Ma'aikatan otal ɗin ku hotel a Bangkok ko Chiang Mai yana tabbatar da cewa ba ku rasa komai yayin hutunku. Ko da sabulu, shamfu da fure a cikin dakin otal ɗinku ana ba da su.

Duk da haka, wasu masu yawon bude ido na duniya sun yi imanin cewa kafin dubawa za su iya ɗaukar wani abu da komai daga ɗakin otel a matsayin irin abin tunawa. Amma duk da haka wannan sata ce ta gari.

Kayayyakin dakin otal

Yawancin baƙi otal a Tailandia da sauran wurare na duniya suna godiya da amfani da abubuwan jin daɗi da ake samu a cikin ɗakin otal: daga wanka da gadaje zuwa kofi nan take. A duk duniya, ko da yake kashi 35 cikin XNUMX na matafiya sun tafi mataki na gaba ta hanyar ɗaukar waɗannan abubuwa gida bayan zamansu, a cewar wani bincike na baya-bayan nan da Hotels.com ya gudanar tsakanin baƙi otal.

Danish mafi gaskiya, Yaren mutanen Holland a wuri na 2

A duk duniya, kashi 65 cikin 88 na matafiya sun ce ba su taɓa satar wani abu daga ɗakin otal ba (ban da kayan wanka). Danes ya fito a matsayin mafi amintattun baƙi otal. Kashi 85 cikin XNUMX daga cikinsu ba su taɓa ɗaukar wani abu ba tare da izini ba daga ɗakin otal. Yaren mutanen Holland ne ke biye da kashi XNUMX a matsayi na biyu.

Mafi yawan hankalin matafiya masu kama hannu suna zuwa ga mujallu, littattafai, lilin gado da tawul. Amma kuma abubuwa kamar su baho, matashin kai, na'urorin lantarki, ƙarfe da ma fitulu da agogo na cikin abubuwan da masu amsa suka yarda da ɗauka da su.

Biya ƙarin

Yayin da fiye da kashi ɗaya bisa uku na matafiya suka yarda da ɗaukar abubuwan jin daɗin otal tare da su, akwai kuma wuraren da baƙi ke son biyan ƙarin, kamar kyan gani (kashi 29) da baranda (kashi 17).

2 martani ga "Yaren mutanen Holland ba su taɓa yin sata a ɗakin otal ba, Danes sun fi dogaro"

  1. Marcus in ji a

    Kada ku sami matsala da hakan idan otal ɗin ya yi yaudara ko bai ba da abin da aka biya ba. Ha'inci mai yaudara ko yaudarar baya, babu matsala

  2. Mia in ji a

    Da kyau ya nemi rigar miya a cikin otal tagwaye.. don siya. Har yanzu farin ciki da shi bayan duk waɗannan shekarun. Sanin cewa ban sata ba amma na biya dalla-dalla a wurin dubawa.


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau