadanci.
    Ka tattara fasfo ɗinka washegari da ƙarfe 14.00 na rana ka dawo.

    Sa'a Harry.

  2. bincika in ji a

    Yanzu da ƙananan motoci ke tuka kai tsaye daga Khorat zuwa Aran = babban birni mai iyaka da Poipet, wannan a gare ni shine mafi sauri da gajeriyar hanyar haɗin gwiwa. Dole ne ku shiga cikin Camb - hakan zai biya ku 20US$-a hukumance, da ƙarin shawarwari. Shigar da Laos ya fi dalar Amurka 35 a cikin Netherlands da ƙari.

  3. tinnitus in ji a

    Hi leo
    Zai fi kyau ku je Surin, inda kuke da iyaka da gidan caca kusa da Kap Choeng. Babu gada don haka babu lokutan jira a can da kuke tafiya ƙetare kan iyaka ku biya bizar ku ta Cambodia zuwa ɗayan kanti don buga kanku a can kuma kuna komawa gefen Thai… duk cikin rabin sa'a.
    Idan kun fito daga Korat kuna tafiya zuwa Chokchai kilomita 25 bayan Chokchai kuna bin Nangrong Buriram kimanin kilomita 90 daga Nangrong kuna bin Prasat kimanin kilomita 80 kuma daga can kuna bin Kap Choeng gabaɗaya a cikin kyakkyawan kilomita 200 -250. Daga Korat yana da nisan kilomita 300 zuwa Nongkai kuma yana ɗaukar ɗan lokaci kaɗan don haye gadar (Lokacin jira na Bus iri ɗaya ne kusan kilomita 300 daga Korat da mashigar kan iyaka).
    Wannan kawai don yin hatimi da komawa Thailand, babu wani karamin ofishin jakadanci a nan don neman biza.
    Idan kuna buƙatar neman visa a ofishin jakadancin, to ana ba da shawarar Nongkai ko Mukdahan

    • Hello Leo,

      Me zai hana a yi hakan na ƴan kwanaki. Cambodia ta fi Thailand arha. Idan kuna buƙatar wasu adireshi, da fatan za a yi mana imel.

  4. Toine in ji a

    Sannu Leo, na je hidimar shige da fice na Chock Chai ranar Talata da ta gabata. yana da nisan kilomita 30 daga Nakhon Ratchasima. Don haka gudanar da biza bai zama dole ba.


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau