Tambayar Mai karatu: Ta yaya zan samu fasfo na Thai ga 'yar mu?

Ta hanyar Saƙon da aka Gabatar
An buga a ciki Tambaya mai karatu
Tags:
Afrilu 1 2018

Yan uwa masu karatu,

Matata yar Thai ce kuma muna da diya 1. Yanzu duk muna son yin hijira zuwa Thailand. Don haka zan nemi takardar iznin ba-haure O kuma matata zan nemi fasfo na Thai a ofishin jakadancin da ke Hague.

Yanzu na ji wani wuri cewa yaron macen Thai yana iya samun fasfo na Thai. ’Yarmu tana ’yar shekara 25 kuma an haife ta a Netherlands. Shin akwai wanda ya san ko tabbas zai yiwu a sami 'yata fasfo na Thai? Kuma akwai wasu shawarwari kan yadda za a fi dacewa da wannan?

Gaisuwa,

Rob

Amsoshin 10 ga "Tambaya Mai karatu: Ta yaya zan sami fasfo na Thai ga 'yarmu?"

  1. Ben Korat in ji a

    Idan kun yi rajistar haihuwa a ofishin jakadancin Thai, hakan bai kamata ya zama matsala ba idan komai yana da kyau. Kuma idan ba ku yi haka ba, mataki na farko zai kasance ku je ofishin jakadancin Thailand da ke Hague tare da takardar shaidar haihuwa tare da matar da yaron kuma ku tambayi menene zabin saboda kuna son yin hijira zuwa Thailand.
    Veel nasara.

    • Rob in ji a

      Na gode sosai. Ina zuwa ofishin jakadanci na yi tambaya a can, tare da 'yata.

      m.f.gr.
      Robert Kat

  2. ka thai in ji a

    Yi hankali da ɗan ƙasa biyu, wani lokaci za ka iya rasa ɗan ƙasa na Dutch
    bari a sanar da ku sosai Ni ba ƙwararren ƙwararren ƙwararren gwamnatin Holland bane
    fasfo biyu Gaisuwa E Thai

  3. ka thai in ji a

    https://www.rijksoverheid.nl/onderwerpen/nederlandse-nationaliteit/nederlandse-nationaliteit-verliezen

  4. aro in ji a

    Idan an bayyana ta a lokacin haihuwa a ofishin jakadancin Thai, wannan ba zai zama matsala ba.
    Fasfo takardar tafiya ce kawai ga Thai, dua tana buƙatar katin ID na Thai kuma za ta sami ɗaya idan ta yi rajista a cikin rajistar jama'a a TH.
    Mun yi shekara ɗaya muna aiki don samo ID na Thai ga ɗiyarmu ta hanyar yi mata rajista a Thailand. Amma niƙa na bureaucratic yana da hankali sosai kuma yana da wahala.
    Don tambayoyi da bayani, tuntuɓi Khun Ton na Ofishin Jakadancin Thai a Hague.
    Sa'a tare da shi kuma sanar da mu idan ya yi aiki.
    Gaisuwa aroy.

    • Rob in ji a

      Na gode. Zan ci gaba da sanar da ku

  5. Erwin Fleur in ji a

    Dear,

    Jeka ofishin jakadancin Thailand tare da matarka da yaronka.
    Kawo duk fasfo din matarka da yaronka.. shima naka.

    Da fatan za a yi alƙawari kafin ku tafi.

    Idan ka kira ofishin jakadancin Thailand za su gaya maka idan kana buƙatar ƙarin bayani
    ƙara ga buƙatar.

    Yana da sauƙi idan kai da matarka za ku iya tabbatar da cewa ɗanku ne na gaske.
    Idan an amince da duk fom, za ku karɓi fasfo ɗin ta wasiƙar rajista bayan biyan kuɗi
    daga Thailand an aika gida ta hanyar wasiƙa.

    Tare da gaisuwa mai kyau,

    Erwin

  6. Rob in ji a

    zan Na gode !

  7. RonnyLatPhrao in ji a

    Ina tsoron cewa idan ba a taɓa yin rajistar ɗanku azaman Thai ba, yanzu ya kure don neman wannan yana ɗan shekara 25. Ina ganin yakamata ta yi wannan zabin don ranar haihuwarta ta 18th (ko watakila 20th).

    In ba haka ba, idan an yi mata rajista, za ta kasance tana da ɗan ƙasar Thailand. Babu wanda zai iya cire wannan gashin a wajen Thailand kanta.

    Amma tabbas yakamata ku tambayi ofishin jakadanci. Za su iya sanar da kai daidai game da wannan

    • Rob in ji a

      Na gode da amsa. Zan duba ofishin jakadanci.


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau