Tambayar mai karatu: A ina zan iya ajiye mota ta a kan kuɗi?

Ta hanyar Saƙon da aka Gabatar
An buga a ciki Tambaya mai karatu
Tags: ,
Janairu 3 2015

Yan uwa masu karatu,

Ina zaune a Mukdahan Thailand tsawon wata uku kuma na riga na sayi mota.

To tambayata: shin akwai yuwuwar yin fakin motata a wani wuri kusa da Bangkok ko Pattaya na tsawon kwata uku na shekara. Kuna iya, ba shakka, akan kuɗi, amma dole ne ya kasance lafiya. A halin yanzu, wannan zai zama shekara ɗaya ko uku.

Tare da gaisuwa,

Fred

Amsoshi 12 ga "Tambaya mai karatu: A ina zan iya ajiye mota ta akan kuɗi?"

  1. Roel in ji a

    http://www.u-store-it-pattaya.com/?gclid=CPHKxYXE98ICFZUrjgodWnsAMA

  2. Marcus in ji a

    Ina da , soi 67, filin ajiye motoci na ɗakin studio kuma ba a yi amfani da shi ba. Wane irin diyya kuke tunani.

  3. eduard in ji a

    Sannu Fred, kuna son rumbun buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen iska, rumfar da ba a buɗe ba ko kuma rufaffiyar rumfa? Kuma nawa ne girman motar? Gr. Edward

  4. daniel in ji a

    Ina zaune a gidan kwana kuma mai gidan yana da katafaren gida mai fili ga mota. Na sace shi a can. Shin kun ba ta izinin amfani da shi? Gara motar da ake amfani da ita da ta daɗe tana tsaye. musamman idan ya wuce lokaci mai tsawo. Bayan lokaci, mota kuma ta rasa ƙima a Tailandia, don haka yana da kyau a bar ta ta tuƙi. Yi zana takarda dangane da kulawa, cinyewa da gyara bayan wani haɗari. Kuma lamari ne na yarda da juna.

    • marcus in ji a

      Wannan mummunan ra'ayi ne idan aka yi la'akari da kaina da abin da na gani a wasu. Jan rap da abokin aurensa za su yi amfani da fitar ku ba a hankali ba. Ana jingine duk wani kulawa har sai kun dawo sannan zaku iya gyara shi da kanku. Scratch da hakora, ka samu wai, murmushi suka tafi. A'a, kyakkyawan wuri mai kyau, a sa baturin ya yi caji kowane lokaci (tare da mai ƙidayar lokaci a kansa) cire ƙafafun daga ƙasa, shafa dukkan chrome, sannu a hankali fesa gwangwani mai mai a cikin iska (bayan tace) tare da injin yana aiki a banza har sai ya yi wari gawa yana hayaki. Duk abin da ke cikin ɗakin konewa da shaye-shaye yanzu maiko ne kuma zai daina lalata na ɗan lokaci. Ina da motoci 5 daga cikinsu VOLVO da Alto a Holland, na pajero da sauri a Thailand. Lokaci guda pajero ya shigo hannun Thai na dawo dashi tare da yoyon gasket. Allah Ya san abin da suka aikata da shi.

      • theos in ji a

        @ marcus, haka ne, ni ma na fuskanci wannan da kaina inda bayan gyara ( karo) an sami ƙarin kilomita 3000 akan mashin kuma an canza baturin zuwa hannu na biyu.
        Daga ni yana da kilomita 1500 zuwa Chang Mai don haka ku yi lissafi. Zan iya samun ƙarin labarai masu ban tsoro game da wannan amma sai na sake digress.
        Nasiha ga mai tambaya, kada.

  5. bob in ji a

    me kuke shirye ku biya shi a pattaya kusa da bas zuwa filin jirgin sama ([email kariya])

  6. Jan in ji a

    Hello Fred,
    Ina da babban gareji …… amma a cikin Chiangmai ne.

    Gaisuwa Jan.

  7. Kakakin in ji a

    Kuna iya ajiye motar da ni kyauta Ina zaune kusa da pattaya

  8. Nick in ji a

    Abokina yana da gidan kwana wanda filin ajiye motoci na hawa na 5 yana da shekaru 3 ko fiye a Bangkok, Sukumvit Road, tsakanin Soi Nana (soi 4) da soi 6.
    Masu sha'awar suna iya kiran 0871303719 a Thailand.
    Farashin a cikin shawarwari.

  9. Louis Ter Elst in ji a

    Hello Fred,

    Kuna iya ajiye motar a cikin Shining Star Complex (Jomtien.) a cikin garejin ajiye motoci.
    Farashin 1000 baht kowane wata. Adana a kan hadarin ku; amma babu abin da ya taɓa faruwa.
    (duba gidan yanar gizon; www.louna.nl)
    ƙidaya; Louis; 084/76.89.140

    • marcus in ji a

      A ciniki!!! Anan a cibiyar BKK, ana hayar rarar wuraren ajiye motoci kusa da Sukhumvit akan 3000 - 5000 a kowane wata, wanda ba hauka bane, 100 zuwa 150 kowace rana, saka idanu, rufewa, ɗaukar hoto, filin ajiye motoci mai faɗi don haka babu haɗarin buɗe kofa. Tsawon lokaci mai tsawo, a ganina 1000 a kowane wata ciniki ne.


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau