Kullum ina kallon sama www.mijnoverheid.nl. A matsayin ainihin ɓacin rai, na je 'bayanai na' a makon da ya gabata. A firgice na, ba su da daidai. Duk bayanai game da adireshi inda na yi rayuwata a cikin Netherlands, bayanai game da exes na biyu da sauransu, amma rashin alheri tsohon adireshin a Thailand. Kuma 'yata Lizzy ba inda za a gani (dijital).

Wannan tabbas rashin fahimta ne, na dauka. Adireshin da aka sani na ƙarshe a cikin Hukumar Municipal (GBA) yana cikin birnin Heerlen.

A cikin kyakkyawan fata na rubuta wa gundumar saƙon imel, tare da buƙatar daidaita bayanai zuwa gaskiya. Wato: adireshina na yanzu a cikin Hua Hin da ambaton 'yar Lizzy. Na ɗauka cewa ingantaccen bayani ya zama dole don gano ni ko don faɗakar da ni game da wani abu idan akwai gaggawa.

Da na fi sani. A da, SVB kuma ba ta son saka 'yata a cikin tsarin kwamfutar su. Abokina na yanzu. Wannan abu ne mai fahimta, saboda tana taka rawa a cikin izinin abokin tarayya, yayin da 'yata ba ta da mahimmanci a idanun SVB.

Gundumar Heerlen ta rubuto min:
Dokar BRP ta fara aiki ne a ranar 6 ga Janairun da ya gabata. Wannan ya maye gurbin Dokar GBA.
Dangane da Dokar GBA, bayananku akan mijnoverheid.nl daidai ne. Canje-canjen da suka faru da zarar kun bar Netherlands ba a sake yin rikodin su a jerin mutanen ku ba. Wannan shine dalilin da ya sa ba a aiwatar da ƙaura zuwa Thailand kuma 'yarka ba ta cikin jerin sunayen ka.

Dokar BRP tana ba da ƙarin zaɓuɓɓuka. Duk da haka, har yanzu ba a fayyace gaba ɗaya waɗanda ( gundumomi ko ma'aikatar cikin gida) za su iya aiwatar da waɗanne canje-canje da kuma yadda ya kamata a gabatar da su ba. Ina neman wannan a gare ku. Ina fatan zan iya ba ku karin haske kan wannan a cikin makonni biyu."

A takaice: duk bayanan bayan hijirata a cikin 2011 (an haifi diyata a watan Yuni 2010) ba a kiyaye su kuma a fili ba su da mahimmanci a idanun gwamnatin Holland. Ya tafi kuma yana da kyau… Abin sani kawai duk baƙi na Holland a Thailand sun san shi.

11 Martani ga “Hijira? Don haka ba ku wanzu ga gwamnatin Dutch… ”

  1. Gus in ji a

    Sai dai hukumomin haraji, koyaushe suna san inda za su same ku. Na yi hijira zuwa Thailand ɗan lokaci kaɗan da suka wuce kuma na sami sanannen ambulan shuɗi a adireshina (sabon) a Thailand. Inshorar lafiya ta kuma sanar da ni a cikin mako 1 a adireshina a Thailand cewa ba ni da inshora.

  2. Rob V. in ji a

    Ee, tafi ya tafi. Mutane kusan ba su san komai game da ƙaura ba, sabanin baƙi, saboda a lokacin dole ne ku bi ta kowane nau'in injin iska. Kadan daga tsohuwar ƙa'ida, ba shakka, saboda duniya ƙanana ce a kwanakin nan. Kuna iya samun sauƙin kula da tuntuɓar juna kuma ta haka ( zamantakewa da tattalin arziki / kasafin kuɗi) alaƙa da Netherlands, kuna iya dawowa cikin ƴan shekaru (kun kasance ɗan ƙasar waje), bayan shekaru masu yawa (kun kasance ɗan ƙaura) ko kuma ba za ku sake ba. Zai yi kyau idan kuna so (ko kuma an wajabta ku) kuma ana iya samun ku ga gwamnatin Holland. Idan yanzu kun yanke duk wata alaƙa bisa doka kuma ba ku da wani wajibai, ba shakka za ku iya zaɓar bacewa daga radar.

  3. Hans,

    Kuna iya yin rajista a ofishin jakadanci a Thailand da Hague a sashin Ayyuka na Musamman. Ba su haɗa da bayanai daga ƙasashen waje ba, amma an san cewa kuna zaune a waje da Netherlands.

    Juya

  4. Soi in ji a

    A cikin al'amura irin wannan, tabbas za ku iya tambayar kanku menene amfani da/ko fahimtar cewa dole ne a ci gaba da yin rijista da gwamnatin NL. Halin da nake ciki, alal misali: don fensho na jiha, an san ni sosai ga SVB, saboda fensho tare da P-fund na da ya dace, saboda ƙananan kuɗin da za a biya ga hukumomin haraji a Hukumomin Tax. Kowane 5 -, yanzu shekaru 10, a Ofishin Jakadancin NL don sabon fasfo, ko kuma idan na so haka kowace shekara saboda shaidar samun kudin shiga. Bugu da kari, an ba ni damar yin rajistar kaina a Ofishin Jakadanci. Me kuma kuke so? To, zo to, asusun inshorar lafiya daga NL. Hakan ma yana yiwuwa. Me yasa zan so in sami damar duba ƙarin bayanan sirri a ma'aunin dijital? DigiD ya ishe ni. A takaice: ga gwamnati ana iya samun ku a akalla wurare 4, kuma kuna da alaƙa da su ta hanyoyi 4. Ya isa haka? Lokacin da yazo da son samun da kuma ci gaba da haɗin kai tare da NL, bayan kun zaɓi barin NL, da kyau: har yanzu kuna da tsoffin abokanku, abokan ku, abokan aiki, kuma ba kalla dangin ku ba. Kuma ba shakka, dole ne ku yi wani abu don shi kuma dole ne ku so ku ci gaba da saka hannun jari a duk waɗannan tsoffin alaƙa, in ba haka ba abin jin daɗi ya ƙare. Fita daga gani ba hankali. Amma a zamanin yau kowa yana kusa sosai ta hanyar intanet kuma yanki ne na kek don sa ido kan juna: kanku da ƙaunatattun ku. A'a, ba ni da wannan tunanin cewa yanzu da na tafi mutane suna ganina a cikin tsabta. Tabbas ba daga bangaren gwamnatin Holland ba. Wata hanyar kuma: NL tafi kuma na yi kyau sosai. Kuma abin da ya dame ni ke nan!

  5. Good sammai Roger in ji a

    A Belgium, bayan ba ku zauna a ƙasar tsawon shekara 1 ba, za a share ku kai tsaye daga rajistar yawan jama'a. Ba kome ko kana da adireshin gida a can ko a'a. Ni kaina na dandana shi shekaru 6 da suka gabata.

    • David Hemmings in ji a

      Daidai, bayan watanni 6 ba za a iya gano ku ba (wakili kwata,) za a rubuta muku, ko da ewa idan, misali, ba ku daina biyan haya, kuma a lokaci guda ba za a iya gano ku ba.
      Hakanan ta wannan
      http://www.antwerpen.be/eCache/ABE/4/489.html

      Idan aka ba da rahoton, za ku iya yin tafiya na tsawon shekara 1 BA TARE da an soke ku ba, na riga na zauna a Thailand tsawon shekara 3 x 1 (da wasu ƙarin watanni ...), "ƙarin watanni" saboda ba dole ba ne ku. yin rijista bayan dawowa, kawai sabunta aikace-aikacen don ba zan sake yin shi ba har tsawon shekara guda, kuma ba shakka ina buƙatar tafiya ta jirgin sama zuwa Belgium.

    • RonnyLadPhrao in ji a

      @Roger
      Wannan ba ya faruwa kai tsaye, amma yanke shawara ne na Hukumar Magajin Gari da Aldermen kuma koyaushe sakamakon binciken da yawa da binciken unguwanni.
      Idan, bayan bincike da yawa da binciken unguwanni, ya zama cewa ba za a iya samun ku ba, "Shawarwari don gogewa a hukumance" zai fara bi.
      Ko da a lokacin, zai ɗauki akalla wata guda kafin wannan ya tafi zuwa ga Hukumar Magajin Gari da Aldermen. Majalisar za ta yanke shawarar ko za a share ku ko a'a.
      Ba abu ne da ake yanke hukunci tsakanin miya da soya ba.

      @ Dauda
      A al'ada dole ne ka bayar da rahoton dawowarka bayan rashin zuwan ka saboda wannan dole ne a daidaita shi a cikin Rijistar Jama'a.
      Idan ba ku kai rahoto ba, kuna cikin haɗarin cewa ɗan sanda na gida zai zo ya duba. Idan bai same ku ba bayan ƴan lokuta, wani “Proposal for ex officio deletion” na iya biyo baya.

      Waɗannan ba shakka duk dokoki ne kuma aikin ya bambanta.
      Yawancin lokaci, binciken jami'in 'yan sandan al'umma ba zai bi ba idan wani ko wata kungiya ta nemi hakan.
      Wannan na iya haɗawa da mai gida, kamfani mai amfani ko gunduma saboda ba ku ba da rahoton dawowar ku ba.

      A cikin Dossier Woonadres Thailand - Kasancewa za ku iya zuwa fayil ɗin PDF wanda a cikinsa na haɗa babi da ke magana da adireshi da rashi. Hakanan zaka iya bin hanyar haɗin yanar gizo a cikin fayil ɗin PDF don ainihin rubutun.

      • David Hemmings in ji a

        @RonnyLadPhrao
        Babu inda aka ambaci yin rijistar idan kun dawo, saboda kun san ranar ƙarshe, hakika an fallasa ku ga duk wani binciken da wakilin kwata ya yi, misali tarar bayanan da ba a biya ba..., amma a cewar lauyana, wa'adin watanni 6 na gogewa. da farko za'a fara takara, saboda an bar ku ku tafi tsawon shekara 1 sannan ku fara cin zarafi (batun lauyoyi...) Af, da zarar kun fuskanci sanarwar dakatar da ku kuma kun bayyana, kun gaji. sake yin rajista bayan rajistan zama.
        Yanzu na soke rajista a matsayin ɗan fansho a wurin zama kuma na yi rajista a Ofishin Jakadanci wanda, bisa ga al'adun Belgium, ya zama ɗan "zauren gari" na ku na gudanarwa don takaddun ku, sai dai lasisin tuki, wanda har yanzu shine admin ɗin ku na ƙarshe.

  6. Marco in ji a

    Haka ne, masoyi Hans, muddin kana zaune a NL sun san inda za su same ka, don cire maka kayan kuɗi, shin ka yi aiki a duk rayuwarka kuma ka biya haraji har ma da duk gudunmawar tsaro na zamantakewa kuma kana son kashe tsufanka a wani wuri dabam. , to, ba ku da wani hakki, kuyi tunani misali ga AOW, tsawon rai Holland

  7. kece 1 in ji a

    Zan albarkaci abin da bai san abin da ba ya cutar da shi
    Amma wannan shine nawa da yawa. Hans zai sami dalilansa

    Masoyi Marco
    Daidai saboda kuna da hakki a cikin Netherlands, zaku iya ciyar da tsufanku a wata ƙasa
    Duk inda kuka je za ku ci gaba da samun haƙƙin fansho na jiha.Tsawon rai a Netherlands
    Dubi kewaye da ku, irin wannan bala'in da ke cikin duniya kuma ku gane irin gatancin da kuke ciki. Netherlands ta yi mugun kama ni. Har yanzu ina farin ciki da aka haife ni a can
    Idan da an haife ku a cikin ƙaunataccenmu Thailand. Ka yi tunanin yadda tsufanka zai kasance

    Gaisuwa Kees

  8. Hans Bosch in ji a

    Amsa daga gundumar Heerlen:

    zuwa gareni
    Mai girma Mista Forest,

    Na mika tambayarka ga ma'aikatar harkokin cikin gida. Suna da alhakin sabunta BRP (tsohon GBA) da RNI.

    A halin yanzu ba zai yiwu a sabunta bayanan adireshin ku ba. Har yanzu ma'aikatar ba za ta iya bayyana lokacin da hakan zai yiwu ba.

    Domin a sa 'yarku ta yi rajista a jerin sunayen ku, dole ne a yi muku rajista a halin yanzu. Ba zai yiwu a sabunta wannan akan jerin mutanen da aka dakatar ba. Idan kun dawo Netherlands a nan gaba, dole ne ku gabatar da takardar shaidar haihuwa da aka halatta ta 'yarku da kuma shaidar diyar ku (wato ofishin jakadancin Holland a Thailand ya bayar).


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau