Tambayar mai karatu: Menene zan iya gani a cikin makonni 7 a Thailand?

Ta hanyar Saƙon da aka Gabatar
An buga a ciki Tambaya mai karatu
Tags:
2 Oktoba 2014

Yan uwa masu karatu,

Zan tafi Thailand tsawon makonni 7, tare da budurwata. Ina so in ga duk arewa da Cambodia kuma. Ina ganin ina da isasshen lokaci don haka amma ina mamakin ko zan kara kudu? Ko zai yi matsi sosai?

Zan bar ranar 2 ga Disamba zuwa 22 ga Janairu.

Wanene yake da wasu shawarwari? Ina son ganin yanayi musamman.

Gaisuwan alheri,

Jan

5 Amsoshi zuwa "Tambaya Mai Karatu: Menene zan iya gani a cikin makonni 7 a Thailand?"

  1. Erik in ji a

    Duba duk arewa da kuma Cambodia. Za'a iya yin aiki a cikin shekaru 7, kaɗan a cikin watanni 7 kuma kawai manyan abubuwan da ke cikin makonni 7. Sannan ka tsallake isaan, wannan guntun shima yana da shekaru 7.

    Amma idan kun tsara tafiyar da kyau tare da jagora mai kyau kuma na zamani kamar Lonely Planet kuma musamman karanta wannan shafi, zaku iya ziyartar yanayi da yawa. A cikin wannan mahallin na jawo hankalin ku ga yanayin da ke gefen kogin Mehkong a lardin Nongkhai, wanda aka rubuta game da shi a cikin wannan shafin. Kawai yi amfani da aikin neman isaan.

    Kuyi nishadi! Shiri yana da daɗi kamar tafiya.

  2. Robert in ji a

    Makonni 7 gajere ne sosai amma ya isa ya ziyarci wasu "fitillu".
    Ina zuwa can akai-akai tun 1976 kuma har yanzu ban gaji da wannan kyakkyawar ƙasar ba.
    Matata 'yar Thai ce kuma ita ma wani lokaci tana shiga don abubuwan ban mamaki.
    Ina muku fatan alheri.

  3. jacqueline vz in ji a

    hello Jan
    Babu yanayi da yawa a Bangkok, amma idan kuna zuwa Thailand a karon farko, Bangkok shima yana da fa'ida sosai.
    Wata rana a kan kogin Chao Phraya tare da kogin express, don ziyarci gidan sarauta, Wat Po, da kuma a daya gefen ta jirgin ruwa, Wat Arun, da sauka a tashar Ratchawong don yin tafiya a cikin garin Sin, mai sauƙin yi. don aiwatar da kanku.
    Tafiya bas zuwa Kanchanaburi shima yana da sauƙin yin, akwai kyawawan yanayi a wurin, misali magudanan ruwa na Eran, hawa kan titin jirgin ƙasa na mutuwa, da wurin shakatawa na yanayi don kulawa da wanka da giwaye, gidan damisa, da babur. (ko keke) haya, makabartar yaƙi, inda ake binne ƴan ƙasar Holland suma da ƙaramin gidan kayan tarihi na kusa da ita.
    Ɗaukar jirgin ƙasa mai barci zuwa Chang mai shima goguwa ce a kanta.
    A kusa da Chang mai kuna da kyawawan yanayi, tafiya zuwa Laos ta hanyar Chang Rai , wuce Farin Haikali , kuma ba shakka Doi Suthep , kyakkyawan haikali a kan dutsen da ke kallon birnin.
    Kuna iya ɗaukar jirgin cikin gida zuwa misali Krabi ko Pucket, ko ɗaukar jirgin ƙasa zuwa Bangkok.
    Kuna iya zagaya Phuket tare da babur (dole ne ku sami lasisin tuƙi na ƙasa da ƙasa daga ANWB)
    Daga nan, amma kuma daga Krabi, za ku iya yin balaguro zuwa tsibirin James Bond, tsibirin ba shi da yawa, amma tafiya a kan ruwa yana da kyau.
    Akwai hukumomin balaguro ko'ina tare da tafiye-tafiyen rana masu kyau sosai.
    Tare da jirgin ruwa zuwa tsibirin Phi Phi, yana da kyau sosai a can, tsibirin yana da niyya ga matasa, amma idan kuna cikin yankin, kada ku rasa shi, musamman ziyarar Maya Bay.
    Yana da kyau da gaske a can, don haka ka fahimci cewa ba za ka kasance kadai a can ba hahahahaha, a'a, tare da dubban.
    Daga Koh Phi Phi zaku iya ɗaukar jirgin ruwan zuwa Koh Lanta, inda zaku iya tafiya kan babur zuwa Koh Lanta Noi, kyakkyawan tsibiri mara yawon buɗe ido tare da kyawawan rairayin bakin teku waɗanda, idan ba ku kaɗai ba, aƙalla za a sami dangin Thai. yin iyo da tufafinsu a kan ko neman harsashi. .
    Tare da jirgin ruwan zuwa Krabi Ao Nang, za ku sake kasancewa cikin tashin hankali.
    A cikin Ao Nang, zaku iya siyan tikiti kafin bakin tekun don ɗaukar dogon wutsiya zuwa ɗaya daga cikin tsibiran, mafi kyau shine Phra Nang Cave Beach inda suke hawan dutse da inda kogon azzakari yake, kuma inda zaku iya siyan komai a wani tsibiri. dogon wutsiya, irin su burgers, ice cream ko abubuwan sha. Raily Beach shine ya fi shahara.
    rairayin bakin teku da "boulevard" na Krabi ma yana da kyau.
    Tafiya ta yini zuwa garin Krabi kuma yana da daɗi , idan kuna tafiya a gefen kogin , za su tambayi idan kuna son yin balaguron jirgin ruwa a kan kogin , don haka ba lallai ne ku nemi hukumar yawon buɗe ido ba , wanda kuma an ba da shawarar .
    Daga Phuket da Krabi zaku iya ɗaukar bas na dare ko ɗaukar jirgin cikin gida zuwa Bangkok.
    Ba a ba da shawarar jirgin ƙasa ba, saboda dole ne ku fara ɗaukar bas kafin ku isa tashar Surat Thani.

