Wani gida a Thailand (Kashi na 2)

Ta hanyar Saƙon da aka Gabatar
An buga a ciki Gabatar da Karatu
Tags: , ,
Fabrairu 17 2022

Gidajen ruhohin akan wani fili mai girman mita 3,5 da tsayin mita 3,5 labari ne na daban. Wurin da wannan duka yake a tsakiyar filin " tsakuwa " da ke gaban gidan.

Na ce "ku rabu da wannan abu" amma wannan magana ce mai sauƙi daga mai farang saboda aikin ya bambanta.
Sharhi na farko: me yasa dole ya tafi? Sharhi na biyu: shin Buddha ya yarda da wannan, sharhi na uku: a ina zai yiwu ya zo, sharhi na huɗu: menene wannan farashi zai yi da sharhi na biyar: bari mu yi tunani game da shi na ɗan lokaci.

Na iya. Ina tsammanin na yi kararrawa don haka ci gaba da aikin. Da farko karanta waɗanne buƙatun shigarwa dole ne gidajen su cika. To hakan yayi kyau. Tsohon wurin yana da gabas yana fuskantar gabas, yayin da Buddha yana son samun ra'ayi zuwa arewa, wanda zai yiwu a sabon wuri kuma nesa da bayan gida da makamantansu, wanda shine mafi kyawun yanayi a sabon wurin.

Ana cikin haka sai phon ya tambayi Head Monk a kauyenmu sai ta dawo da labarin cewa sai da ta kona turaren wuta a sabon wurin kuma idan komai ya kone to wurin yayi kyau. Dole ne maɗaukaki ya kasance a wurin sa’ad da aka ƙaura da gidajen kuma za a albarkaci wuraren da gidajen ke da su. To, na tabbatar an kona turaren wuta.
Shin da wani sabon gini da aka gina, fasaha ta gaske tare da kwalaben giya juye-juye a matsayin tushe??!! amma okay yana shirye kuma yana da kyau. A wata rana, tare da sufaye a matsayin masu kulawa da abokai da abokai daga ƙauyen don yin babban aikin motsa gidaje da tebur, komai ya kasance lafiya. Tare da wasu abinci da abubuwan sha ya sa wannan rana ta sake zama babbar rana.

Tabbas an bar tsohuwar tufar kuma na cire shi a cikin kwanaki masu zuwa tare da taimakon sirikina da sirikina tare da manyan kangos da Hiltis. Kai, akwai dutsen yashi a wurin. Yayi kyau don yada yashi akan rashin bin ka'ida a gaban ƙofar kuma bari wurin ya ɗan gangara zuwa ƙofar. magudanar ruwa.

Wannan shine yadda za'a iya daidaita lissafin maki:

  • Gidan tsabta da fenti
  • Lambu mai tsabta da gyara
  • Gidajen Buddha sun koma kuma an cire plinth

Mataki na gaba shine maye gurbin tagogin makafi mai launin ruwan kasa da firam ɗin katako. Wani maginin ciki na abokantaka da maginin aluminium ya auna tagogin tsakanin falo da falo don yin ƙofofin zamewa tare da gilashin gilashi a gefe. Babban ra'ayi kuma farashin ya yi daidai. Don haka a daidai lokacin ya isa tare da firam ɗin taga, gilashi, kofofin zamewa da yawan ma'aikata. An cire tsohon gilashin da slats daga duk katakon da ke cikin firam ɗin kuma sanya bayanan martaba na aluminum a kan katakon katako na katako, ya yi daidai da kyau. An yi tagogi 3, 1 tare da kafaffen gilashi da 2 tare da tagogi masu zamewa da allon sauro kuma babu sauran sanduna. Tsakanin ɗakin da babban zauren tsakiya akwai bangon gilashi tare da ƙofofi masu zamewa a cikin bayanan aluminum. Daidai daidai. Yanzu sabon kwandishan zai iya sa dakin zama yayi sanyi mafi kyau kuma mafi tsada.

Domin muna yin abubuwa da yawa, mun yarda cewa za mu maye gurbin tagogin da ke sauran gidan a matakai kuma ya zuwa yanzu yanayin shine cewa kawai kicin da dakin baƙi kawai suna buƙatar saka sabbin tagogi da sabbin tagogi. firam. Hakanan an maye gurbin na'urorin kwantar da iska daban-daban, tsaftacewa da kuma shigar da sababbi ko motsi. Muna matukar farin ciki da shi.

Yanzu da aka motsa gidajen Buddha, filin da ke da motar mota yana da kyau kuma yana da fadi kuma saboda gaban ya ƙunshi tsakuwa mai laushi, tsakuwa mai kyau, yashi kuma musamman ma ƙura, mun yanke shawarar zuba wani bene na siminti. Surukinmu yana da wani kawun da ya yi ritaya wanda ya kasance ma’aikacin gini ne kuma yana iya tsarawa, ya shimfida ya zuba. Ya zo ya auna, ya tuka tudu, ya shimfida madatsun ruwa na siminti, ya sanya ƙarfafawa, na taimaka sosai. Bayan haka, yana da wahala a haxa siminti a cikin baho. Amma komai ya tafi daidai. Wannan mutumin kirki ya ci gaba da yi mani tsawa "ouch" kuma ban fahimci abin da ya cutar da kansa ba. Lokacin da ake tambayar phon ya nuna cewa AU na nufin Okay. Wani asiri ya warware. YAU!

Wasu abokai na kauyen sun zo ne domin sanya ido a kan zubar da simintin, kimanin mutane 10, manyan motocin siminti masu yawa, da siminti da yawa da aiki mai nauyi da nauyi don rarrabawa da daidaitawa. Akwai takalma da safar hannu ga kowa da kowa, amma wasu sun fi son aikin ƙafar ƙafa a cikin siminti kuma sun san cewa a cikin makonnin da suka biyo baya, ƙafafunsu sun ƙone sosai tare da ƙonewa. Gargaɗi YES saurare A'a. OUC. Amma falon ya yi kyau sosai kuma duk mutanen da suka ji rauni sun murmure.

Rufe wani ɓangare na gaban gaba da haɗa shi da tashar mota shine aikin na gaba. Ma'aikatan zauren birni sun taimaka da irin ginin da zai iya zama da kuma irin rufin rufin da zai dace da shi. Mun yi aikin sana’a kuma muka sayo kayan aiki, bayan haka, wasu ’yan’uwanmu sun shafe ’yan karshen mako suna aunawa, zakka da walda, tare da taimakon wasu, muka sanya rufin rufin.

Rufin rufin ya ƙunshi dogayen zanen bayanan ƙarfe na ƙarfe tare da launi (bulo ja) a gefe ɗaya da foil mai launin azurfa mai hana zafi a ɗayan gefen. To wannan ya zama kuskure. Ni, tare da gogewar da nake da ita tare da wannan a yanzu, ba zan ba da shawarar ta ba. Yanzu an cika shekaru 3 da bawon ruwa mai hana ruwa bare ko'ina. Yana da wani mugun kallo kuma mai ban tsoro kuma tabbas zan rufe wurin da allo nan gaba kadan in fentin shi da launi mai dacewa, saman 'sala' yana da mita 9 x 5.50, don haka akwai isasshen wuri don wasu teburi. kujeru da kuma matsayin mataki na kiɗa a manyan bukukuwa. Kuma saboda sala ta haɗu da ƙorafi, kuna da fili mai faɗi don ranar haihuwa, jajibirin sabuwar shekara, bukukuwan aure kuma a wasu lokuta ma'aurata suna amfani da shi a wani lokaci na musamman idan hakan yana da wahala a cikin muhallinsu kuma ya kasance. ba mai tsanani gare mu ba.

Kai, da yawa kwanan nan.

Wani aikin kuma shi ne ya rushe babban ɗakin dafa abinci na THAI tare da shigar da wani ɗakin dafa abinci mai kyan gani na yamma tare da isasshen sarari don ɗaukar dukkan kofuna, kofuna, kwanon rufi, gilashin, kayayyaki da masu sarrafa abinci. Ya siyi faifan MDF kuma ya yi baturi na kabad ɗin kitchen na sama da ƙasa duka. Firam ɗin da drawers fari ne da kyau da kuma gaban gaba, i ka zato… kore. Amma yanzu post. Matata ta yi matukar jin tsoron rushewar tsoffin kantunan siminti kuma menene hikima?

Ba wanda zai iya tafiya ba tare da sa'a ba kuma ya zama cewa za mu je daurin aure a arewa tare da abokai na ƙauyen, dukanmu za mu yi tuƙi a cikin mota dare da rana sannan mu yi biki a can ranar Asabar sannan kuma a sake dawowa ranar Lahadi. Wannan tafiyar ba wani zabi bane a gareni domin ina kwana a karamar motar bas tare da ’yan liyafa sun sha sha kuma kusan a kan hanyar dawowa ba abin da nake jira ba ne kuma na nuna cewa zan zauna a gida tare da karnuka kuma na yi mata fatan mai yawa fun. Don haka don yin magana, an yi a cikin lokaci kaɗan.

Tafad'a k'ofar kitchen d'in sannan ta cire d'ayan kitchen d'in da sledge da chisels, ta cire madaidaitan magudanar ruwa a k'asa ta fara girka sabbin kayan kitchen d'in.
Jama'a, akwai tarkacen siminti da yawa da ke fitowa daga tsohuwar kicin.

Na ɗan yi barci kaɗan a ƙarshen wannan makon, amma sabbin kabad da ke sama da ƙasa sun tashi kuma sun sake ratayewa kuma an yi shirye-shiryen kan teburin. Kamar dai yadda yake buƙatar tanki biyu da murhun gas. Amma an shirya hakan cikin sauri a mako mai zuwa. saman saman da aka yi da tayal 60 x 60 waɗanda aka manne a cikin kit ɗin zuwa faranti masu kauri. Komai yana aiki don gamsuwar ku. An kara cika sararin da manyan firij guda 2 da babban firiza 1.

Kees ya gabatar

2 martani ga "Gida a Thailand (sashe na 2)"

  1. ABOKI in ji a

    Nondejuu Kees,
    Yin la'akari da wannan kyakkyawan kuma babban ɗakin dafa abinci, za ku iya fara gidan cin abinci akan wannan sala 50m2.
    Babban aiki da jin daɗin dangin Thai

  2. Ferry in ji a

    Naji dadin labarin ku game da gidan ruhi, duk an yi ayyuka da yawa amma sai ya zama wani abu, ci gaba da shi, kawai ina mamakin inda kuka saka duk tarkace saboda a tare da mu babu inda za a saka shi kuma an jefar da shi. a cikin rami kuma ana ba da hagu da dama ga mutanen da suke buƙatar taurare ko tayar da wani abu. Gaisuwa Ferry


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau