Anan ga ɗan gajeren rahoto kan tsawaita takardar izinin shiga shekara-shekara dangane da yin ritaya a Chiang Mai.

Ya iso da misalin karfe 10 na safe zuwa dakin jira mai cunkoso. Wuraren ajiye motoci kaɗan kaɗan kuma babu mai daukar hoto ko kwafin hoto a cikin gini ɗaya.

Ba kamar shekarar da ta gabata ba (ofishin ya tashi daga Promenada zuwa wani gini kusa da filin jirgin sama a lokacin rani na bara) yanzu kuna samun lamba daga kwamfutar. Rahoton kwanaki 90 (TM47) ya ɗauki kusan rabin sa'a a yau, gami da jira. Babu wani sabon abu.

Kuna iya buƙatar TM3 akan bene na 30. Komawa kan layi na fitowar tsawaita shekara guda (TM7). A cikin duka, tsarin jira da samun ya ɗauki 1,5 hours. Ina da takardar tallafin biza tare da ni. Menene ya canza idan aka kwatanta da bara? Wani jami'i maimakon dalibi ya duba ya buga tambura; Dole ne in sanya hannu kan ƙarin fom guda 2 kuma in rubuta a kansu "Na fahimta", ɗaya game da sakamakon wuce gona da iri da sauran game da abin da ba zan iya / ba zan iya yi tare da biza ta ritaya ba. Bayan an ɗauki hoto, an ƙyale ni in sake jira, watakila saboda wani jami'in har yanzu ya yi gwajin ƙarshe.

Mai rahoto: Eddie
Maudu'i: Shige da Fice na Chiang Mai


Lura: "Ana maraba da martani akan batun, amma iyakance kanku anan ga batun wannan "Bayanin Shige da Fice na TB. Idan kuna da wasu tambayoyi, idan kuna son ganin batun da aka rufe, ko kuma kuna da bayanai ga masu karatu, koyaushe kuna iya aikawa ga editoci.

Yi amfani da wannan kawai www.thailandblog.nl/contact/. Na gode da fahimtar ku da haɗin gwiwar ku”

Gaisuwa,

RonnyLatYa

Tunani 3 akan "Wasiƙar Bayanin Shige da Fice ta TB 021/19 - Shige da Fice Chiang Mai"

  1. John Castricum ba giwa bane in ji a

    Kwarewata da Chiang Mai tayi kyau sosai. Saurin sarrafawa da ma'aikatan abokantaka.

  2. Karamin Karel in ji a

    to,

    Kwarewata na tsawon kwanaki 90 iri ɗaya, ƙasa kusa da "lambar" babu kwafi, kai tsaye zuwa juyawa, babu jira. Gaskiya cikakke.

  3. Gari in ji a

    Na je Shige da Fice a Chiang Mai a watan Oktoban bara don tsawaita shekara mai tushe (visa na ritaya). Sun dai ƙaura zuwa wurin da ake yanzu.
    Komai ya tafi sosai a lokacin, ina jiran juyowa na da sarrafa duk takaddun ya ɗauki kusan awa ɗaya da rabi. Lokacin da na dawo da fasfo na tare da tsawaita shekara-shekara, na kuma ɗauki sake shigar da yawa. Wannan kuma ya yi sauri sosai, cikin rabin sa'a ya shirya.
    Kyakkyawan kwarewa.


Bar sharhi

Thailandblog.nl yana amfani da kukis

Gidan yanar gizon mu yana aiki mafi kyau godiya ga kukis. Ta wannan hanyar za mu iya tunawa da saitunanku, yi muku tayin sirri kuma kuna taimaka mana inganta ingancin gidan yanar gizon. Read more

Ee, ina son gidan yanar gizo mai kyau