    Maimakon zuwa kudu, za ku iya zuwa Pattaya ko Jomptien, kuma daga can watakila zuwa Koh Chang.
    Hakanan akwai abubuwa da yawa da za a yi a Pattaya, zaku iya ɗaukar jirgin ruwa zuwa Koh Larn don kyakkyawan rairayin bakin teku a can, ko ku ɗauki "bas ɗin baht" zuwa gabar tekun Jomptien. Har ila yau, akwai kasuwa ko da yaushe, kuma za ku iya jin dadin cin kasuwa da fita a can, Nong nau'in lambun wurare masu zafi tare da al'adun gargajiya da giwaye, kasuwar ruwa ta karya, idan ba ku yi ba a Bangkok, kuma yana da kyau, Wuri Mai Tsarki na gaskiya. , "Haikali" na katako kuma idan kuna da isasshen lokaci, 'yan kwanaki a Koh Samet, 'yan sa'o'i daga Pattaya, kuma yana da kyau.
    Koh chang ya fi gabas kuma yana zuwa Cambodia .
    Yana da yawa da za a yi a cikin makonni 7, don haka zai fi kyau ku zaɓi wasu yankuna tare da mafi ƙarancin sa'o'in tafiya tsakanin, saboda za ku dawo Thailand ta wata hanya.

    A wannan shekara za mu je Thailand na tsawon watanni 3, kuma yanzu muna so mu ziyarci Cambodia na tsawon makonni 2 ko 3 don ziyartar abubuwan da suka fi dacewa.
    Na riga na tsara: ta jirgin sama daga Bangkok zuwa Siem Reap, ta jirgin ruwa zuwa Battambang, ta bas zuwa Phnom Penh, ta bas zuwa Shianoekville (bakin teku), zuwa Kampot da Kep har yanzu dole ne in warware, ta bas zuwa Phnom Penh kuma ta jirgin sama ya dawo Bangkok.
    Har yanzu dole in karanta da yawa akan kowane irin shafuka, game da abin da zan yi, amma har yanzu ina da lokaci
    Ina son tun da wuri na san inda zan je, yadda zan isa can, wanda gidan baƙo ya cika buƙatuna, amma ba na yin ajiyar komai a gaba, tikitin jirgin mu zuwa Bangkok kawai, kuma idan ban tabbata cewa ina cikin ba. wurin da ya dace a gare mu mafi kyawun yanki, na yi rajista a kan intanet kwana 1 ko 2 a gaba don dare 1, idan muna so sai mu zauna, idan kuma ba haka ba, sai mu sake barin bayan 1 dare.
    Ina fata wasiƙara za ta taimake ku , kuma idan kuna da wasu tambayoyi jin daɗin yin su .
    Madalla da Jacqueline vz

  4. Leo Th. in ji a

    Jan, kun rubuta cewa ku ma kuna son zuwa Cambodia. Lura cewa lokacin da kuka dawo Thailand ta ƙasa za ku karɓi biza na kwanaki 14 kawai! Kuna so ku tafi makonni 7 wanda zai iya haifar da matsala. Domin za ku je Tailandia na fiye da kwanaki 30, dole ne ku nemi takardar visa a ofishin jakadancin Thai a cikin Netherlands ko ta yaya. Don haka yakamata ku nemi takardar izinin sake shiga. Yi tafiya mai kyau!

  5. Danielle in ji a

    Wataƙila yana da kyau a je gefen kudu maso yamma. Andaman gani a kan iyaka da Myamar. Kusa da Ranong.
    Ina zuwa wurin kowace shekara don yin aiki na dogon lokaci kuma don jin daɗin kwanciyar hankali da kwanciyar hankali da kyawawan wurare, ana kiran ƙungiyar TCDF (Thai Child Development Foundation) inda zaku iya shakatawa a tsakiyar yanayi / daji. Kuna iya yin aikin sa kai a can ko ku zauna a matsayin baƙo a cikin kyakkyawan gidan baƙi. Yi hutun yoga, waƙar daji, komai. Je zuwa http://thaichilddevelopment.org Don ƙarin bayani. Kuma za a iya yi na 'yan kwanaki.
    Lokuta masu kyau. Danielle


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau