Kwarewa tare da "Assudis expat inshora"?

Ta hanyar Saƙon da aka Gabatar
An buga a ciki Tambaya mai karatu
Tags: , ,
Afrilu 29 2019

Yan uwa masu karatu,

Ina so in gano abin da gogewa ke tattare da "Assudis expat inshora". Shin wani ya riga ya yi amfani da zaɓin "rufe har zuwa Yuro 1.000.000" ta hanyar biyan ƙarin Yuro 50?

Sharuɗɗan murfin har zuwa Yuro 1.000.000 sun bayyana cewa sun ba da garantin wannan murfin da aka bayar, na faɗi: Dangane da zaɓin da aka zaɓa, garantin yana aiki ga duk tsawon lokacin zama a ƙasashen waje. An iyakance shi ga EUR 12.500 ko EUR 1.000.000 ga kowane da'awar da kowane mai inshon, gwargwadon wannan mutumin yana da inshora tare da DOSZ ko wata cibiyar wucin gadi. Idan babu murfin daga DOSZ ko wata ƙungiyar Tsaron Jama'a, garantin yana iyakance ga EUR 12.500. Za a cire keɓancewar Yuro 50 akan kowane da'awar daga jimlar da aka haƙa.

Don haka takamaiman tambayoyina sune:

Shin akwai mutanen da aka soke rajista daga Belgium kuma waɗanda suka riga sun sami biyan kuɗin magani sama da Yuro 12.500? Wannan ta hanyar inshora "expat Assudis"

Shin inshorar asibiti wanda ke rufe duk duniya (lokacin da aka soke rajista daga Belgium kawai ya shafi duniya a cikin shari'ata) shima yana faɗuwa ƙarƙashin tsarin tsaro na zamantakewa don in ji daɗin ɗaukar hoto har zuwa Yuro 1.000.000.

Ko suna nufin suna ba da garantin wannan murfin har zuwa Yuro 1.000.000 idan har yanzu kuna da inshorar likitanci a Belgium? Domin ina iya tunanin cewa akwai mutanen da suka bar ƙasar kafin su yi ritaya kuma ba su da alaƙa da inshorar lafiya kuma ba su ba da gudummawa a Belgium ba kuma suna cire su daga ɗaukar nauyin Euro 1.000.000.

Na riga na san game da maidowa da ke ƙasa da Yuro 12.500, amma akwai wanda ke da gogewa tare da adadin sama da wannan kuma idan haka ne, wane nau'in tsaro na zamantakewa suke da shi?

Bari in taƙaita sharuddan:

  • Assudis expat 500 Yuro a kowace shekara.
  • An yi rajista daga Belgium.
  • Biya sama da Yuro 12.500.

Na gode a gaba.

Gaisuwa,

Philippe

Amsoshin 30 zuwa "Kwarewa tare da" Assudis expat inshora"?

  1. Itace in ji a

    Da farko duba idan kun cancanci DOSZ, Ina da inshora tare da Assudis Expat amma tunda ba zan iya da'awar DOSZ ba dole ne in gamsu da adadin kuɗin Euro 450 na yau da kullun kuma za a sami da yawa anan Thailand idan kuna da hanya. don samun ƙarin Euro 50 bari in sani.

  2. rudu in ji a

    Ban san Assudis ba, kuma ba DOSZ ba, amma ga alama a gare ni cewa an ba ku inshora don iyakar adadin Yuro 12.500 muddin DOSZ ba ta biya ku ba.
    Wannan yana kama da ciniki mai riba ga Assudis a gare ni.

    Bugu da ƙari, zan fara gano abin da ma'anar "expat" yake a Assusis.
    Akwai ma'anoni da yawa na wannan, amma galibi ana ɗauka cewa kuna aiki a ƙasar da za ku zauna.
    Ga wanda ke da fensho, wannan inshora ba shi da amfani a gare ku.

    Source Wikipedia: Baƙo ko ɗan ƙasar waje a taƙaice shi ne wanda ya zauna a ƙasar ɗan lokaci mai al'adu daban-daban fiye da wanda ya girma da ita. Galibi ma'aikacin nasu ne ke ba su goyon baya, kodayake wasu kuma suna neman ma'aikacin waje kai tsaye. Kada su ruɗe da baƙin haure.

    • Dauda H. in ji a

      Assudis ya shafi ƙasar asali da ƙasar zama.
      Kai ɗan ƙasar waje ne da aka ba su inshora a ƙasar ku (misali Thailand kuma an karɓi ku kawai a matsayin mai inshorar idan kuna da inshora a ƙasarku ta asali (misali BE. ko NL ko wani) a cikin inshorar lafiya na ƙasa (jihar nanny)
      Don haka ne ma suka gina wannan zaɓi na komawa gida, ta yadda za su iya ba da kuɗin kuɗin inshorar lafiya na ƙasar ku ta asali, da zarar a ƙasarku ta asali ba su da sauran shiga tsakani.

  3. Peter in ji a

    Wannan yana kama da kamar: tafiya, komawa gida da inshorar haɗari.
    Inda babban inshora yake a cikin 'ƙasar gida'.

  4. Eddy in ji a

    Da farko duba idan kun cancanci DOSZ (dole ne ku biya akalla shekaru 16) Ina karɓar fensho kowane wata daga DOSZ amma ban biya shekaru 16 ba) shine dalilin da yasa ban sami wannan tsarin 1.000.000 euro ba kuma dole ne in biya Yuro 450. don samun inshora na Yuro 12.500 (idan na yi kuskure bari in sani; bayani Assudis)

    Gaisuwa,

    eddy.

  5. Lung addie in ji a

    Zai fi kyau a fara gano menene 'DOSZ'.
    Ma'ana: Tsaron Zaman Lafiya a Ƙasashen Waje.
    Don haɗawa dole ne ku zama 'EXPAT'…. kalmar da mutane da yawa ke amfani da shi ba daidai ba a nan. Kai ɗan ƙasar waje ne kawai idan kana 'aiki' a wata ƙasa ban da ƙasarku ta wani kamfani da ke da ofishin rajista a ƙasarku ko, a cikin yanayinmu, Ƙungiyar Tarayyar Turai. in ba haka ba kai ba dan kasar waje ba ne.
    Don haka don jin daɗin wannan babban ɗaukar hoto, tare da ƙarin biyan kuɗi na 50EU, dole ne ku zama EXPAT kuma a matsayin mai fansho ba kai ba.

    duba hanyar haɗi:
    https://www.international.socialsecurity.be/social_security_overseas/nl/home.html

    • willem in ji a

      Kalmar ƙaura ko ƙaura ta yi bayani dalla-dalla ta mai insurer.

      Yi hankali: Ba za ku iya ƙaura zuwa Tailandia ba tare da banda ɗaya ba. Kusan kowa yana ɗan lokaci ne kawai a Thailand. Don haka matsayin da mafi yawansu ke da shi ba na bakin haure ba. Hakanan zaka iya amfani da wannan matsayin don ƙarfafa zaman ku na ɗan lokaci. Ko da yake wannan inshora a kasa har ma ya hada da dindindin zama a karkashin expat.

      https://www.expatverzekering.nl/voor-vertrek/expat-emigrant.

      Inda bankuna ko masu inshora suka bambanta tsakanin mutanen da suka yi hijira zuwa wata ƙasa da waɗanda ake kira ƴan ƙasar waje waɗanda za su iya zama na ɗan lokaci a wani wuri, zan iya ba ku shawarar ku ɗaukaka matsayin ɗan ƙasar waje. Nuna halin ƙaura. WANDA BA HIJIRA.

  6. robert verecke in ji a

    Kamar yadda Ruud ya ce, dole ne ku zama memba na DOSZ, wannan shine Tsaron Tsaro na Ƙasashen waje, wani ɓangare na Ofishin Tsaro na Jama'a (RSZ)

    • Philippe in ji a

      Wannan ba daidai ba ne, kuna iya zama memba na DOSZ, amma sun bayyana a fili cewa wani nau'i na tsaro na zamantakewa ko tanadi na iya bayar da wannan ɗaukar hoto. duk da haka ban san wanne ba kuma zan so in sani.

  7. Duba ciki in ji a

    A matsayina na ɗan ƙasar Holland Ina da inshora iri ɗaya na Belgium kuma a ƙarƙashin yanayi iri ɗaya.
    Labaran duniya (sai dai a cikin Holland)
    An soke ni daga Holland, don haka babu inshorar likita na asali, kawai Yuro 12500 a kowane taron, na fahimta, ba akan tsarin shekara-shekara ba kuma hakan akan kari na Euro 450 a shekara.
    Idan nayi kuskure, zan so in ga sharhi
    Abin farin ciki ban taba yin da'awar ba kuma ina fatan kada in yi haka har tsawon rayuwata
    Gaisuwa
    Duba ciki

    • caspar in ji a

      Amma idan na fahimta daidai, a matsayinka na ɗan Holland dole ne ka sami lambar akwatin gidan waya ta Belgium idan kana son samun inshora.
      Ko kuma nayi kuskure akan hakan???

      • Erik in ji a

        Babu Caspar, manufar ba kawai ga mutanen Holland ba ne amma ga dukan mutanen Holland kuma ina da manufar tare da lambar zip na Thai saboda na zauna a Thailand a lokacin. Amma ban bukaci manufar ba.

      • Lung addie in ji a

        da Casper,
        tare da samun lambar zip na Belgium ba kwa can kuma kun yi kuskure. Dole ne ku kasance ƙarƙashin tsaro na zamantakewa a Belgium kuma a matsayinku na ɗan Holland, tare da lambar zip na Belgium kawai, ba kai ba ne. Wannan zai zama mai sauƙi, da sauri yi adireshi a Belgium kuma ku ji daɗin Tsaron Jama'a ba tare da biyan kuɗi ba.

        • caspar in ji a

          Yaya zai yiwu mutanen Holland suna magana a nan, cewa suna da inshora a can???
          Shin suna da lambar zip na Belgium ko kamar yadda Erik ya ce lambar zip ta Thai?
          Ta yaya za a iya bayyana hakan sannan ba za ku iya yin aiki tare da kasancewa mai zaman jama'a a Belgium da yin adireshi a Belgium ba, kar ku so ku ji daɗin Tsaron Tsaron ku kwata-kwata, ta hanya, Ina da inshora mai kyau, watakila ma. fiye da yadda aka kwatanta a sama!!!!

  8. Andre in ji a

    Ina da inshora tare da assudis kuma an soke ni daga Netherlands tun shekaru 23.
    A halin da nake ciki ya shafi adadin da ke ƙasa da Yuro 12.500.
    A wannan shekara an yi min tiyata a asibitin Udon Bangkok kuma wannan kudi, 90.000 baht, an kai ni asibiti kai tsaye bayan shawarwarin da aka yi tsakanina da asibitin da mai inshora, sai kawai na sanya hannu.
    Lokacin da na dawo gida nan da nan na karɓi imel daga assudis cewa a ziyarar ta gaba kuma za su biya kuɗin ku idan na sake dawowa don gwaji ko shiga tsakani.
    Ina tsammanin suna da yarjejeniya da asibitocin Bangkok saboda wataƙila suna amfani da kusan adadin daidai da na Netherlands ko Belgium.
    Na fara zuwa asibitin Ramathibodi, musamman kan ciwon daji, amma saboda suna karbar kudin kasashen waje sau biyu a can, na je asibitin BKK, har yanzu sai na dawo da lissafin asibitin farko.
    Ya zuwa yanzu na akalla gamsu da wannan inshora.
    Ni kaina ko da yaushe na kasance cikin shakka saboda adadin ya yi ƙasa sosai kuma ko wannan zai yi aiki.
    Yanzu sauran insurers za su ce wannan kadan ne a kan farashin aiki, amma da wannan inshora an ba ku inshora ba tare da keɓance ba kuma za a ɗauke ku aiki a kowane zamani !!!.

    • Philippe in ji a

      Hi Andre,

      Na kuma karanta kuma na ji abubuwa masu kyau game da wannan inshora na waje daga Assudis, wanda shine dalilin da ya sa na so in tambayi ko wani yana da kwarewa tare da adadin sama da 12.500 Tarayyar Turai.
      Don adadin da ke ƙasa da Yuro 12.500, wannan inshora ya dace, amma ga adadin da ke sama da shi, na sami sharuɗɗansu sosai saboda sun bayyana cewa dole ne a ba ku inshora ta hanyar DOSZ ko, a nan ya zo: WATA K'UNGIYAR TSARON SOCIAL.
      Don haka sun sanya ƙarƙashin wata ƙungiyar tsaro ta zamantakewa, inshorar lafiyar Thai? inshorar asibiti na Belgium wanda ke rufe duk duniya (amma wani ɓangare, don haka ba don duka farashi ba) ko suna nufin cewa idan har yanzu kuna da inshora a ƙasarku, wannan ya isa?

      Ina fatan in sami amsa daga wani wanda ya riga ya ji daɗin dawowa sama da Yuro 12.500 don a sami haske game da yanayin da suka sanya.

      Gaisuwa Philippe

    • Peter in ji a

      Wannan "aikin gaggawa" ne?
      Kuna magana game da maganin ciwon daji amma assudis haɗari ne kawai da inshorar dawowa, daidai?

  9. Pattie in ji a

    Dear, Al's memba na assudus amma duk cire bayan shekara.
    Saboda aiki zaka iya samun inshora kawai daga
    miliyan 1 Idan har yanzu kuna da rajista a Belgium.
    Tare da gaisuwa

  10. marino guss in ji a

    Na kuma kasance memba na assudis tsawon shekaru 2. an bayyana a cikin kwangilar cewa za a iya yin balaguro a cikin yanayin gaggawa zuwa ƙasar ku. Da isowa A Belgium, nan da nan za ku iya amfana daga fa'idar juna.

    Af, Ministan M. Deblock ya tabbatar da hakan.

    • Philippe in ji a

      Na karanta, na ji kuma na ji abubuwa da yawa game da Assudis expat inshora, amma sharuɗɗan sun kasance a gare ni sosai.
      Hakanan a cikin halayen mutane na iya ganin cewa da yawa suna da wannan inshora amma ba su san ainihin yadda suke a yanzu ba ko kuma ana iya samun inshora sama da Yuro 12.500.
      Har ila yau, imel ɗin da yawa zuwa Assudis ba su sa ni da hikima sosai ba saboda su ne zakara a cikin shubuha (kamar yawancin masu inshorar)

      Tambayar taƙaice shine don haka abin da suke nufi da wata ƙungiyar tsaro ta zamantakewa (a wajen DOSZ) .

    • Lung addie in ji a

      Ya ku Marina,
      abin da kuka rubuta daidai ne game da Belgium. Koyaya, kun manta da ambaton cewa zaku iya jin daɗin kula da lafiya nan da nan (ba haɗin kai ba saboda wannan shine 'mai biyan kuɗi na ɓangare na uku') idan kuna da alhakin tsaro na zamantakewa. A matsayinka na ɗan fansho koyaushe kana da alhakin tsaro na zamantakewa a Belgium, don haka babu matsala a can. Koyaya, idan kuna son yin amfani da sabis na 'mutuality', dole ne ku zama memba na juna (wanda ba dole ba ne). Kada ku rikita abubuwa biyu: kula da lafiya da inshorar lafiya. Idan kana so ka yi amfani da sabis na kamfanin inshora na juna, dole ne ka biya gudunmawar ku na shekara-shekara zuwa kuɗin membobin asusun inshora na juna…. wato kusan 75EU a shekara.

      • Itace in ji a

        An cire ni rajista a Belgium, amma idan na je Belgium na tsawon wata 1 ko 2, na fara zuwa kamfanin inshora na kiwon lafiya don yin rajista kuma na biya kuɗin lokacin da na dawo Belgium kuma na dawo da komai don likitoci. da asibitoci, matata ta Thai ma tana jin daɗin irin wannan damuwa.

      • Dauda H. in ji a

        Ba daidai ba Lung Adie, bit amma ..., haɗin kai yana taimaka muku ba tare da biyan kuɗi ba, amma kun rasa ƙarin kuɗinsu ko ayyukansu misali alluran rigakafi da sauransu, amma shirya komai daga abubuwan da suka shafi ƙasa.
        Na yi amfani da shi a bara ba tare da biyan kuɗi ba , ba su tambaye su ba , tun daga lokacin da har lokacin da nake Belgium , an shigar da shi a cikin kwamfutocin su kuma wannan duka .

        Kuna rasa abubuwan da suke da su ne kawai ta hanyar ba da gudummawa, don haka babu kuɗin haihuwa, da sauransu (lol)

  11. Fieke in ji a

    Ina kuma da Assudis expat inshora. Na yi ritaya Biya Yuro 450 amma ba za ku iya jin daɗin ƙarin kuɗin Yuro 50 don ɗaukar hoto 1.000.000 ba.
    An yi min jinya a asibiti wasu lokuta kuma Assudis koyaushe yana biyan kuɗi kai tsaye zuwa asibiti. Ko don karyewar wuyan hannu.
    Shawara sosai.

  12. LUKE in ji a

    Kuna iya koyaushe yin taɗi da yin kowace tambaya akan layi akan gidan yanar gizon su.
    kamar yadda na yi, za ku iya aiko da imel ɗin su sannan za a bayyana muku sarai menene sharuɗɗan.
    [email kariya].
    Da fatan za a kuma nuna idan kun yi ritaya kuma mazaunin ku yana wajen Turai, har yanzu kuna cikin ƙasarku (Belgium)
    Kuna iya kasancewa cikin inshora tare da kamfanonin inshora na kiwon lafiya, misali a yanayin rashin lafiya mai tsanani.
    Rufin Yuro 12.500 yana duk duniya sai a cikin ƙasarku (Belgium)
    Ana rufe kowane saƙon likita kowane lokaci don Yuro 12.500. Misali yau karya hip 12.500 euros,
    mako mai zuwa 2 karya kafafu 12500 euro.

  13. Marc in ji a

    Cikakken dole!
    A bara an yi min jinyar bugun jini a Asibitin Hua Hin , kuma an biya komai yadda ya kamata , ciki har da na bayan gida , kuma wannan yana kan Euro 450 kacal a kowace shekara .
    Idan asusun inshora na kiwon lafiya (Belgium) ya shiga tsakani, wanda ba na mutanen da ba a soke rajista ba, suna biyan Euro 1000000.

  14. Andre in ji a

    @ Peter, a wajena ita prostate ce suka yi biopsy don ganin ko ciwon daji ne PSA 12, aka yi sa'a ba a sami komai ba, prostate enlargement ne, amma sai ka sa ido kan kanka idan akwai matsala don yin. don haka, idan bayan ’yan watanni ba a rage ko kuma ba za a iya yin fitsari ba, dole ne in tuntubi asibiti da kamfanin inshora don a bare shi.

    • Peter in ji a

      Na gode da amsawar ku Andre, amma yana sa abubuwa su dame ni.
      Ina kuma da wannan inshora amma ina ɗauka cewa inshorar haɗari/gaggawa ne. Don haka idan kuna jifan matakala tare da karyewar ƙafa ko ciwon zuciya, da sauransu. Amma tabbas gwajin prostate ba gaggawa ba ne!p?

  15. Sjaakie in ji a

    Kwarewa tare da "Assudis expat inshora"?
    Wannan shi ne abin da na sani game da wannan manufar daga Assudis, bayan ɗan bincike da bincike, abin da na fahimta game da Belgium zai iya zama abin muhawara, kasancewa dan Holland ban yi bincike sosai ba, duk wanda ya fi sani zai gyara, misali tafiya, Lungaddie. ?
    Assudis reshen Belgium ne na AXA.
    Wannan manufar ta shafi manufofin kula da lafiya da inshorar balaguro ga mutanen da ba sa zama a ƙasarsu ta asali.
    Idan za ku zauna a Tailandia daga Netherlands, Netherlands ita ce ƙasar ku, ba za ku sami inshora ba a wannan ƙasar.
    Kuna da inshora a duk ƙasashen duniya, ban da Netherlands (ko Belgium).
    Matsakaicin adadin lalacewa da za a iya inshora / biya shine Yuro 12.500 a kowane taron / da'awar kowane mai insho.
    Farashin shine Yuro 450 a kowace shekara.
    Don Yuro 50 za ku iya ƙara adadin inshorar zuwa Yuro 1.000.000, amma, daga abin da na fahimta, dole ne ku sami ainihin inshorar lafiya / tsarin inshorar lafiya; Ba ku da wannan a cikin Netherlands idan kuna zama na dindindin a Thailand, amma kuna iya samun shi a wani wuri, ko a DOSZ?.
    Wannan yanayin kuma yana da ma'ana a gare ni, haɓaka adadin inshora daga Yuro 12.500 a kowane da'awar zuwa Yuro 1.000.000 na Yuro 5 a kowace shekara ba shakka ba zai yiwu ba a ko'ina.
    Idan kuna da memba ko wani abu makamancin haka ta hanyar DOSZ, Belgium, misali idan kuna aiki da wani kamfani na Belgium a ƙasashen waje, zaku iya zaɓar adadin inshorar 1.000.000 akan ƙimar Yuro 50 kowace shekara. Ana fara biyan kuɗin kula da lafiya ta hanyar DOSZ/Zorgverzekeraar kuma, idan ya cancanta, Assudis yana ƙara wannan.
    Tsawon lokacin da aka ba da izinin "tafiya" zuwa Thailand ba shi da iyaka, ya bambanta da inshorar balaguro kamar yadda suka saba a cikin Netherlands.
    Manufar iyali tana biyan Yuro 1.150 a kowace shekara, koda kuwa dangin ku sun ƙunshi mutane 2.
    Hakanan zaka iya fitar da manufofin iyali tare da abokin tarayya na Thai, idan su ma Dutch ne; Fa'idar ita ce, game da batun komawa gida, misali, za a taimake ku duka a lokaci guda.
    Babu keɓancewa dangane da tarihin likita kuma ba a la'akari da shekarun mutumin da ke da inshora lokacin karɓa.
    Assudis ya ƙi amincewa da haɓaka adadin inshora zuwa Yuro 15.000 a wani ɗan ƙaramin ƙima.
    Tunanina shine cewa idan Tailandia ta taɓa son gabatar da tsarin inshorar lafiya na wajibi, wannan manufar zata iya ci gaba da cika sharuddan, wato IP-40.000 da OP-400.000; Yuro 12.500 yanzu, har yanzu, yana kan 35, – Tbh na Yuro 1 = 437.500 Thb, saboda haka ana iya rufe ku don ƙaramin kuɗin Yuro.
    Ni mai inshorar kai ne, watau. Ba ni da tsarin inshorar lafiya a cikin Netherlands kuma ba a Tailandia ba, mai tsada sosai, 150 zuwa 200.000 Thb kowace shekara tare da haɓaka ƙimar kuɗi yayin da na girma. Adana kuɗaɗen da aka adana a cikin wani asusun banki na daban da amfani da wannan azaman ɗaukar hoto na kiwon lafiya ya fi dacewa da ni, amma wannan wani labari ne.
    Ina la'akari da wannan manufar daga Assidis, binciken bai riga ya gama cikakke ba, amma 12.500 Euro = 437.500 Thb da aka rufe a ƙimar kuɗi na Yuro 450 a kowace shekara yana da kyau sosai, a ƙimar 16.000 Thb a kowace shekara, yana da kyau sosai.
    Duk wani ƙari yana maraba, Ina fatan cewa an amsa wasu tambayoyi, Ina tsammanin idan wani ya cika sharuddan kuma yana da murfin 1.000.000 Yuro, Assudis / AXA kawai zai biya idan akwai lalacewa.
    Godiya ga RonnyLatYa wanda ya sanya ni kan madaidaiciyar hanyar wannan inshora.
    Sjaakie

    Bayanin inshora:
    Sufuri, komowa cikin yanayin rashin lafiya ko haɗari Kudin likita har zuwa € 12.500
    Ƙirƙiri da biyan kuɗin komawa gida a yayin da aka mutu zuwa wurin binne a cikin ƙasa ko a wajen Tarayyar Turai.
    Mayar da sauran mutanen da ke da inshora.
    Mayar da mai inshorar tafiya shi kaɗai.
    Kula da yara a wurin jinya na kwanaki 7.
    Komawa ƙasar asali da wuri idan ya mutu ko asibiti> kwanaki 10 na wani dangi a ƙasar Tarayyar Turai.
    Isar da muhimman magunguna waɗanda ba za a iya samun su a cikin gida ba.
    Isar da saƙonnin gaggawa.
    Biyan gaba don kuɗaɗen lauyoyi a ƙasashen waje max. € 1.250
    Ci gaba don ajiya a ƙasashen waje max. € 12.500

  16. Lung addie in ji a

    Dear Shakie,
    Bayanin ku daidai ne a matsayin motar bas kuma da fatan sauran masu karatu za su fahimta yanzu. A matsayinka na ɗan ƙasar Holland lamari ne daban kamar yadda kai, a matsayinka na ɗan ƙasar Holland, da zarar an soke rajista, ba ka da inshorar lafiyarka. Mu, ƴan ƙasar Belgium muna da wannan, idan muna ƙarƙashin tsaro na zamantakewa. Wannan ainihin inshorar lafiya (RIZIV) na Belgian shine yanayin don samun damar jin daɗin 450EU tare da murfin 12.500EU/harka. Don haka wanda ba shi da wannan ba a zahiri ba za a iya inshora ta wannan hanyar tare da AXA.
    Yanzu wancan DOSZ: kuma wannan shine kawai don EXPATS. Axa na Assudis 'KIRA' mutanen da ke zaune a ƙasashen waje 'baƙi', amma don dalilai na doka ba su. Bature yana aiki (na ɗan lokaci) a ƙasashen waje. Wannan bayanin da zan iya karantawa anan kamar haka: 'saboda takardar izinin ku ba ta IMM O ba ku 'na ɗan lokaci' kawai a Thailand', wannan ba shi da ma'ana, waɗancan mafarkai ne da fassarorin ku saboda ba ku aiki a nan don kamfani kamar yadda yake. mutum na biyu, don haka akwai yanayin da ya ɓace don karɓa a DOSZ.
    Kawai gwada don samun shaidar DOSZ idan ba a yi muku aiki ba. Hakan ba zai yi tasiri ba.
    Duk da wannan, Assudis (Axa) yana da ban sha'awa sosai. Jimlar murfin 12.500 EU/harka ba komai bane, musamman don ƙimar shekara-shekara na 450 EU.
    Kyakkyawan bayani Sjaakie, an rubuta shi da ilimi.


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau