Tambayar mai karatu: Lasin babur ɗin Thai da ya ɓace, me za a yi yanzu?

Ta hanyar Saƙon da aka Gabatar
An buga a ciki Tambaya mai karatu
Tags: ,
Nuwamba 26 2013

Yan uwa masu karatu,

Na rasa lasisin babur na Thai. Yadda za a yi aiki a yanzu? Wace hanya za a bi: je wurin 'yan sanda, zuwa Immigration, zuwa ofishin jarrabawa inda za a karbi lasisin tuki?

Lasin dina na baya yana aiki na shekaru 5 har zuwa tsakiyar 2014. A wancan lokacin na karɓi biza (ba 0) akan kwangilar hayar ba sannan a kan hujjar mallakar gidaje, gwargwadon yadda na san ba ku ƙara samun biza (ba 0) akan duka biyun ba?

Yanzu ina nan ba tare da biza ba tsawon kwanaki 30. Shin zan buƙaci sabon biza (ba 0) don maye gurbin lasisin tuƙi na da ya ɓace (babura)? Ko kuma ana iya yin shi tare da bizar yawon buɗe ido sau biyu idan ana buƙatar biza?

Na gode sosai a gaba.

Roel

Amsoshi 2 ga "Tambaya mai karatu: Lasin babur ɗin Thai da ya ɓace, me za a yi yanzu?"

  1. Ciki in ji a

    Na san babban yaron matata, kwanan nan ya rasa lasisin tuki, ya kai rahoto ga ’yan sanda kuma, tare da shaidar rahoton, ya karbi sabon lasisin tuki kan kudi a ofishin bayar da lasisin tuki da jarrabawa.

    Sa'a Cees

  2. Soi in ji a

    Idan kai ɗan yawon bude ido ne a cikin TH, ko da ba tare da bizar yawon buɗe ido ba, ba za ka sami sabon lasisin tuƙi ba. Bayan haka, kun ce: "Yanzu ina nan ba tare da biza ba har tsawon kwanaki 30." Hawa babur? Wannan yana yiwuwa tare da lasisin babur ɗin ku na NL (ko BE) tare da lasisin tuƙi na ƙasa da ƙasa da takaddun inshora daidai. Shin har yanzu kuna son sabon lasisin tuƙi? Sa'an nan kuma ku sake zuwa TH na dogon lokaci, sami takardar visa mai dacewa (ba visa na yawon bude ido ba), sami tabbacin zaman ku daga Shige da fice, kun riga kuna da shaidar mallakar dukiya, don haka adireshin gida, kuma ku je wurin Ofishin lasisin tuƙi, wanda ke ƙarƙashin wurin zama. Oh, kuma kar ku manta da rahoton rahoton ku ga 'yan sanda na bacewar lasisin tuki. Dole ne ku mika tsohon lasisin tuki lokacin da kuka ɗauki sabo, amma ba za ku iya yin hakan ba, don haka kuna buƙatar rahoto. Kodayake, a cikin TH ba ku taɓa sani ba! Sa'a.


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau