Tambayar Mai karatu: Wanne ya fi Canja wurin hikima ko Azimo?

Ta hanyar Saƙon da aka Gabatar
An buga a ciki Tambaya mai karatu
Tags: ,
27 Satumba 2020

Yan uwa masu karatu,

Kullum ina aika kudi ta hanyar TransferWise yanzu akwai kuma Azimo wanda ya fi kyau?

Gaisuwa,

Gerry

11 Amsoshi zuwa "Tambaya Mai Karatu: Wanne Yafi Canja wurin Hikima ko Azimo?"

  1. Itace in ji a

    Ina amfani da duka Ina da Belgian Iban a TransferWise inda na sanya kuɗi a shirye don canja wurin sauƙi lokacin da farashin musayar ya dace.
    Azimo yana ba da ƙarin don kuɗin ku saboda kuɗin yana da ƙasa da yawa, wanda ya fi dacewa da yawa.
    Shigar da apps biyu kuma zaka iya kwatanta.

  2. Pieter in ji a

    Ba ni da kwarewa da Azimo.
    Canja wurin ta wurin yana tafiya da kyau.
    App din wata matsala ce.
    Lokacin amfani da app, ya nuna mini cewa akwai
    An yi kuskure kuma ba a ci bashin kuɗi ba.
    Don haka sau ɗaya kawai, a ƙarshe akwai kyawawan 2x
    ya yi rubuce-rubuce. Amma canja wuri, "babu wani abu" da zai iya shiga wurin
    yi...zai yi kyau sosai.

    • Leo Th. in ji a

      Na kuma sami sako na ɗan lokaci kaɗan, a ganina musamman tare da biyan kuɗi zuwa Transferwise ta amfani da katin kiredit, cewa ba a karɓi kuɗin ba. Bayan jira na kusan dakika 20 zuwa 30, sai ya zamana cewa an sanya kudin zuwa asusun Transferwise kuma na samu tabbacin cewa an fara cinikin. An tuntube su game da wannan batu kuma an shaida musu cewa an san lamarin kuma suna kokarin ganin an shawo kan lamarin. Ba zato ba tsammani, wannan matsala kuma ta faru tare da, a tsakanin wasu abubuwa, biyan kuɗi ta katin kiredit zuwa Toto a cikin Netherlands. Canja wurina na ƙarshe zuwa Thailand ta hanyar Transferwise app shine ranar 22 ga Satumba, an gyara app ɗin, bayan an biya kuɗin an nuna gilashin sa'a guda a kan allo kuma bayan daƙiƙa 7 na karɓi saƙon cewa an gama canja wurin kuma an biya kuɗin. A halin yanzu an saka shi zuwa asusun bankin Thai. Zan kuma sami tabbacin hakan akan adireshin imel na. A Transferwise za ku iya ko da yaushe warware ma'amaloli, sai dai idan an riga an canja adadin zuwa asusun banki (Thai) da aka yi niyya. Amsar Dre daidai ne. Farashin a Azimo (har yanzu) sun yi ƙasa da na Transferwise, inda farashin musaya ya fi dacewa. Tare da canja wurin Yuro 1000 ta hanyar Azimo, mai karɓa a Tailandia zai sami ƙarin kusan baht 100. Ni kaina na saba kuma na gamsu da Transferwise kuma wannan bambance-bambance a halin yanzu ba dalili ba ne na canza zuwa Azimo, amma kowa ya yanke shawarar kansa.

  3. Harm in ji a

    Bitrus,

    An nuna wannan matsalar zuwa Transferewise sau da yawa.
    Ko da harbin allo sau da yawa don tabbatar da matsalar
    An yi wani abu? A'a sai yanzu
    Rahotona na farko ya fito ne daga watanni 4 da suka gabata
    Ana ci bashin ajiya na na wata-wata sau 3 a karon farko da wannan ya faru da ni
    Maidawa ba zai yiwu ba. Yanzu na canja wurin kuɗin sau ɗaya kuma na fara duba bankin kaina ko an ci bashin ko a'a kafin na (kokarin) sake tura su a karo na biyu.

  4. Josh M in ji a

    @ Pieter, Ina amfani da TW app har tsawon shekara guda, idan kun biya kuɗi kuma ku canza ta hanyar manufa, nan da nan na karɓi saƙon cewa har yanzu TW ba ta karɓi kuɗina ba.
    Bayan 2 seconds na sami sako daga bankin Kasikorn cewa kudin sun isa Thailand.

    Don haka kawai amfani da app….

  5. Dirk in ji a

    Dear Gery,
    Na kwatanta farashin musaya na tsawon wata guda amma TransferWise ya fi kyau, ko da yaushe yana da girma kuma hakan ya fi ramawa ga bambancin adadin da ake karɓa. Har zuwa € 150 ne kawai Azimo ya fi kyau.
    Sau biyun farko da kuka aiko da kuɗi za ku sami mafi kyawun kuɗi fiye da TransferWise, amma bayan haka koyaushe zai kasance ƙasa.
    Yi amfani da shi don amfanin ku!!

    • Rob V. in ji a

      Na kwatanta TransferWise da Azimo sau da yawa tun farkon wannan shekara. A kowane hali, ga kowane adadin daga 100 zuwa ƴan dubu, Azimo ya ɗan rahusa. Musamman sau 2 na farko, sannan kuma saboda suna cajin Yuro ɗaya kawai a kowace ma'amala. Ba na kuskura na ce ko da yaushe, domin ba ni da ƙwallo, amma a cikin 'yan watannin nan kun fi kyau da Azimo.

      • Rob V. in ji a

        Eur 500 a halin yanzu
        Canja wurin hikima: 18.174,40thb
        Azimo: 17.344,72 thb

        Bambanci na 170th. Rage Yuro sannan Azimo 130 ya yi arha. Don haka ka ce yana ceton ku Yuro ko 2 ko 3. Don haka suna kusa da juna sosai, amma Azimo koyaushe ya kasance mai rahusa kaɗan a cikin gwaje-gwaje na daban-daban daga wannan bazara. Bincika tare da mai yin gasa kowane yanzu kuma ba zai iya cutar da shi ba, babu sabis ɗin da zai iya zama mafi arha koyaushe ina tsammanin. Wataƙila sun canza wurare a cikin shekara guda.

        • Rob V. in ji a

          17 shine dubu 18

        • Leo Th. in ji a

          Dear Rob, ba zan iya taimakawa ba sai haɗa ɗigon. Canjin canjin yanzu a Transferwise shine 36,787. Don canja wuri ta hanyar biyan kuɗi tare da katin kiredit (canja wuri mai sauri) na € 500, Canja wurin yana cajin € 5,96 a cikin farashi don haka mai karɓa a Thailand zai karɓi THB 18,174 da kuka ambata. Amma lokacin biyan kuɗi ta hanyar Ideal (canja wurin ƙaramin farashi), farashin a Canja wurin shine € 3,93 kuma 18,249 baht za a ba da shi ga bankin Thai. Farashin a Azimo yanzu shine 36,689.
          Don ma'amaloli 2 na farko kawai Azimo ba ta cajin kuɗi don haka 18,344 THB za a canza shi, amma don daidaitaccen kwatancen ya kamata ku yi amfani da kuɗin da aka saba (kawai) € 0,99 (a zahiri ku ma kuna ba da rahoton hakan) don haka zaku ƙare. tare da 18,308 thb a Azimo. Bambanci a cikin yardar Azimo saboda haka zai zama 18,308 a debe 18,249 = 59 thb. Ko da yake Azimo a halin yanzu ya ɗan fi dacewa, tambayar Gery, wanda ya fi kyau, ba a sami amsar gaske ba. Ƙarin abubuwa suna da mahimmanci ga wannan, kamar saurin ma'amaloli, samun dama da abokantaka na sabis na abokin ciniki, sauƙin yin canja wuri, da dai sauransu. Tun da ba ni da gogewa da Azimo, ba zan iya amsa wannan ba. Gaisuwa

  6. Bernardo in ji a

    Dear Gerry
    An sarrafa Amizo a cikin mintuna 90
    A 10.farko 2 ma'amaloli ba tare da kudade.
    A yi kawai..


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau